ਸ਼ਨੀ ਨੇ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤੀ ਸਿੱਧੀ ਚਾਲ, ਇਨ੍ਹਾਂ 6 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਬਦਲੇਗੀ ਦਸ਼ਾ

ਨਿਆਏ ਦੇ ਦੇਵਤਾ ਸ਼ਨੀ ਭਗਵਾਨ ਅਕਸਰ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕਰਮਾਂ ਅਨੁਸਾਰ ਫਲ ਦਿੰਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਸ਼ਨੀ ਗ੍ਰਹਿ ਦੀ ਬਦਲਦੀ ਗਤੀ ਅਤੇ ਸਥਿਤੀ ਦਾ ਵੀ ਸਾਰੀਆਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ‘ਤੇ ਚੰਗਾ ਜਾਂ ਮਾੜਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਪੈਂਦਾ ਹੈ। ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਆਪਣੀ ਹੀ ਰਾਸ਼ੀ ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਮਾਰਗੀ ਹੋਏ ਸਨ ਯਾਨੀ ਕਿ ਸ਼ਨੀ ਨੇ ਸਿੱਧੀ ਚਾਲ ਨਾਲ ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿਚ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਕੀਤਾ ਸੀ । ਪਹਿਲਾਂ ਸ਼ਨੀ ਵਰਕੀ ਸਨ ਮਤਲੱਬ ਉਲਟੀ ਚਾਲ ਚਲ ਰਹੇ ਸੀ, ਪਰ ਹੁਣ ਸਿੱਧੀ ਚਾਲ ਚੱਲਣ ਲੱਗ ਪਏ ਹਨ । ਇਸ ਨਾਲ ਕੁਝ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ‘ਤੇ ਚੰਗਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਪਵੇਗਾ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ-ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਦੇ ਮਾਰਗੀ ਹੋਣ ਨਾਲ ਯਾਨੀ ਕਿ ਸਿਧਿ ਗਤੀ ‘ਤੇ ਚੱਲਣ ਨਾਲ ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲਿਆਂ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ‘ਚ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਆਉਣਗੀਆਂ। ਉਹਨਾਂ ਦੇ ਸਾਰੇ ਦੁੱਖ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੇ। ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਆਨੰਦ ਰਹੇਗਾ। ਦੁਸ਼ਮਣ ਕਮਜ਼ੋਰ ਹੋਣਗੇ। ਪਰਿਵਾਰ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਮਾਨਸਿਕ ਤਣਾਅ ਘਟੇਗਾ। ਧਨ ਸੰਬੰਧੀ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਹੱਲ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਰੀਅਰ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਿਆਹ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਲੰਬੀ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਕਰਕ-ਸ਼ਨੀ ਦੇ ਆਉਣ ਨਾਲ ਹੀ ਕਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਕਿਸਮਤ ਚਮਕੇਗੀ। ਕਿਸਮਤ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪੱਖ ‘ਚ ਰਹੇਗੀ। ਚੀਜ਼ਾਂ ਤੁਹਾਡੀ ਇੱਛਾ ਅਨੁਸਾਰ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਜੀਵਨ ਬਤੀਤ ਕਰੋਗੇ। ਬੱਚਿਆਂ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਧਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਬਚਾਏਗਾ। ਬੇਲੋੜਾ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਮੰਗਲਿਕ ਕੰਮ ਘਰ ਵਿੱਚ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਲਦੀ ਹੀ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਅਤੇ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਪੈਸਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਸਿੰਘ-ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਸਿੱਧੀ ਚਾਲ ਸਿੰਘ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਜੀਵਨ ਨੂੰ ਬਦਲ ਦੇਵੇਗੀ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕਈ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਬਦਲਾਅ ਆਉਣਗੇ। ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਤੋਂ ਆਰਥਿਕ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਭੈਣ-ਭਰਾ ਪੈਸੇ ਦੇ ਕੇ ਵੀ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰਨਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵੱਡਾ ਸੌਦਾ ਤੈਅ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਤੀ-ਪਤਨੀ ਦਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਮਿੱਠਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਪੈਸੇ ਕਮਾਉਣ ਦੇ ਨਵੇਂ ਸਾਧਨ ਮਿਲਣਗੇ।

ਤੁਲਾ-ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਸ਼ਨੀ ਦੇ ਮਾਰਗੀ ਤੋਂ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ । ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਮਨੋਕਾਮਨਾਵਾਂ ਪੂਰੀਆਂ ਕਰਨਗੇ। ਕਈ ਦਿਨਾਂ ਤੋਂ ਰੁਕਿਆ ਹੋਇਆ ਕੰਮ ਵੀ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੁੱਖ ਸ਼ਾਂਤੀ ਰਹੇਗੀ। ਪੈਸੇ ਦੀ ਕੋਈ ਕਮੀ ਨਹੀਂ ਰਹੇਗੀ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੇਗਾ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਦੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਵਿਦੇਸ਼ ਯਾਤਰਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਨਵਾਂ ਘਰ ਖਰੀਦ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਮਕਰ-ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਤਬਦੀਲੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਨਵੀਂ ਕੰਪਨੀ ਵਿੱਚ ਨੌਕਰੀ ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਨਵਾਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਦਾ ਇਹ ਸਹੀ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਬੌਸ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ ਹੋਣਗੇ। ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਸਨਮਾਨ ਵਧੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਗਰੀਬੀ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਥੋੜੀ ਜਿਹੀ ਮਿਹਨਤ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਸਾਰਾ ਪੈਸਾ ਦੇਵੇਗੀ। ਕਿਸਮਤ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਥ ਦੇਵੇਗੀ। ਮਾਂ ਲਕਸ਼ਮੀ ਤੁਹਾਡੇ ‘ਤੇ ਮਿਹਰਬਾਨ ਹੋਵੇਗੀ। ਉਧਾਰ ਪੈਸਾ ਮਿਲੇਗਾ।

ਮੀਨ-ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ ਸਾਰੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ । ਤੁਹਾਡੀ ਤਰੱਕੀ ਤੇ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਹੋਵੇ ਜਾਂ ਨੌਕਰੀ, ਹਰ ਪਾਸੇ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਨਵੇਂ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਨੇਹੀਆਂ ਦਾ ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਿਤੇ ਪੈਸਾ ਲਗਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਮਾਂ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਵਿਆਹ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਬੁਆਏਫ੍ਰੈਂਡ ਅਤੇ ਗਰਲਫ੍ਰੈਂਡ ਦਾ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਨਾਲ ਪਿਆਰ ਵਧ ਸਕਦਾ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *