ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ, ਕੋਈ ਵੀ ਨੋਟ ਚੁਣੋ ਅਤੇ ਜਾਣੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸਮਤ ਵਿੱਚ ਕਿੰਨਾ ਪੈਸਾ ਲਿਖਿਆ ਹੈ

ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ, ਅਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਬਾਰੇ ਗੱਲ ਕਰਾਂਗੇ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ 2000 ਰੁਪਏ ਦਾ ਨੋਟ ਚੁਣਿਆ ਹੈ, ਹਾਂ ਦੋਸਤੋ, ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ 2000 ਦਾ ਨੋਟ ਚੁਣਿਆ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ ਕਿਉਂਕਿ ਦੋਸਤੋ, ਇਸਦਾ ਮਤਲਬ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਆਸ਼ਾਵਾਦੀ ਹੋ, ਤੁਸੀਂ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਕਦੇ ਵੀ ਉਮੀਦ ਨਹੀਂ ਛੱਡਦੇ, ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਚਾਰ ਬਹੁਤ ਵੱਡੇ ਹਨ, ਪਰ ਤੁਹਾਡੇ ਅੰਦਰ ਕਿਤੇ ਨਾ ਕਿਤੇ ਲਾਲਚ ਵੀ ਛੁਪਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ, ਅਤੇ ਉਹ ਲਾਲਚ ਤੁਹਾਡਾ ਇੱਥੇ ਦਿੱਖ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਸੀਂ 100 ਅਤੇ 500 ਦੇ ਨੋਟਾਂ ਨੂੰ ਛੱਡ ਕੇ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡਾ ਨੋਟ ਚੁਣਿਆ ਹੈ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੈਸੇ ਕਮਾਉਣ ਦੀ ਬਹੁਤ ਇੱਛਾ ਹੁੰਦੀ ਹੈ, ਪਰ ਕਈ ਵਾਰ ਅਜਿਹਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਹੋ ਪਰ ਅੰਤ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਕੰਮ ਵਿਗੜ ਜਾਂਦਾ ਹੈ.

ਇਸਦੇ ਲਈ ਦੋਸਤੋ, ਤੁਸੀਂ ਕੀ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਆਪਣੇ ਘਰ ਦੇ ਮੁੱਖ ਦਰਵਾਜ਼ੇ ਦੇ ਖੱਬੇ ਅਤੇ ਸੱਜੇ ਦੋਵੇਂ ਪਾਸੇ ਦੇਸੀ ਘਿਓ ਦੇ ਦੀਵੇ ਜਗਾਉਣੇ ਹਨ, ਇਸ ਨਾਲ ਪ੍ਰਮਾਤਮਾ ਤੁਹਾਡੀ ਜ਼ਰੂਰ ਸੁਣੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਰੇ ਮਾੜੇ ਕੰਮ ਵੀ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੇ ਅਤੇ ਦੋਸਤੋ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਖਰਚੇ 2000 ਦੇ ਨੋਟ ਦੀ ਇੱਕ ਖਾਸੀਅਤ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਲੋਕ ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸਾਰਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰਨਾ ਪਸੰਦ ਕਰਦੇ ਹਨ, ਪਰ ਕਿਤੇ ਨਾ ਕਿਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਥੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਧੋਖਾ ਦਿੰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਫਿਰ ਵੀ ਉਹੀ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਉਹ ਲੋਕ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ 2000 ਦਾ ਨੋਟ ਚੁਣਿਆ ਹੈ, ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਪੈਸਾ ਠੀਕ ਹੈ ਪਰ ਕਿਤੇ ਨਾ ਕਿਤੇ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਲਾਲਚ ਅਤੇ ਦੂਜਿਆਂ ਪ੍ਰਤੀ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਰਵੱਈਆ ਉਹਨਾਂ ਦੇ ਰਾਹ ਵਿੱਚ ਆਉਂਦਾ ਹੈ। ਰੁਕਾਵਟ ਤਾਂ ਹੈ, ਪਰ ਦੋਸਤੋ, ਤੁਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਉਮੀਦ ਰੱਖਦੇ ਹੋ, ਇਹ ਤੁਹਾਡੀ ਬਹੁਤ ਚੰਗੀ ਆਦਤ ਹੈ, ਇਹ ਬਹੁਤ ਚੰਗੀ ਗੱਲ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਦੋਸਤੋ, ਉਮੀਦ ਰੱਖੋ, ਰੱਬ ਤੁਹਾਡੀ ਜ਼ਰੂਰ ਸੁਣੇਗਾ.

ਹੁਣ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਵਾਰੀ ਹੈ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ₹ 500 ਦਾ ਨੋਟ ਚੁਣਿਆ ਹੈ, ਅਸੀਂ ਇਸ ਲੇਖ ਨੂੰ ਅੰਤ ਤੱਕ ਬਹੁਤ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਪੜ੍ਹੋ, ਤੁਹਾਡੇ ਰਾਜ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਵੱਡੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਖੁੱਲਣ ਵਾਲੀਆਂ ਹਨ, ਇਸ ਲਈ ਇੱਥੇ ਦੋਸਤੋ, ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਉਹ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ₹ 500 ਦਾ ਨੋਟ ਚੁਣਿਆ, ਲੋਕ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਕਲਪਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ, ਤੁਸੀਂ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਸੋਚਦੇ ਹੋ ਕਿ ਜੇਕਰ ਮੇਰੇ ਕੋਲ ਪੈਸਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਖਰੀਦੋਗੇ, ਜੇਕਰ ਮੇਰੇ ਕੋਲ ਪੈਸੇ ਹੋਣਗੇ, ਤਾਂ ਮੈਂ ਉਹ ਖਰੀਦ ਲਵਾਂਗਾ, ਪਰ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਦੇਖਿਆ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਜੋ ਵੀ ਕੀਤਾ ਸੀ, ਉਹ ਸਭ ਉਲਟਾ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਸੀਂ ₹ 500 ਦਾ ਨੋਟ ਚੁਣਿਆ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਇੱਥੇ ਇੱਕ ਗੱਲ ਸਾਫ਼ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਸਪੱਸ਼ਟ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੰਨਾ ਲਾਲਚ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਤੁਸੀਂ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਸੰਸਾਰ ਵਿੱਚ ਚਲੇ ਜਾਂਦੇ ਹੋ.

ਤੁਸੀਂ ਦੋ ਵਕਤ ਦੀ ਦਾਲ-ਰੋਟੀ ਖਾ ਕੇ ਵੀ ਖੁਸ਼ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ ਪਰ ਕਈ ਵਾਰ ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਦੇ ਹੋ। ਆਲੀਸ਼ਾਨ ਘਰ ਆਲੀਸ਼ਾਨ ਬਲੈਕ ਮਾਰਕ ਕਾਰ ਬੰਗਲਾ ਦੂਸਰਿਆਂ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਆਪਣੇ ਅੰਦਰ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਮੇਰੇ ਕੋਲ ਇਹ ਸਭ ਕਿਉਂ ਨਹੀਂ ਹੈ ਪਰ ਦੋਸਤੋ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿਚ ਤੁਸੀਂ ਕਦੇ ਵੀ ਆਪਣੀ ਤੁਲਨਾ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਨਾਲ ਨਾ ਕਰੋ ਦੋਸਤੋ ਸੂਰਜ ਅਤੇ ਚੰਦ ਦੀ ਕੋਈ ਤੁਲਨਾ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ ਪਰ ਉਹ ਹੈ ਜੋ ਉਹ ਸਮਾਂ ਆਉਂਦਾ ਹੈ ਜਿਸ ਨੇ ₹ 500 ਦਾ ਨੋਟ ਚੁਣਿਆ ਹੈ ਗਾਰੰਟੀ ਹੈ ਕਿ ਹੁਣ ਤੁਹਾਡੀ ਵਾਰੀ ਵੀ ਆਵੇਗੀ, ਇਹ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸਮਤ ਵਿੱਚ ਵੀ ਲਿਖਿਆ ਹੈ, ਪਰ ਮਿਹਨਤ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹੋਰ ਸਹਾਰਾ ਜ਼ਰੂਰ ਮਿਲੇਗਾ।

ਤੈਨੂੰ ਵੱਡੇ ਵੱਡੇ ਸੁਪਨੇ ਦਿਖਾਉਂਦੇ ਹਾਂ, ਤੇਰੇ ਨਾਲ ਮਿੱਠੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਤੇ ਤੂੰ ਵੀ ਉਹਨਾਂ ਦੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਵਿੱਚ ਛੇਤੀ ਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਤੇਰੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਤਾਂ ਇੱਛਾ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਮੈਨੂੰ ਵੀ ਉਹ ਚੀਜ਼ ਜਲਦੀ ਮਿਲ ਜਾਏ, ਪਰ ਦੋਸਤੋ, ਤੁਸੀਂ ਲੋਕੋ ਰੱਬ ਤੇ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਰੱਖੋ, ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਤੈਨੂੰ ਪ੍ਰਮਾਤਮਾ ਵਿੱਚ ਪੂਰਾ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਹੈ ਕਿ ਪ੍ਰਮਾਤਮਾ ਤੈਨੂੰ ਵੀ ਦੇਵੇਗਾ, ਮਹਾਕਾਲ ਵੀ ਸੁਣੇਗਾ, ਤੇਰੀ ਕਿਸਮਤ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸਾਰਾ ਧਨ ਮਹਾਦੇਵ ਲਿਖਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ 500 ਦੇ ਨੋਟਾਂ ਦੀ ਚੋਣ ਕੀਤੀ ਹੈ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਲਈ ਅਸੀਂ ਇੱਕ ਉਪਾਅ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਾਂ.

ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਇਸ ਹੱਲ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਸੁਣੋ, ਦੋਸਤੋ, ਤੁਸੀਂ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਨੂੰ ਕੀ ਕਰਨਾ ਹੈ, ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਪੈਸੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਕਿਸਮਤ ਜਾਣਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਲਾਲ ਰੰਗ ਦਾ ਕੱਪੜਾ ਲੈਣਾ ਹੈ ਅਤੇ ਸਭਾ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਵਿੱਚ ਪੂਰੇ ਚੌਲ ਰੱਖਣੇ ਹਨ, ਫਿਰ ਚੌਲਾਂ ਦਾ ਇੱਕ ਬੰਡਲ ਬਣਾ ਕੇ ਆਪਣੇ ਹੱਥ ਵਿੱਚ ਲੈ ਕੇ, ਓਮ ਸ਼੍ਰੀ ਓਮ ਸ਼੍ਰੀ ਨਮਹ ਓਮ ਸ਼੍ਰੀ ਓਮ ਸ਼੍ਰੀ ਨਮਹ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰਨਾ ਹੈ। ਪੰਜ ਵਾਰ। ਅਤੇ ਦੋਸਤੋ, ਤੁਸੀਂ ਬਸ ਪੋਟਲੀ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਘਰ ਦੀ ਤਿਜੋਰੀ ਵਿੱਚ ਦੇਣੀ ਹੈ ਜਾਂ ਦੋਸਤਾਂ, ਜਿੱਥੇ ਵੀ ਤੁਸੀਂ ਦੇਖਭਾਲ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਬੱਸ ਦੇਣੀ ਹੈ, ਅਜਿਹਾ ਕਰਨ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਪੈਸੇ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਬਹੁਤ ਵੱਧ ਜਾਵੇਗੀ।

ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਨੇ 100 ਰੁਪਏ ਦਾ ਨੋਟ ਚੁਣਿਆ ਹੈ, ਉਹ ਸਾਰੇ ਥੋੜ੍ਹੇ-ਥੋੜ੍ਹੇ ਬਿਮਾਰ ਹਨ, ਕਿਤੇ ਨਾ ਕਿਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਚੀਜ਼ਾਂ ਤੋਂ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਟੁੱਟ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕਈ ਵਾਰ ਸੱਟ ਲੱਗ ਚੁੱਕੀ ਹੈ।ਲਾਲੂ ਚੀਨ ਦੇ ਅੰਦਰ ਬਿਲਕੁਲ ਨਹੀਂ ਹਨ ਕਿਉਂਕਿ ਲਾਲਚ ਹੈ। ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਦੁੱਖ ਪਹੁੰਚਾਇਆ, ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਸਜ਼ਾ ਦਿੱਤੀ, ਕਿਤੇ ਲਾਲਚ ਦੁਆਰਾ ਇਹਨਾਂ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਮਾਰਿਆ ਗਿਆ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਹੁਣ ਇਹਨਾਂ ਨੂੰ ਲਾਲਚ ਕਰਨਾ ਪਸੰਦ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਅਤੇ ਇਸ ਨਾਲ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਰੱਬ ਵਿੱਚ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਹੋਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ.

ਉਹ ਦਿਨ ਭਰ ਪਰਮਾਤਮਾ ਦਾ ਨਾਮ ਯਾਦ ਕਰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਯਕੀਨ ਹੈ ਕਿ ਇੱਕ ਨਾ ਇੱਕ ਦਿਨ ਰੱਬ ਜ਼ਰੂਰ ਸੁਣੇਗਾ।ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਪਤਾ ਹੈ ਕਿ ਜਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਪਾਣੀ ਵਿੱਚ ਡੋਲ੍ਹਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਇਹ ਲੋਕ ਵੀ ਇੱਕ ਹਫ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਬਣ ਜਾਂਦੇ ਹਨ, ਪਰ ਕੁਝ ਲੋਕ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਫਾਇਦਾ ਉਠਾਉਂਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਜਾਲ ਵਿੱਚ ਫਸ ਜਾਓ ਜਿੱਥੇ ਇਹ ਲੋਕ ਕਈ ਵਾਰ ਧੋਖਾਧੜੀ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹਨ, ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਇਹ ਬਹੁਤ ਕੁਝ ਸੁਣਿਆ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਕਲਯੁਗ ਦੇ ਯੁੱਗ ਵਿੱਚ, ਥੋੜਾ ਜਿਹਾ ਲਓ ਗਾਵਾਂ ਲਈ ਕੋਈ ਥਾਂ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਜਾਣਦੇ ਹੋ, ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਸਮੇਂ ਦੀ ਚੰਗੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਨ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਥੋੜਾ ਹੋਰ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *