ਕਰਕ, ਕੰਨਿਆ ਅਤੇ ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲਿਆਂ ਲਈ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਮੇਖ
ਅੱਜ ਗੁਰੂ ਦ੍ਵਾਦਸ਼ ਪਰਿਵਰਤਨ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਦੇ ਕਰੀਅਰ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਦਾ ਦਿਨ ਹੈ। ਦਫ਼ਤਰ ਵਿੱਚ ਝੂਠ ਬੋਲਣ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦਫ਼ਤਰ ਵਿੱਚ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਉਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੈਰੀਅਰ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹੈ. ਕੋਈ ਵੀ ਕੰਮ ਟਾਲ ਨਾ ਕਰੋ, ਇਸ ਨਾਲ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ। ਸਿਹਤ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗੀ।
ਅੱਜ ਦਾ ਉਪਾਅ – ਦਫਤਰ ਵਿਚ ਗੁੱਸੇ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖਣਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਰਹੇਗਾ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਨੰਬਰ – 01 ਅਤੇ 02.
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ – ਪੀਲਾ ਅਤੇ ਲਾਲ

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ
ਚੰਦਰਮਾ ਗਿਆਰਵਾਂ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਨਵੀਆਂ ਸਫਲਤਾਵਾਂ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਮਾਨਸਿਕ ਚਿੰਤਾਵਾਂ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਧਿਆਨ ਅਤੇ ਯੋਗਾ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਡਾ ਕਿਸੇ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਗੁੱਸਾ ਨਾ ਕਰੋ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਬੋਲੀ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ। ਰਾਹੂ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਦੂਰੀ ਬਣਾਏਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ, ਤੁਸੀਂ ਕੁਝ ਖਾਸ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟਾਂ ਨੂੰ ਸਫਲ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਰੁੱਝੇ ਰਹੋਗੇ। ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਖੁਸ਼ ਰਹੋਗੇ। ਅੱਜ ਦਾ ਉਪਾਅ- ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਿਵ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰਦੇ ਰਹੋ। ਤਿਲ ਅਤੇ ਚੌਲਾਂ ਦਾ ਦਾਨ ਕਰੋ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ – ਜਾਮਨੀ ਅਤੇ ਨੀਲਾ
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ-04 ਅਤੇ 06

ਮਿਥੁਨ
ਦਸਵਾਂ ਚੰਦਰਮਾ ਕਰਮ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਨੂੰ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਕਰੇਗਾ। ਕੋਈ ਪਿਆਰਾ ਦੋਸਤ ਘਰ ਪਹੁੰਚਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਕੋਈ ਜ਼ਰੂਰੀ ਸਰਕਾਰੀ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਖੁਸ਼ ਰਹੋਗੇ। ਤੁਹਾਡੀ ਲਵ ਲਾਈਫ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਨੌਜਵਾਨ ਪਿਆਰ ਦੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰਹਿਣਗੇ। ਆਪਣੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਹੱਲ- ਸ਼੍ਰੀ ਸੂਕਤ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ ਅਤੇ ਭੋਜਨ ਦਾਨ ਕਰੋ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ – ਹਰਾ ਅਤੇ ਨੀਲਾ।
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ-03 ਅਤੇ 09

ਕਰਕ
ਕਿਸਮਤ ਦੇ ਗਿਆਰ੍ਹਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਜੁਪੀਟਰ ਅਤੇ ਚੰਦਰਮਾ ਨੌਕਰੀ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇੱਥੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਲੋੜੀਂਦੀ ਸਫਲਤਾ ਨਹੀਂ ਮਿਲ ਰਹੀ ਹੈ, ਪਰ ਤੁਹਾਡੀ ਅੱਜ ਦੀ ਮਿਹਨਤ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਬਿਹਤਰ ਨਤੀਜੇ ਦੇਵੇਗੀ। ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਤਣਾਅ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਖੁਸ਼ ਰਹੋਗੇ।
ਅੱਜ ਦਾ ਉਪਾਅ : ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਦੇ ਮੰਦਰ ‘ਚ ਜਾ ਕੇ 3 ਵਾਰ ਪਰਿਕਰਮਾ ਕਰੋ। ਤਿਲ ਅਤੇ ਚੌਲਾਂ ਦਾ ਦਾਨ ਕਰੋ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ – ਪੀਲਾ ਅਤੇ ਸੰਤਰੀ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਨੰਬਰ – 03 ਅਤੇ 09

ਸਿੰਘ
ਅੱਠਵਾਂ ਚੰਦਰਮਾ ਅਤੇ ਜੁਪੀਟਰ ਕਰਮ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੰਕਰਮਣ ਕਰਨਗੇ। ਅਧੂਰੇ ਪਏ ਸਰਕਾਰੀ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਖੁਸ਼ ਰਹੋਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੀ ਮਦਦ ਮਿਲੇਗੀ, ਆਪਣੀ ਸਥਿਤੀ ਨੂੰ ਹੋਰ ਬਿਹਤਰ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਆਪਣੀ ਊਰਜਾ ਦੀ ਸਹੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਸਹੀ ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਪੜ੍ਹਾਈ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਮਨ ਨੂੰ ਇਕਾਗਰ ਕਰਨ ਲਈ ਸਿਮਰਨ ਦਾ ਆਸਰਾ ਲਓ।
ਅੱਜ ਦਾ ਹੱਲ: ਸ਼ਿਵ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰਦੇ ਰਹੋ। ਆਪਣੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਓਮ ਨਮਹ ਸ਼ਿਵਾਏ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰਦੇ ਰਹੋ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ – ਸੰਤਰੀ ਅਤੇ ਲਾਲ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਨੰਬਰ – 01 ਅਤੇ 09

ਕੰਨਿਆ
ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ, ਸੱਤਵਾਂ ਚੰਦਰਮਾ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਚੰਗੀ ਕਿਸਮਤ ਲਿਆ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਮੁਖੀ ਪ੍ਰਤਿਭਾਵਾਂ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਵਿਅਕਤੀ ਹੋ। ਕੇਵਲ ਇਹ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਊਰਜਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲ ਬਣਾਵੇਗੀ ਧਾਰਮਿਕ ਸਤਿਸੰਗ ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਨੂੰ ਖੁਸ਼ ਕਰੇਗਾ। ਪਿਤਾ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਉੱਤਮ ਰਹੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਮਿਲੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਉਪਾਅ- ਮੰਗਲ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਤਰਲ ਪਦਾਰਥ, ਦਾਲ ਅਤੇ ਲਾਲ ਕੱਪੜੇ ਆਦਿ ਦਾ ਦਾਨ ਕਰੋ। ਸੁੰਦਰਕਾਂਡ ਦਾ ਪਾਠ ਪੁੰਨ ਹੈ।
ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ – ਨੀਲਾ ਅਤੇ ਆਕਾਸ਼ ਨੀਲਾ।
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਨੰਬਰ – 04 ਅਤੇ 07

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *