ਕੱਲ੍ਹ ਤੋਂ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਸਾੜਸਤੀ / ਖੁਦ ਸਿਰਜਣਹਾਰ ਵੀ ਇਹਨਾਂ 6 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਕਰੋੜਪਤੀ ਬਣਨ ਤੋਂ ਨਹੀਂ ਰੋਕ ਸਕਦਾ

ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਸਾੜਸਤੀ
ਜੋਤਿਸ਼ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਨੌਂ ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ, ਸ਼ਨੀ ਗ੍ਰਹਿ ਦੀ ਇੱਕ ਕਿਸਮ ਦੀ ਗ੍ਰਹਿ ਦਸ਼ਾ ਹੈ ਜੋ ਸਾਢੇ ਸੱਤ ਸਾਲਾਂ ਤੱਕ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ। ਜੋਤਿਸ਼ ਅਤੇ ਖਗੋਲ-ਵਿਗਿਆਨ ਦੇ ਨਿਯਮਾਂ ਅਨੁਸਾਰ ਸਾਰੇ ਗ੍ਰਹਿ ਇੱਕ ਰਾਸ਼ੀ ਤੋਂ ਦੂਜੀ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਚਲੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ, ਜਦੋਂ ਸ਼ਨੀ ਗ੍ਰਹਿ ਚੜ੍ਹਾਈ ਤੋਂ ਬਾਰ੍ਹਵੇਂ ਚਿੰਨ੍ਹ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਇਹ ਉਸ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਚਿੰਨ੍ਹ ਤੋਂ ਅਗਲੇ ਦੋ ਚਿੰਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚ ਲੰਘ ਕੇ ਆਪਣਾ ਸਮਾਂ ਚੱਕਰ ਪੂਰਾ ਕਰਦਾ ਹੈ।

ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਧੀਮੀ ਗਤੀ ਕਾਰਨ ਇਹ ਗ੍ਰਹਿ ਲਗਭਗ ਢਾਈ ਸਾਲਾਂ ਤੱਕ ਇੱਕ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਘੁੰਮਦਾ ਹੈ, ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਇੱਕ ਮੌਜੂਦਾ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਇੱਕ ਪਿਛਲੇ ਅਤੇ ਇੱਕ ਅਗਲੇ ਗ੍ਰਹਿ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਇਹ ਤਿੰਨ ਵਾਰ, ਯਾਨੀ ਸਾਢੇ ਸੱਤ ਸਾਲ ਦਾ ਸਮਾਂ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਸਾਢੇ ਸੱਤ ਸਾਲ। ਇਹ ਸਾਲ ਦਾ ਹੈ। ਭਾਰਤੀ ਜੋਤਿਸ਼ ਵਿਚ ਇਸ ਨੂੰ ਸਾਦੇ ਸਤੀ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਬਾਰੇ ਦੱਸਾਂਗੇ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਸਾਢੇ 12 ਵਜੇ ਕੱਲ ਰਾਤ 12 ਵਜੇ ਤੋਂ ਅੰਤ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ ਅਤੇ ਕਲਯੁਗ ਵਿੱਚ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਇਨ੍ਹਾਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ‘ਤੇ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਹੋਵੇਗੀ।

ਮੇਖ
ਤੁਹਾਡਾ ਕਰੀਅਰ ਹੁਣ ਸਿਖਰ ‘ਤੇ ਪਹੁੰਚਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕਰੀਅਰ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਵੱਖਰਾ ਮੀਲ ਪੱਥਰ ਹਾਸਲ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੇ ਹੋ। ਕੋਈ ਵੀ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ ਇਹ ਸਭ ਤੋਂ ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਅਚਾਨਕ ਕਿਤੇ ਪੈਸਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਤਰੱਕੀ ਦਿੱਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰ ਅਤੇ ਦੋਸਤਾਂ ਤੋਂ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਰੋਮਾਂਸ ਆਵੇਗਾ।

ਮਿਥੁਨ
ਪਰਿਵਾਰਕ ਮਾਹੌਲ ਸੁਖਾਵਾਂ ਰਹੇਗਾ। ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਮਾਨ-ਸਨਮਾਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਯਾਤਰਾ ਦੇ ਮੌਕੇ ਹਨ। ਯਾਤਰਾ ਲਾਭਦਾਇਕ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕੁਝ ਰਚਨਾਤਮਕ ਕਰਨ ਬਾਰੇ ਸੋਚ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਅੱਗੇ ਵਧੋ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਪਿਆਰ ਨਾਲ ਜੁੜੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਬੈਚਲਰ ਦੇ ਵਿਆਹ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ. ਕੁਆਰੇ ਲੋਕ ਆਪਣਾ ਮਨਭਾਉਂਦਾ ਪਿਆਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ।

ਕੰਨਿਆ
ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਕਾਰੋਬਾਰ ਜਾਂ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਬਦਲਾਅ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ ਇਹ ਸਭ ਤੋਂ ਉੱਤਮ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਯਾਤਰਾ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗੀ। ਵਿਦੇਸ਼ ਦਾ ਦੌਰਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧ ਮਿੱਠੇ ਬਣੇ ਰਹਿਣਗੇ ਅਤੇ ਸਾਥੀ ਦੀ ਨਜ਼ਰ ਵਿੱਚ ਮਹੱਤਵ ਪਹਿਲਾਂ ਨਾਲੋਂ ਵੱਧ ਜਾਵੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਵੀ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਰਹੇਗਾ।

ਮਕਰ
ਜਿੰਨੇ ਦੁੱਖ ਤੈਨੂੰ ਭੁਗਤਣੇ ਪਏ। ਤੁਹਾਡੇ ਚੰਗੇ ਦਿਨ ਹੁਣ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਰਹੇ ਹਨ। ਹੁਣ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਹ ਸਾਰੀਆਂ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਮਿਲਣਗੀਆਂ ਜਿਸ ਦੇ ਤੁਸੀਂ ਹੱਕਦਾਰ ਹੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੌਲਤ ਅਤੇ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਭੌਤਿਕ ਸਹੂਲਤਾਂ ਮਿਲਣਗੀਆਂ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪੁਰਾਣੇ ਮਿੱਤਰ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਤੋਂ ਲਾਭ ਹੋਣ ਦੀ ਪੂਰੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।

ਮੀਨ
ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਤੋਂ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਦੂਜਿਆਂ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰੋ। ਸਫਲਤਾ ਜ਼ਰੂਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਦੁਖਦਾਈ ਸਥਿਤੀਆਂ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਦੂਰ-ਦੁਰਾਡੇ ਸਥਾਨਾਂ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ਸੰਭਵ ਹੈ। ਪੈਸਾ ਲਾਭ ਦੀ ਰਕਮ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਸ਼ਾਂਤੀਪੂਰਨ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋਗੇ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *