ਦੇਵਗੁਰੂ ਬ੍ਰਿਹਸਪਤੀ ਚੜ੍ਹਦਾ ਹੈ, ਹੁਣ ਇਨ੍ਹਾਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕਿਸਮਤ ਦਾ ਸਾਥ ਮਿਲੇਗਾ।

ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 06 ਜੂਨ 2024
ਮੇਖ : ਰਾਸ਼ੀ – ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਦੇ ਕਾਰਨ ਚਿੰਤਤ ਰਹਿ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਜ਼ਿਆਦਾ ਕੰਮ ਕਰਕੇ ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਵਿਗੜ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਗੱਡੀ ਚਲਾਉਂਦੇ ਸਮੇਂ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਹਾਦਸਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵੱਡਾ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਜਾਂ ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਕਰਨਾ ਉਚਿਤ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਵਿਵਾਦਾਂ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹੋ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ
ਤੁਹਾਡੀ ਵਿਅਰਥ ਭੱਜ-ਦੌੜ ਕਾਰਨ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਨਾਲ ਭਰਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਸਹਿਯੋਗੀਆਂ ਨਾਲ ਚੰਗੇ ਸਬੰਧ ਬਣਾ ਕੇ ਰੱਖੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਵਪਾਰਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਉਠਾਉਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਹੁਣ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਬਦਲਾਅ ਨਾ ਕਰੋ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਦੀ ਸਿਹਤ ਵਿਗੜ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪਤਨੀ ਅਤੇ ਬੱਚਿਆਂ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਝਗੜਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਬੋਲਣ ਉੱਤੇ ਸੰਜਮ ਰੱਖੋ। ਵਾਦ-ਵਿਵਾਦ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹੋ ਅਤੇ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਗੱਡੀ ਚਲਾਓ।

ਮਿਥੁਨ
ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਮਿਲਿਆ-ਜੁਲਿਆ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੇ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਵਿਅਕਤੀ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਕਰਨੀ ਪਵੇਗੀ ਅਤੇ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਸਿਹਤ ਠੀਕ ਰਹੇਗੀ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਭ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਹੋਣਗੇ। ਪਤਨੀ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ।

ਕਰਕ
ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਚੰਗਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਠੀਕ ਰਹੇਗੀ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਦਿਨਾਂ ਤੋਂ ਚੱਲ ਰਹੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਤੋਂ ਰਾਹਤ ਮਿਲੇਗੀ। ਕੋਈ ਪੁਰਾਣਾ ਵਿਵਾਦ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਨਾਲ ਹੀ, ਤੁਸੀਂ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਧਾਰਮਿਕ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਸਨੇਹੀਆਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ।

ਸਿੰਘ
ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਨ ਵਿਅਸਤ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਕੰਮ ਲਈ ਵਿਦੇਸ਼ ਜਾਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਵੱਡੀ ਰਕਮ ਉਧਾਰ ਨਾ ਦਿਓ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਨੁਕਸਾਨ ਝੱਲਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੋਈ ਪਿਆਰਾ ਤੁਹਾਡੇ ਤੋਂ ਦੂਰ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਇਸ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਬਹਿਸ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਕੰਨਿਆ
ਅੱਜ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ, ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਵਿਰੋਧੀਆਂ ਦੁਆਰਾ ਧੋਖੇ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਵੱਡੇ ਵਿਵਾਦ ਵਿੱਚ ਫਸ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਉਤਰਾਅ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਰਹੇਗਾ। ਵਪਾਰ-ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਵਿਅਕਤੀ ਦੁਆਰਾ ਕੋਈ ਵੱਡਾ ਕੰਮ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੱਦੀ ਜਾਇਦਾਦ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਤੁਲਾ
ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕੋਈ ਨਵੀਂ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਲੈ ਕੇ ਆਵੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰਿਕ ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਵਾਂ ਸਥਾਨ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਧਾਰਮਿਕ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਸੀਂ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਵਪਾਰ-ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਸਨੇਹੀਆਂ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ ਅਤੇ ਆਰਥਿਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਦੋਸਤਾਂ ਤੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ।

ਵਰਿਸ਼ਚਿਕ
ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਵੱਡਾ ਸੌਦਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਵਰਗ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਤਰੱਕੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਸਨਮਾਨ ਵਧੇਗਾ ਅਤੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਭ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਹੋਣਗੇ। ਪਤਨੀ, ਬੱਚਿਆਂ ਅਤੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਨਵਾਂ ਵਾਹਨ ਜਾਂ ਜਾਇਦਾਦ ਆਦਿ ਖਰੀਦ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਧਨੁ
ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਉਤਰਾਅ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਨਾਲ ਭਰਿਆ ਰਹੇਗਾ, ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਦੀ ਸਿਹਤ ਵਿਗੜ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਬਾਰੇ ਚਿੰਤਤ ਰਹਿ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਬਦਲਾਅ ਨਾ ਕਰੋ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਵਪਾਰਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵੱਡਾ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਵਾਹਨ ਆਦਿ ਚਲਾਉਂਦੇ ਸਮੇਂ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਕੰਮ ਲਈ ਲੰਬੀ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਆਪਸੀ ਮਤਭੇਦ ਜਾਂ ਕਲੇਸ਼ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ।

ਮਕਰ
ਇਸ ਦਿਨ ਥੋੜਾ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਚੱਲੋ, ਵਾਹਨ ਆਦਿ ਸੱਟ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਵੱਡੇ ਵਿਵਾਦ ਵਿੱਚ ਫਸ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਬਾਣੀ ‘ਤੇ ਸੰਜਮ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਵਾਦ-ਵਿਵਾਦ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹੋ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਬਾਰੇ ਸੋਚ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਇਸ ਵਿੱਚ ਦੇਰੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਵਿਰੋਧੀਆਂ ਤੋਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕਿਸੇ ਪਿਆਰੇ ਨੂੰ ਗੁਆ ਦਿਓਗੇ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਪਤਨੀ ਦੀ ਸਿਹਤ ਵਿਗੜ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਕੁੰਭ
ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਚੰਗਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਸੋਚੇ-ਸਮਝੇ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਕੋਈ ਪੁਰਾਣਾ ਵਿਵਾਦ ਖਤਮ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਭ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਹੋਣਗੇ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਮਹਿਮਾਨ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਵਪਾਰ-ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਨਵਾਂ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਮਿਲੇਗਾ ਅਤੇ ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਮੁਲਾਕਾਤ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਭ ਦੇਵੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਦੋਸਤਾਂ ਤੋਂ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ ਅਤੇ ਪਤਨੀ ਤੋਂ ਦੂਰੀ ਦੂਰ ਹੋਵੇਗੀ।

ਮੀਨ
ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਵੀ ਧਾਰਮਿਕ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਵਿੱਚ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਅਧਿਆਤਮਿਕ ਊਰਜਾ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਜਿਸ ਕੰਮ ਬਾਰੇ ਸੋਚ ਰਹੇ ਹੋ, ਉਹ ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਜ਼ਰੀਏ ਪੂਰਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸਨਮਾਨ ਵਧੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਮਾਜਿਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਵਪਾਰ-ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਵੱਡੀ ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਪਤਨੀ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ ਅਤੇ ਦੋਸਤਾਂ ਤੋਂ ਆਰਥਿਕ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *