ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ, 900 ਸਾਲ ਬਾਅਦ ਸਾਵਣ ਦੇ ਮਹੀਨੇ ਮਹਾਦੇਵ ਨੇ ਲਿਖ ਦਿੱਤੀ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸਮਤ?

ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕੋਂ ਨੂੰ ਜਾਂਚ ਕਾਰਜ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਜਿਆਦਾ ਰੁਚੀ ਹੋਵੇਗੀ . ਇਹ ਲੋਕ ਘੱਟ ਮਿੱਤਰ ਰੱਖਣਾ ਪਸੰਦ ਕਰਦੇ ਹਨ . ਇਸ ਜਾਤਕੋਂ ਨੂੰ ਰਿਸਰਚ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਉਹ ਉਸੀ ਵਿੱਚ ਲੱਗੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ . ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਜਾਤਕੋਂ ਨੂੰ ਕਰਿਅਰ , ਪੈਸਾ , ਪਰਵਾਰ ਅਤੇ ਸਿਹਤ ਦੇ ਸੰਬੰਧ ਵਿੱਚ ਮਿਸ਼ਰਤ ਨਤੀਜਾ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹੈ . ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਚ ਇਸ ਜਾਤਕੋਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ . ਜੁਲਾਈ ਦਾ ਇਹ ਮਹੀਨਾ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਲਈ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰਵਾਰ , ਕਰਿਅਰ , ਸਿਹਤ , ਪ੍ਰੇਮ ਆਦਿ ਖੇਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਕਿਵੇਂ ਨਤੀਜਾ ਮਿਲਣਗੇ , ਜਾਨੋ .

ਕਰਿਅਰ ਵਿੱਚ ਚੁਨੌਤੀਆਂ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਕਰਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ
ਜੁਲਾਈ 2023 ਦਾ ਮਾਸਿਕ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਸਪੱਸ਼ਟ ਕਰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕੋਂ ਨੂੰ ਕਰਿਅਰ ਦੇ ਦ੍ਰਸ਼ਟਿਕੋਣ ਵਲੋਂ ਚੁਨੌਤੀਆਂ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਕਰਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ . ਪਹਿਲਾਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਹੀ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਸਥਿਤ ਸ਼ਨੀ ਦੇ ਕਾਰਨ ਇਹ ਜਾਤਕ ਘੱਟ ਕਾਰਜ ਤਸੱਲੀ ਦੇ ਨਾਲ ਜਿਆਦਾ ਚੁਨੌਤੀਆਂ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ . ਇਸ ਜਾਤਕੋਂ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਦੁਆਰਾ ਕੀਤੇ ਗਏ ਕੰਮਾਂ ਦੇ ਸੰਬੰਧ ਵਿੱਚ ਘੱਟ ਮਾਨਤਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ . ਇਸ ਜਾਤਕੋਂ ਨੂੰ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਕੜੀ ਚੁਨੌਤੀਆਂ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਕਰਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ ਜਿਸਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਇਹਨਾਂ ਦੀ ਨੌਕਰੀ ਉੱਤੇ ਵੀ ਦਬਾਅ ਰਹੇਗਾ . ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਕਰਿਅਰ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਵਲੋਂ ਸ਼ਨੀ ਪਹਿਲਾਂ ਭਾਵ ਵਿੱਚ ਮੌਜੂਦ ਹੋਣ ਦੇ ਕਾਰਨ ਅਨਚਾਹੀ ਯਾਤਰਾ ਕਰਣਾ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ . ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕੋਂ ਨੂੰ ਨੋ ਪ੍ਰਾਫਿਟ / ਨੋ ਲਾਸ ਦੀ ਹਾਲਤ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਕਰਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ . ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਪਾਰਟਨਰਸ਼ਿਪ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਬਿਜਨੇਸ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਠੀਕ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿਉਂਕਿ ਸਾਂਝੇ ਵਿੱਚ ਨੁਕਸਾਨ ਅਤੇ ਵਿਵਾਦ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਬੰਨ ਸਕਦੀ ਹੈ .

ਬਿਜਨੇਸ ਵਿੱਚ ਮੁਨਾਫਾ ਘੱਟ ਹੋਵੇਗਾ
ਆਰਥਕ ਨਜ਼ਰ ਵਲੋਂ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕੋਂ ਲਈ ਇਹ ਮਹੀਨਾ ਔਖਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ . ਪੈਸਾ ਦੀ ਕਿਸਮਤ ਉੱਤੇ ਸਵਾਲਿਆ ਨਿਸ਼ਾਨ ਲੱਗ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਸ਼ਨੀ , ਕੇਤੁ ਗ੍ਰਹਿ ਅਨੁਕੂਲ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਹਨ . ਇਸ ਜਾਤਕੋਂ ਨੂੰ ਪੈਸਾ ਕਮਾਣ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਕਠਿਨਾਇਆਂ ਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ . ਜਾਤਕੋਂ ਨੂੰ ਪੈਸੇ ਦੇ ਲੇਨ – ਦੇਨ ਵਿੱਚ ਜਿਆਦਾ ਸਾਵਧਾਨੀ ਬਰਤਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਨੁਕਸਾਨ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ . ਸਮਸਿਆਵਾਂ ਵਲੋਂ ਬਚਨ ਲਈ ਪੈਸੇ ਦੇ ਲੇਨ – ਦੇਨ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਰਤੋ . ਯੋਜਨਾ ਬਨਾਕੇ ਚੱਲੀਏ ਵਰਨਾ ਨੁਕਸਾਨ ਚੁੱਕਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ . ਜੋ ਜਾਤਕ ਪੇਸ਼ਾ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ , ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਮੁਨਾਫਾ ਬਣਾਏ ਰੱਖਣ ਲਈ ਥੋੜ੍ਹਾ ਸੰਘਰਸ਼ ਕਰਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ . ਇਸ ਜਾਤਕੋਂ ਲਈ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਤੀਦਵੰਦਵੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਜਿਆਦਾ ਪ੍ਰਤੀਸਪਰਧਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ . ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਕਮਾਨਾ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪੇਸ਼ਾ ਲਈ ਜਿਆਦਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਕਰਣ ਲਈ ਆਪਣੀ ਰਣਨੀਤੀ ਬਦਲਨ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ .

ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗਾ ਸਿਹਤ
ਜੁਲਾਈ 2023 ਦਾ ਮਾਸਿਕ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਸੰਕੇਤ ਦੇ ਰਿਹੇ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕੋਂ ਦੇ ਸਿਹਤ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਹਾਲਤ ਇੱਕੋ ਜਿਹੇ ਨਹੀਂ ਰਹਿ ਸਕਦੀ ਹੈ . ਮਹੀਨੇ ਦੇ ਪਹਿਲੇ ਭਾਗ ਵਿੱਚ ਪਹਿਲਾਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ਨੀ ਕੁੱਝ ਤਨਾਵ ਅਤੇ ਪਿੱਠ ਦਰਦ ਵਲੋਂ ਸਬੰਧਤ ਸਮਸਿਆਵਾਂ ਨੂੰ ਜਨਮ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੈ . ਇਸ ਜਾਤਕੋਂ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਪ੍ਰਕਾਰ ਦੀ ਬੇਚੈਨੀ ਅਤੇ ਚਿੰਤਾ ਬਣੀ ਰਹਿ ਸਕਦੀ ਹੈ . ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਨੀਂਦ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ . ਇਸ ਜਾਤਕੋਂ ਨੂੰ ਧਿਆਨ ਅਤੇ ਯੋਗ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਵੇਗੀ . ਲੰਮੀ ਦੂਰੀ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ ਕਿਉਂਕਿ ਇਸਤੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸਿਹਤ ਉੱਤੇ ਅਸਰ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ . ਜਾਤਕੋਂ ਨੂੰ ਸਮੇਂਤੇ ਭੋਜਨ ਕਰਣ ਦੀ ਵੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਪਾਚਣ ਸਬੰਧੀ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ . ਨਾਲ ਹੀ ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਵਲੋਂ ਤੀਸਰੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਬ੍ਰਹਸਪਤੀ ਦੀ ਹਾਜਰੀ ਵਲੋਂ ਜਾਤਕੋਂ ਨੂੰ ਸਿਰਦਰਦ ਅਤੇ ਹਾਈ ਬੀਪੀ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਕਰਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ .

ਪ੍ਰੇਮ ਅਤੇ ਵਿਵਾਹਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ
ਜੁਲਾਈ 2023 ਦਾ ਮਾਸਿਕ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕੋਂ ਲਈ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਜਾਂ ਵਿਵਾਹਿਕ ਜੀਵਨ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਇਹ ਸਮਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਰਹੇਗਾ . ਸ਼ਨੀ ਦੇ ਪਹਿਲੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸਥਿਤ ਹੋਣ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੀ ਤੁਹਾਡੇ ਪਾਰਟਨਰ ਦੇ ਨਾਲ ਥੋੜ੍ਹੀ ਬਹਿਸ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ . ਨਾਲ ਹੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਜਾਤਕੋਂ ਦੀ ਹੁਣੇ ਤੱਕ ਵਿਆਹ ਨਹੀਂ ਹੋਈ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਵੀ ਵਿਆਹ ਵਿੱਚ ਦੇਰੀ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਕਰਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ . ਜੋ ਲੋਕ ਸ਼ਾਦੀਸ਼ੁਦਾ ਹਨ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਚ ਵਿਵਾਹਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸਾਮੰਜਸਿਅ ਦੀ ਕਮੀ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਕਰਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਬ੍ਰਹਸਪਤੀ ਰਾਹੂ ਦੇ ਨਾਲ ਤੀਸਰੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸਥਿਤ ਹੈ . ਤੀਸਰੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸਥਿਤ ਬ੍ਰਹਸਪਤੀ ਇਸ ਜਾਤਕੋਂ ਲਈ ਪਿਆਰੇ ਦੇ ਨਾਲ ਸੰਚਾਰ ਸਬੰਧੀ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਪੈਦਾ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸਦੇ ਕਾਰਨ ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖਿੱਚ ਖੋਹ ਸਕਦਾ ਹੈ . ਜੋ ਜਾਤਕ ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਵਿਆਹ ਕਰਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ ਉਹ ਆਪਣੀ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਉੱਤੇ ਮੁੜਵਿਚਾਰ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ ਕਿਉਂਕਿ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਨਤੀਜਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਘੱਟ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ . ਅਤ : ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ ਆਪਣੀ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਮੁਲਤਵੀ ਕਰ ਦਿਓ . ਜੁਲਾਈ 2023 ਦਾ ਮਾਸਿਕ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਭਵਿੱਖਵਾਣੀ ਕਰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜੋ ਜਾਤਕ ਵਿਆਹਿਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਚ ਵਿਵਾਹਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਦੀ ਕਮੀ ਮਹਿਸੂਸ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ .

ਸਲਾਹ
ਹਰ ਇੱਕ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਸ਼ਨੀ ਚਾਲੀਸਾ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ .
ਨਿੱਤ 108 ਵਾਰ ਓਮ ਨਮੋ ਨਰਾਇਣ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ .
ਮੰਗਲਵਾਰ ਦੇ ਦਿਨ ਲਾਲ ਫੁੱਲਾਂ ਵਲੋਂ ਹਨੁਮਾਨ ਜੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *