ਸ਼ਨੀਦੇਵ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ ਮਈ ਮਹੀਨੇ ਵਿਚ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਨੂੰ ਮਿਲਣਗੀਆਂ 4 ਵੱਡੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀਆਂ

ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਦੇ ਦੌਰਾਨ, ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕੈਰੀਅਰ, ਪੈਸਾ, ਪਰਿਵਾਰ ਅਤੇ ਸਿਹਤ ਦੇ ਸਬੰਧ ਵਿੱਚ ਮਿਲੇ-ਜੁਲੇ ਨਤੀਜਿਆਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਿਹਤ ਅਤੇ ਕਰੀਅਰ ਵਿੱਚ ਜ਼ਿਆਦਾ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਕੁਝ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਤੋਂ ਤੀਸਰੇ ਘਰ ‘ਚ ਗੁਰੂ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਖਰਚ ਵਧ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਦੌਰਾਨ ਇਨ੍ਹਾਂ ਮੂਲ ਨਿਵਾਸੀਆਂ ਲਈ ਸਿਹਤ ਸੰਭਾਲ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ।

ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਨਾ ਕਰੋ :
ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਕਰੀਅਰ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਇਹ ਸਮਾਂ ਚੁਣੌਤੀਪੂਰਨ ਰਹੇਗਾ। ਕਰੀਅਰ ਦਾ ਗ੍ਰਹਿ ਸ਼ਨੀ ਆਪਣੀ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਪਹਿਲੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਮੂਲਵਾਸੀਆਂ ਲਈ ਜੀਵਨ ਚੁਣੌਤੀਪੂਰਨ ਹੋਵੇਗਾ। ਆਪਣੇ ਹੀ ਚਿੰਨ੍ਹ ਵਿੱਚ ਪਹਿਲੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਮੌਜੂਦਗੀ ਦੇ ਕਾਰਨ, ਮੂਲ ਨਿਵਾਸੀ ਘੱਟ ਨੌਕਰੀ ਦੀ ਸੰਤੁਸ਼ਟੀ ਦੇ ਨਾਲ ਵਧੇਰੇ ਚੁਣੌਤੀਆਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨ ਲਈ ਵਚਨਬੱਧ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਇਹ ਸੰਭਵ ਹੈ ਕਿ ਇਹਨਾਂ ਮੂਲ ਨਿਵਾਸੀਆਂ ਨੂੰ ਉਹਨਾਂ ਦੇ ਕੰਮ ਲਈ ਲੋੜੀਂਦੀ ਮਾਨਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦੀ. ਜੋ ਲੋਕ ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਉਹ ਉੱਚ ਮੁਨਾਫੇ ਨੂੰ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ। ਭਾਗੀਦਾਰੀ ਦਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰਨਾ ਵੀ ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਇਹਨਾਂ ਮੂਲ ਨਿਵਾਸੀਆਂ ਲਈ ਚੰਗਾ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦਾ ਕਿਉਂਕਿ ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਵਿੱਚ ਨੁਕਸਾਨ ਅਤੇ ਵਿਵਾਦ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਰਣਨੀਤੀ ਬਦਲ ਕੇ ਕੰਮ ਕਰੋ :
ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਇਹ ਸਮਾਂ ਆਰਥਿਕ ਪੱਖੋਂ ਔਖਾ ਰਹੇਗਾ। ਧਨ ਦੀ ਕਿਸਮਤ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਚਿੰਨ੍ਹ ਲੱਗ ਸਕਦੀ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਗ੍ਰਹਿ-ਸ਼ਨੀ, ਕੇਤੂ ਅਨੁਕੂਲ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਹਨ, ਇਸ ਲਈ ਇਹ ਚੰਗਾ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਹੋਰ ਦੁਰਘਟਨਾਵਾਂ ਤੋਂ ਬਚਣ ਲਈ ਪੈਸੇ ਦੇ ਪ੍ਰਬੰਧਨ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨੀ ਅਤੇ ਸਟੀਕ ਯੋਜਨਾਬੰਦੀ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰ ਰਹੇ ਮੂਲ ਨਿਵਾਸੀਆਂ ਨੂੰ ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਲਾਭ ਬਰਕਰਾਰ ਰੱਖਣ ਲਈ ਸੰਘਰਸ਼ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਸਿਹਤ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗੀ :
ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਸਿਹਤ ਦੇ ਨਜ਼ਰੀਏ ਤੋਂ ਇਹ ਸਮਾਂ ਚੰਗਾ ਨਹੀਂ ਰਹੇਗਾ। ਮਹੀਨੇ ਦੇ ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਵਿੱਚ ਪਹਿਲੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ਨੀ ਹੋਣ ਨਾਲ ਕੁਝ ਤਣਾਅ ਅਤੇ ਪਿੱਠ ਦਰਦ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਕਿਸੇ ਕਿਸਮ ਦੀ ਬੇਚੈਨੀ ਅਤੇ ਚਿੰਤਾ ਮੌਜੂਦ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਲੰਬੀ ਦੂਰੀ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਇਹ ਉਹਨਾਂ ਦੀ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਲੱਤਾਂ ਵਿੱਚ ਕਠੋਰਤਾ। ਦੇਸੀ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਖਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਪਾਚਨ ਸੰਬੰਧੀ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ।

ਵਿਆਹ ਵਿੱਚ ਦੇਰੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ :
ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਇਹ ਸਮਾਂ ਪ੍ਰੇਮ ਅਤੇ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦਾ। ਕਿਉਂਕਿ ਪ੍ਰਮੁੱਖ ਗ੍ਰਹਿ- ਸ਼ਨੀ ਪਹਿਲੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਇਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਪਿਆਰੇ ਨਾਲ ਪਿਆਰ ਵਿੱਚ ਵਿਘਨ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਵਿਆਹ ਵਿੱਚ ਦੇਰੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅਜੇ ਤੱਕ ਵਿਆਹ ਨਹੀਂ ਹੋਇਆ ਹੈ।

ਜੋ ਲੋਕ ਵਿਆਹੁਤਾ ਹਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸਦਭਾਵਨਾ ਦੀ ਕਮੀ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਗੁਰੂ ਰਾਹੂ ਦੇ ਨਾਲ ਤੀਜੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸਥਿਤ ਹੈ। ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਵਿਆਹ ਕਰਨ ਦੀ ਇੱਛਾ ਰੱਖਣ ਵਾਲੇ ਮੂਲ ਨਿਵਾਸੀਆਂ ਦੇ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜੇ ਨਹੀਂ ਮਿਲਣਗੇ ਅਤੇ ਵਿਆਹ ਸੰਬੰਧੀ ਵੱਡੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਮੁਲਤਵੀ ਕਰਨਾ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ।

ਉਪਾਅ :
ਹਰ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਸ਼ਨੀ ਚਾਲੀਸਾ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰਨਾ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ।
ਰੋਜ਼ਾਨਾ 108 ਵਾਰ “ਓਮ ਨਮੋ ਨਾਰਾਇਣਯ” ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ।
ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਲਾਲ ਫੁੱਲ ਨਾਲ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *