ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਦਾ ਦੁਰਲੱਭ ਸੰਯੋਗ, ਚਤੁਰਗ੍ਰਹਿ ਯੋਗ ਇਨ੍ਹਾਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਧਨ ਅਤੇ ਸਫਲਤਾ ਲਿਆਏਗਾ।

ਤੁਲਾ
ਛੇਵਾਂ ਚੰਦਰਮਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਅਤੇ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਪੈਦਾ ਕਰੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਸਥਿਤੀ ਵੀ ਥੋੜੀ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਰਹੇਗੀ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਆਪਣੀ ਪਿਆਰ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਨੂੰ ਠੀਕ ਕਰੋ. ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਯਾਤਰਾ ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਨੂੰ ਰੋਮਾਂਚ ਅਤੇ ਤਣਾਅ ਤੋਂ ਮੁਕਤ ਰੱਖੇਗੀ। ਗੁੱਸੇ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖਣਾ ਪਵੇਗਾ। ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਸਿਹਤ ਲਈ ਹਾਨੀਕਾਰਕ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।
ਅੱਜ ਦਾ ਉਪਾਅ- ਭਗਵਾਨ ਹਨੂੰਮਾਨ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ ਅਤੇ ਤਿਲ ਦਾ ਦਾਨ ਕਰੋ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ – ਚਿੱਟਾ ਅਤੇ ਪੀਲਾ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਨੰਬਰ – 04 ਅਤੇ 08

ਵਰਿਸ਼ਚਿਕ
ਚੰਦਰਮਾ ਪੰਜਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੰਕਰਮਣ ਕਰੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਬਦਲਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੋਵੇਗੀ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਰੀਅਰ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਜੋ ਚਿੰਤਾਵਾਂ ਸਨ, ਉਹ ਵੀ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਤੁਹਾਡੇ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਉਪਾਅ- ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਦੇ ਮੰਦਰ ‘ਚ ਜਾ ਕੇ 3 ਵਾਰ ਪਰਿਕਰਮਾ ਕਰੋ। ਭੋਜਨ ਦਾਨ ਕਰਨ ਨਾਲ ਕੰਮ ਦੀਆਂ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਦੂਰ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ। ਲਾਲ ਕੱਪੜੇ ਵੀ ਦਾਨ ਕਰੋ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ – ਲਾਲ ਅਤੇ ਪੀਲਾ।
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ-04 ਅਤੇ 08

ਧਨੁ
ਚੌਥਾ ਚੰਦਰਮਾ ਘਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਲਿਆਵੇਗਾ। ਆਈਟੀ ਅਤੇ ਬੈਂਕਿੰਗ ਨੌਕਰੀਆਂ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਨਾਲ ਲੋਕ ਖੁਸ਼ ਰਹਿਣਗੇ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਥੋੜੀ ਚਿੰਤਾ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਰਥਿਕ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਤੋਂ ਰਾਹਤ ਮਿਲੇਗੀ। ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਸੰਨ ਅਤੇ ਪ੍ਰਸੰਨ ਰਹੋਗੇ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ।
ਅੱਜ ਦਾ ਉਪਾਅ – ਸ਼੍ਰੀ ਵਿਸ਼ਨੂੰ ਸਹਸ੍ਰਨਾਮ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ। ਪਿਤਾ ਜੀ ਤੋਂ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਲਓ। ਪੀਲੇ ਊਨੀ ਕੱਪੜੇ ਦਾਨ ਕਰੋ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ – ਲਾਲ ਅਤੇ ਜਾਮਨੀ।
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ-02 ਅਤੇ 03

ਮਕਰ
ਤੀਜਾ ਚੰਦਰਮਾ ਅਤੇ ਪੰਜਵਾਂ ਜੁਪੀਟਰ ਸ਼ੁਭ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਬਦਲਣ ਲਈ ਸਮਾਂ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹੇਗਾ ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਵਿਦਵਾਨ ਵਿਅਕਤੀ ਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਸੋਚ ਨਾਲ ਹੀ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਨੂੰ ਸਹੀ ਦਿਸ਼ਾ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਵਪਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ, ਪ੍ਰੇਮ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਸੁਖਦ ਯਾਤਰਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਵਾਹਨ ਖਰੀਦਣ ਦਾ ਵਿਚਾਰ ਆਵੇਗਾ। ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਜਵਾਨ ਪਿਆਰ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਉੱਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਹੱਲ – ਸ਼੍ਰੀ ਸੂਕਤ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ। ਉੜਦ ਦਾ ਦਾਨ ਕਰੋ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ – ਚਿੱਟਾ ਅਤੇ ਲਾਲ।
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ-04 ਅਤੇ 06

ਕੁੰਭ
ਚੰਦਰਮਾ ਦਾ ਦੂਜਾ ਅਤੇ ਗੁਰੂ ਦਾ ਚੌਥਾ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਵੱਡੀ ਤਬਦੀਲੀ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਕਿਸੇ ਗਲਤ ਫੈਸਲੇ ਤੋਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਰਹਿ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਵੱਡੇ ਕੰਮ ਜਾਂ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਨੂੰ ਯੋਜਨਾਬੱਧ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਹੱਲ ਕਰੋ। ਯੋਜਨਾਬੱਧ ਕੰਮ ਕਰਨ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਨੂੰ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਪੂਰਾ ਕਰੋਗੇ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਹੱਲ- ਸ਼੍ਰੀ ਵਿਸ਼ਣੁਸਹਸ੍ਰਨਾਮ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰਦੇ ਰਹੋ ਅਤੇ ਭੋਜਨ ਦਾਨ ਕਰਦੇ ਰਹੋ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ – ਚਿੱਟਾ ਅਤੇ ਹਰਾ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਨੰਬਰ – 05 ਅਤੇ 06

ਮੀਨ
ਜੁਪੀਟਰ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਹੈ। ਨੌਕਰੀਆਂ ਹੁਣ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਦਿਸ਼ਾ ਵੱਲ ਵਧਣਗੀਆਂ। ਨੌਕਰੀ ਬਦਲੀ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ ਰਹੋਗੇ। ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਆਪਣੀ ਪੜ੍ਹਾਈ ਦੇ ਢੰਗ ਨੂੰ ਸਹੀ ਦਿਸ਼ਾ ਦੇਣਗੇ। ਲਾਭ ਘਰ ਦਾ ਸ਼ਨੀ ਬਹੁਤ ਯੋਗਦਾਨ ਦੇਵੇਗਾ। ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ ਰਹੋਗੇ।
ਅੱਜ ਦਾ ਉਪਾਅ – ਸ਼੍ਰੀ ਸੁਕਤ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰਨਾ ਅਤੇ ਫਲ ਦਾਨ ਕਰਨਾ ਲਾਭਦਾਇਕ ਹੋਵੇਗਾ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ – ਪੀਲਾ ਅਤੇ ਚਿੱਟਾ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਨੰਬਰ – 01 ਅਤੇ 03

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *