ਹਫ਼ਤੇ ਦੇ ਅੰਤ ਵਿੱਚ ਮਹਾ ਸੰਜੋਗ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ ਬੇਅੰਤ ਪੈਸਾ ਹਫ਼ਤੇ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ
ਅੱਜ ਦੀ ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ ਦੱਸਦੀ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਥੋੜ੍ਹੇ ਜਿਹੇ ਯਤਨ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਸੀਂ ਰਾਜਨੀਤਿਕ ਅਤੇ ਸਮਾਜਿਕ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ‘ਤੇ ਵੀ ਹਾਵੀ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ. ਬੱਚਿਆਂ ਦੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਸੁਣੋ ਅਤੇ ਹੱਲ ਲੱਭਣ ਲਈ ਸਮਾਂ ਕੱਢੋ। ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ ਕਿ ਸਮਾਜਿਕ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਪਰਿਵਾਰਕ ਕੰਮਾਂ ਵੱਲ ਵੀ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਅਦਾਲਤੀ ਕੇਸ ਲੰਬਿਤ ਹੈ ਤਾਂ ਕਿਸੇ ਤਜਰਬੇਕਾਰ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਸਲਾਹ ਨਾਲ ਹੀ ਹੱਲ ਕਰੋ। ਪਤੀ-ਪਤਨੀ ਵਿਚ ਛੋਟੀਆਂ-ਛੋਟੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਝਗੜਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ
ਅੱਜ ਦੀ ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਦੱਸਦੀ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਆਪਣੀ ਪੜ੍ਹਾਈ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦੇਣਗੇ। ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਦਾ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਬਣਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਵਾਹਨ ਖਰੀਦਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਹ ਵਧੀਆ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਬਾਹਰੀ ਵਿਅਕਤੀ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਵਰਗੀ ਸਥਿਤੀ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਚੰਗਾ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਰਹੋ। ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਤੁਹਾਡੀ ਕਮਜ਼ੋਰੀ ਹਨ, ਇਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਪਹੁੰਚਾ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਪ੍ਰਤੀਯੋਗੀ ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਸਰਗਰਮ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਘਰ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਖੁਸ਼ਗਵਾਰ ਰਹਿ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਗੱਲਾਂ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹੋ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ
ਅੱਜ ਦੀ ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਦੱਸਦੀ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਪਰਿਵਾਰਕ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਵਿਅਸਤ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸਮੱਸਿਆ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਲੋਕਾਂ ਤੋਂ ਉਚਿਤ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਦੁਪਹਿਰ ਨੂੰ ਮਾੜੀ ਖਬਰ ਮਿਲਣ ਨਾਲ ਨਿਰਾਸ਼ਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਮਨੋਬਲ ਨੂੰ ਟੁੱਟਣ ਨਾ ਦਿਓ। ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੀ ਕੁਸ਼ਲਤਾ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਵਾਹਨ ਜਾਂ ਮਸ਼ੀਨ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਉਪਕਰਨ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਸਾਵਧਾਨੀ ਨਾਲ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਸਨਮਾਨ ਬਣਿਆ ਰਹਿ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਘਰ ਨੂੰ ਠੀਕ ਰੱਖਣ ਲਈ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ
ਅੱਜ ਦੀ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੱਸਦੀ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਉਣ ਨਾਲ ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਨਗੇ। ਅੱਜ ਬੱਚਿਆਂ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਖਰੀਦਦਾਰੀ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਕਰੋ। ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਵਿੱਚ ਲਏ ਗਏ ਫੈਸਲੇ ਨੂੰ ਬਦਲਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਨਿੱਜੀ ਕੰਮਾਂ ਲਈ ਸਮਾਂ ਨਹੀਂ ਕੱਢ ਸਕੋਗੇ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਥੋੜਾ ਉਦਾਸ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਬਾਹਰਲੇ ਸੰਪਰਕਾਂ ਤੋਂ ਬਚਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਨਚਾਹੇ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਪਤੀ-ਪਤਨੀ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਮਿਠਾਸ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕੁਝ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ, ਤਣਾਅ ਜਾਂ ਉਦਾਸੀ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ
ਅੱਜ ਦੀ ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੱਸਦੀ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸਮਾਜਿਕ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਵਿੱਚ ਹਿੱਸਾ ਲੈਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਭਵਿੱਖ ਦੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ‘ਤੇ ਚਰਚਾ ਕਰਨ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸਾਕਾਰ ਕਰਨ ਦਾ ਸਮਾਂ ਸਹੀ ਹੈ। ਖਾਸ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਔਰਤਾਂ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਪ੍ਰਤੀ ਵਧੇਰੇ ਜਾਗਰੂਕ ਹੋਣਗੀਆਂ ਅਤੇ ਸਫਲਤਾ ਵੀ ਹਾਸਲ ਕਰਨਗੀਆਂ। ਕਈ ਵਾਰ ਛੋਟੀਆਂ-ਛੋਟੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ‘ਤੇ ਗੁੱਸਾ ਆਉਣਾ ਘਰ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਖਰਾਬ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ ਆਪਣੇ ਵਿਵਹਾਰ ਤੋਂ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਬੇਲੋੜੇ ਖਰਚਿਆਂ ਤੋਂ ਬਚੋ ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਗੈਸ ਅਤੇ ਐਸੀਡਿਟੀ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *