ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ S ਨਾਮ ਦੇ ਲੋਕ ਚਿੰਤਤ ਕਿਉਂ ਹਨ

ਦੋਸਤੋ, ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ S ਨਾਮ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀ ਨੂੰ ਜਾਣਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਮੈਨੂੰ ਦੱਸੋ ਕਿ S ਨਾਮ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀ ਕੁੰਭ ਹੈ। ਅਤੇ ਕੁੰਭ ਵਿੱਚ ਹੋਰ ਵੀ ਅੱਖਰ ਹਨ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਬਾਰੇ ਮੈਂ ਇਸ ਲੇਖ ਵਿੱਚ ਹੇਠਾਂ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਜੇ ਮੈਂ ਕੁੰਭ ਬਾਰੇ ਬਿਹਤਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੰਦਾ ਹਾਂ, ਤਾਂ ਇਹ ਕੁਝ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹੈ. ਕੁੰਭ ਦਾ ਮਾਲਕ ਸ਼ਨੀ ਹੈ। ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਨੰਬਰ 10, 11 ਹਨ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ ਅਸਮਾਨੀ ਨੀਲਾ ਹੈ, ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਕੁੰਭ ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਿਵ (ਰੁਦਰ ਸਵਰੂਪ) ਦਾ ਦੇਵਤਾ ਹੈ। ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਲਈ ਅਨੁਕੂਲ ਦਿਸ਼ਾ ਪੱਛਮ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਅਸੀਂ ਕੁੰਭ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀ ਦੀ ਧਾਤੂ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ, ਤਾਂ ਇਹ ਸੋਨਾ ਅਤੇ ਚਾਂਦੀ ਹੈ. ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀ ਦਾ ਸੁਭਾਅ ਸਥਿਰ ਹੈ।

ਅਤੇ ਜੇਕਰ ਅਸੀਂ ਕੁੰਭ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਭ ਮੌਸਮ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ, ਤਾਂ ਬੁੱਧਵਾਰ, ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਅਤੇ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਮਹੱਤਵ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਤੁਸੀਂ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਬਾਰੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਪਰ ਮੇਰੇ ਕੋਲ ਕੋਈ ਜੋਤਿਸ਼ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਮੈਂ ਇਸ ਲੇਖ ਰਾਹੀਂ ਜੋ ਵੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਹੀ ਢੰਗ ਨਾਲ ਜਾਣਦਾ ਸੀ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੇਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਹੈ।

ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਰਾਸ਼ੀ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸਾਲ ‘ਚ ਨਹੀਂ ਬਦਲਦੀ। ਰਾਸ਼ੀ ਦਾ ਚਿੰਨ੍ਹ ਹਰ ਕਿਸੇ ਦੇ ਨਾਮ ਦੇ ਪਹਿਲੇ ਅੱਖਰ ‘ਤੇ ਅਧਾਰਤ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਜੋ ਕਿ ਹਰ ਕਿਸੇ ਲਈ ਸਮਾਨ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਦੇ ਵੀ ਨਾਮ ਦੇ ਪਹਿਲੇ ਅੱਖਰ ਤੋਂ ਉਸਦੀ ਰਾਸ਼ੀ ਨੂੰ ਜਾਣ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਵਿਵਹਾਰ ਵਿੱਚ ਚੰਗੇ ਬਦਲਾਅ ਲਿਆਉਣੇ ਪੈਣਗੇ। ਜਿੰਨਾ ਜ਼ਿਆਦਾ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਨੂੰ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਸੁਣੋਗੇ, ਉਨਾ ਹੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਛੋਟੇ ਭੈਣ-ਭਰਾਵਾਂ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਸਬੰਧ ਚੰਗੇ ਰਹਿਣਗੇ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵੀ ਚੰਗਾ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇਸ ਸਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਦੇ ਕਈ ਮੌਕੇ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਸਾਲ ਆਪਣੇ ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਦੀ ਸਿਹਤ ਪ੍ਰਤੀ ਥੋੜਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਇਸ ਸਾਲ ਵਿਆਹ ਹੋਵੇਗਾ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਅਤੇ ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਦੇ ਨਾਲ ਅਨੁਕੂਲ ਹੋਣ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਪਰ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਰਿਸ਼ਤੇ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਗੰਭੀਰ ਹੋ ਤਾਂ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਹੌਲੀ-ਹੌਲੀ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ।

S ਨਾਮ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਸਲਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 2023: ਸਿਹਤ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਸੁਚੇਤ ਰਹੋ
ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਸਾਲ ਆਲਸ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਉੱਤੇ ਹਾਵੀ ਨਾ ਹੋਣ ਦਿਓ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਵਿਗੜ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਖਾਣ-ਪੀਣ ਦੀਆਂ ਆਦਤਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਸੁਧਾਰਨਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਚੰਗਾ ਹੋਵੇਗਾ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਮੀਟ ਅਤੇ ਅਲਕੋਹਲ ਦਾ ਸੇਵਨ ਨਾ ਕਰੋ ਅਤੇ ਜੇਕਰ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਡਾਈਟ ‘ਚ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸ਼ਾਮਿਲ ਨਾ ਕਰੋ।

S ਨਾਮ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਸਾਲਾਨਾ ਕੁੰਡਲੀ 2023: ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਗਲਤਫਹਿਮੀ ਨਾ ਹੋਣ ਦਿਓ
ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਸਾਲ 2023 ਮਿਲਿਆ-ਜੁਲਿਆ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸ ਸਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰ ਸਾਥੀ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਸ਼ੱਕ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਲੱਗ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਥੀ ਤੁਹਾਡੇ ਪ੍ਰਤੀ ਵਫ਼ਾਦਾਰ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਪਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਗਲਤਫਹਿਮੀ ਹੋਣ ਦੀ ਬਜਾਏ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਖੁੱਲ੍ਹ ਕੇ ਗੱਲ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ, ਇਸ ਨਾਲ ਸਥਿਤੀ ਸਾਫ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ। ਜਿਹੜੇ ਲੋਕ ਅਜੇ ਵੀ ਸਿੰਗਲ ਹਨ, ਇਸ ਸਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਦਿਲ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਪਿਆਰ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਹਾਲਾਂਕਿ, ਪ੍ਰਪੋਜ਼ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸਮਾਂ ਅਤੇ ਸਥਿਤੀ ਨੂੰ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਜਾਣ ਲਓ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਇਹ ਸਾਲ ਬਹੁਤ ਚੰਗਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਗੁਰੂ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਦੀ ਗੱਡੀ ਸੰਤੁਲਨ ਨਾਲ ਅੱਗੇ ਵਧੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਸਾਲ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੁਆਰਾ ਵੀ ਲਾਭ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਉਣ ਦਾ ਵਧੀਆ ਮੌਕਾ ਵੀ ਮਿਲੇਗਾ।

S ਨਾਮ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਸਲਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 2023 ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗੀ
ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ ਨਾਲੋਂ ਇਸ ਸਾਲ ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਬਿਹਤਰ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਾਲ ਦੇ ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਮਹੀਨੇ ਥੋੜੇ ਮਹਿੰਗੇ ਸਾਬਤ ਹੋਣਗੇ, ਪਰ ਜਦੋਂ ਤੁਹਾਡੇ ਤੀਜੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਗੁਰੂ ਦਾ ਸੰਕਰਮਣ ਹੋਵੇਗਾ, ਤਾਂ ਆਰਥਿਕ ਪੱਖ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਵੇਗਾ ਕਿਉਂਕਿ ਬ੍ਰਹਿਸਪਤੀ ਤੁਹਾਡੇ ਲਾਭ ਘਰ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਨੌਵੇਂ ਪੱਖ ਤੋਂ ਦੇਖੇਗਾ। ਅਪ੍ਰੈਲ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਿਵੇਸ਼ਾਂ ਤੋਂ ਵੀ ਲਾਭ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਗੁਰੂ ਦੇ ਸ਼ੁਭ ਪ੍ਰਭਾਵ ਤੋਂ ਲਾਭ ਹੋਣ ਦੀ ਚੰਗੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ, ਚਾਹੇ ਉਹ ਨੌਕਰੀ ਜਾਂ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਹੋਵੇ। ਅਕਤੂਬਰ ਤੱਕ ਜਮ੍ਹਾਂ ਧਨ ਵਿੱਚ ਲਗਾਤਾਰ ਵਾਧਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਪਰ ਸਾਲ ਦੇ ਅੰਤਮ ਦੋ ਮਹੀਨਿਆਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਰਥਿਕ ਪੱਖ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਥੋੜਾ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਮਿਆਦ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਕਿਸੇ ਕਿਸਮ ਦਾ ਵਿੱਤੀ ਜੋਖਮ ਲੈਣ ਤੋਂ ਵੀ ਬਚਣਾ ਹੋਵੇਗਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *