ਅਗਲੇ 3 ਦਿਨਾਂ ‘ਚ ਪਲਟੇਗੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਕਿਸਮਤ, ਮਾਲਾਮਾਲ ਕਰ ਦੇਣਗੇ ਸੂਰਜਦੇਵ, ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ ਹਰ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ

ਜੋਤਿਸ਼ ਸ਼ਾਸਤਰ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਦੀ ਤਬਦੀਲੀ ਦਾ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ‘ਤੇ ਡੂੰਘਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਪੈਂਦਾ ਹੈ। ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀ ਬਦਲਣ ਨਾਲ ਸਾਰੀਆਂ 12 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ‘ਤੇ ਸ਼ੁਭ ਜਾਂ ਅਸ਼ੁੱਭ ਪ੍ਰਭਾਵ ਪੈਂਦਾ ਹੈ। 15 ਮਈ ਨੂੰ ਵੀ ਸੂਰਜ ਦੇਵਤਾ ਕੈਂਸਰ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ 3 ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਇਸ ਸੰਕਰਮਣ ਦਾ ਵੱਡਾ ਲਾਭ ਮਿਲਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਉਸ ਦੀ ਕੁੰਡਲੀ ਵਿੱਚ ਧਨ ਰਾਜ ਯੋਗ ਬਣਨ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਤਾਂ ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਇਹ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਕਿਹੜੀਆਂ ਹਨ।

ਮੇਸ਼ :
15 ਮਈ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਨਵਾਂ ਜੀਵਨ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਵੇਗਾ। ਉਹਨਾਂ ਦੇ ਸਾਰੇ ਦੁੱਖ-ਦਰਦ ਮੁੱਕ ਜਾਣਗੇ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸਾਰੀਆਂ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਚੀਜ਼ਾਂ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਉਸ ਦੇ ਪੁਰਾਣੇ ਸੁਪਨੇ ਸਾਕਾਰ ਹੁੰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਪੈਸਾ ਕਮਾਉਣ ਦੇ ਕਈ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਧਨ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਕਿਸਮਤ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਸਾਥ ਦੇਵੇਗੀ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਅਚਾਨਕ ਵੱਡਾ ਪੈਸਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਅਤੇ ਚੰਗੇ ਬਦਲਾਅ ਹੋਣਗੇ।

ਕਾਰੋਬਾਰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਦਾ ਇਹ ਸਹੀ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਜੋ ਵੀ ਨਵਾਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋਗੇ ਉਸ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਸਾਰੇ ਪੁਰਾਣੇ ਰੋਗ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੇ। ਦੁਸ਼ਮਣ ਤੁਹਾਡੇ ਅੱਗੇ ਗੋਡੇ ਟੇਕਣ ਲਈ ਮਜਬੂਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਮਾਣ ਵਧੇਗਾ। ਕੰਮ ਦੇ ਸਿਲਸਿਲੇ ਵਿੱਚ ਵਿਦੇਸ਼ ਯਾਤਰਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਮੰਗਲਿਕ ਕੰਮ ਘਰ ਵਿੱਚ ਹੀ ਕੀਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਸਿੰਘ :
15 ਮਈ ਤੋਂ ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਚੰਗੇ ਦਿਨ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣਗੇ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਉਮੀਦ ਤੋਂ ਵੱਧ ਪੈਸਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਕਿਸਮਤ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਬਹੁਤ ਸਾਥ ਦੇਵੇਗੀ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸਾਰੇ ਫਸੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਕਿਸਮਤ ਦੇ ਸਹਾਰੇ ਹੀ ਹੋਣਗੇ। ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਸਨਮਾਨ ਵਧੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਤੋਂ ਬਹੁਤ ਸਾਰਾ ਪੈਸਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਜਾਇਦਾਦ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਮਾਮਲੇ ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਹੋਣਗੇ। ਰੀਅਲ ਅਸਟੇਟ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਪਹਿਲਾਂ ਨਾਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖੁਸ਼ ਦਿਖਾਈ ਦੇਵੋਗੇ।

ਪ੍ਰਮਾਤਮਾ ਦੀ ਮਿਹਰ ਤੁਹਾਡੇ ਉੱਤੇ ਰਹੇਗੀ। ਸਿਹਤ ਸੰਬੰਧੀ ਸਾਰੀਆਂ ਚਿੰਤਾਵਾਂ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਅਗਲੇ ਕੁਝ ਮਹੀਨੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਬਹੁਤ ਚੰਗੇ ਰਹਿਣਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਮਿਹਨਤ ਦਾ ਸਹੀ ਨਤੀਜਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਅਦਾਲਤੀ ਮਾਮਲੇ ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਹੋਣਗੇ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤਰੱਕੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਵੱਡਾ ਲਾਭ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਲੰਬੀ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇਸ ਯਾਤਰਾ ਤੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੱਡੀ ਰਕਮ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਦਾਨ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਵਧੇਗੀ। ਇਸਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਹੀ ਨਤੀਜੇ ਵੀ ਮਿਲਣਗੇ।

ਤੁਲਾ :
ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ 15 ਮਈ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦਾ ਸਮਾਂ ਬਹੁਤ ਚੰਗਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਪੈਸੇ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ‘ਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਕਿਸਮਤ ਬਹੁਤ ਸਾਥ ਦਿੰਦੀ ਹੈ। ਉਹ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਕਦੇ ਵੀ ਪੈਸੇ ਦੀ ਕਮੀ ਮਹਿਸੂਸ ਨਹੀਂ ਕਰਨਗੇ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਫਜ਼ੂਲਖ਼ਰਚੀ ਵੀ ਹੁਣ ਘਟੇਗੀ। ਜੋ ਲੋਕ ਸਰਕਾਰੀ ਨੌਕਰੀ ਲਈ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਦੇ ਸਿਲਸਿਲੇ ‘ਚ ਵਿਦੇਸ਼ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇਹ ਯਾਤਰਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਦੇਵੇਗੀ।

ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕੋਈ ਵੱਡਾ ਸੌਦਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਦੁਸ਼ਮਣ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਹਾਰ ਮੰਨਣ ਲਈ ਮਜਬੂਰ ਹੋਣਗੇ। ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਬਹੁਤ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਪੁਰਾਣੇ ਦੋਸਤ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਇਹ ਮੀਟਿੰਗ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਦੇ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਮਹਿਮਾਨ ਆ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਮਹਿਮਾਨਾਂ ਦੇ ਆਉਣ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਲਦੀ ਹੀ ਕੋਈ ਨਵੀਂ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਸਨਮਾਨ ਬਣਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਦੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *