ਸਾਵਧਾਨ ਇਹ ਦੇਵੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੋਂ ਨਾਰਾਜ ਹੈ , ਭੁੱਲ ਕੇ ਵੀ ਇਹ ਗ਼ਲਤੀ ਨਾ ਕਰਨਾ

ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਸਮੱਸਿਆ ਨਾਲ ਜੂਝ ਰਹੇ ਹੋ ਜਾਂ ਕੋਈ ਚਿੰਤਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਜੋਤਿਸ਼ ਦੀ ਮਦਦ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਜੋਤਿਸ਼ ਵਿੱਚ ਕਈ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਹੱਲ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਜੋਤਿਸ਼ ਵਿੱਚ ਪੂਜਾ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਪਾਠ ਤੱਕ ਕਈ ਅਜਿਹੇ ਉਪਾਅ ਦੱਸੇ ਗਏ ਹਨ, ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਰ ਮੁਸ਼ਕਲ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨ ਦੀ ਤਾਕਤ ਦਿੰਦੇ ਹਨ।

ਇਨ੍ਹਾਂ ਉਪਾਅ ਕਰਨ ਨਾਲ ਹਰ ਕੰਮ ਵਿਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਦੀ ਹੈ। ਜੋਤਿਸ਼ ਵਿਚ ਮਾਂ ਕਾਲੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਕੁਝ ਉਪਾਅ ਬਹੁਤ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਦੱਸੇ ਗਏ ਹਨ। ਕਾਲੀ ਮਾਤਾ ਨੂੰ ਬੁਰਾਈਆਂ ਦਾ ਨਾਸ਼ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਮਿਥਿਹਾਸ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਕਾਲੀ ਮਾਤਾ ਨੂੰ ਪ੍ਰਸੰਨ ਕਰਨ ਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਤਰੀਕਾ ਉਸਦੀ ਮੂਰਤੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰਨਾ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਕੁਝ ਉਪਾਅ ਕਰਕੇ ਤੁਸੀਂ ਕਾਲੀ ਮਾਤਾ ਨੂੰ ਖੁਸ਼ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਪਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਕਾਲੀ ਮਾਤਾ ਦੇ ਉਪਾਅ ਬਾਰੇ…

ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਜਾਂ ਪਰਿਵਾਰ ਦਾ ਕੋਈ ਮੈਂਬਰ ਗੰਭੀਰ ਬੀਮਾਰੀ ਤੋਂ ਪੀੜਤ ਹੈ ਤਾਂ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਨੂੰ ਦੇਵੀ ਕਾਲੀ ਦੇ ਚਰਨਾਂ ‘ਚ ਸਫੈਦ ਅਬੀਰ ਚੜ੍ਹਾਓ। ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਮਾਂ ਕਾਲੀ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਜਲਦੀ ਸੁਧਾਰ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਜੋਤਿਸ਼ ਸ਼ਾਸਤਰ ਅਨੁਸਾਰ ਮਾਂ ਕਾਲੀ ਨੂੰ ਖੁਸ਼ ਕਰਨ ਲਈ ਕਿਸੇ ਵੀ ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਕਾਲੀ ਮਾਤਾ ਦੇ ਮੰਦਰ ‘ਚ ਜਾ ਕੇ 3 ਮਾਲਾ ਮਾਤਾ ਬੀਜ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ ਤਾਂ ਕਿ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਮਿਲ ਸਕੇ।

ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਸੂਰਜ ਚੜ੍ਹਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਕਾਲੇ ਧਾਗੇ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਹੱਥਾਂ ਨਾਲ 21 ਨਿੰਬੂਆਂ ਦੀ ਮਾਲਾ ਬਣਾ ਕੇ ਮਾਂ ਕਾਲੀ ਦੇ ਮੰਦਰ ਵਿੱਚ ਚੜ੍ਹਾਓ। ਮਾਲਾ ਚੜ੍ਹਾਉਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮਾਂ ਕਾਲੀ ਨੂੰ ਲਾਲ ਗੁਲਾਬ ਦੇ ਫੁੱਲ ਚੜ੍ਹਾਓ।

ਇਹ ਧਾਰਮਿਕ ਮਾਨਤਾ ਹੈ ਕਿ ਮਾਂ ਕਾਲੀ ਨੂੰ ਗੁੜ ਬਹੁਤ ਪਿਆਰਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਮਾਂ ਕਾਲੀ ਨੂੰ ਗੁੜ ਜ਼ਰੂਰ ਚੜ੍ਹਾਓ। ਭੋਗ ਪਾ ਕੇ ਉਸ ਗੁੜ ਦਾ ਪ੍ਰਸ਼ਾਦ ਗਰੀਬਾਂ ਵਿੱਚ ਵੰਡੋ। ਅਜਿਹਾ ਕਰਨ ਨਾਲ ਮਾਂ ਕਾਲੀ ਧਨ ਨਾਲ ਜੁੜੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦੂਰ ਕਰ ਦਿੰਦੀ ਹੈ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਮਿਲਿਆ-ਜੁਲਿਆ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਕੰਮਕਾਜੀ ਲੋਕ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਕੋਈ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣ ਵਿੱਚ ਦੇਰੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਦੋਸਤਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਆਪਣੀਆਂ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਅਤੇ ਗ਼ਮੀ ਸਾਂਝੇ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਦਿਖਾਈ ਦੇਵੋਗੇ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਸੁਖਦ ਰਹੇਗਾ। ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਕੁੰਡਲੀ ਬਾਰੇ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਮਿਲਿਆ-ਜੁਲਿਆ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਕੰਮਕਾਜੀ ਲੋਕ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਕੋਈ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣ ਵਿੱਚ ਦੇਰੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਦੋਸਤਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਆਪਣੀਆਂ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਅਤੇ ਗ਼ਮੀ ਸਾਂਝੇ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਦਿਖਾਈ ਦੇਵੋਗੇ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਸੁਖਦ ਰਹੇਗਾ। ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਆਮਦਨ ਵਿੱਚ ਕਮੀ ਅਤੇ ਖਰਚੇ ਜਿਆਦਾ ਹੋਣ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਰਹੇਗੀ, ਪਰ ਤੁਸੀਂ ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਰਹੋਗੇ ਅਤੇ ਸਾਰੇ ਖਰਚੇ ਕਰੋਗੇ।

ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਉਤਰਾਅ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਰਹੇਗਾ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਉਦਾਸ ਰਹੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਲਈ ਅਚਾਨਕ ਯਾਤਰਾ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਨਤੀਜੇ ਦੇਵੇਗੀ. ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਵੇਂ ਲੋਕਾਂ ਤੋਂ ਠੇਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਜੋ ਲੋਕ ਘਰ ਤੋਂ ਦੂਰ ਕੰਮ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੀ ਕਮੀ ਮਹਿਸੂਸ ਹੋਵੇਗੀ। ਜੋ ਲੋਕ ਵਿਦੇਸ਼ ਤੋਂ ਆਯਾਤ-ਨਿਰਯਾਤ ਦਾ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਸੁਣਨ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗੀ।

ਬੱਚੇ ਤੁਹਾਡੇ ਤੋਂ ਕੁਝ ਬੇਨਤੀਆਂ ਕਰਨਗੇ, ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਪੂਰੀਆਂ ਕਰਨੀਆਂ ਚਾਹੀਦੀਆਂ ਹਨ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਨਾਰਾਜ਼ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਨਵੇਂ ਵਾਹਨ ਦਾ ਆਨੰਦ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਦੀ ਕੋਈ ਇੱਛਾ ਪੂਰੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਭੈਣ-ਭਰਾ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਅੱਜ ਗੁਆਂਢ ਵਿੱਚ ਹੋ ਰਹੀ ਬਹਿਸ ਵਿੱਚ ਪੈਣ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਸੰਜਮ ਰੱਖੋ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਦਿਲ ਦੀ ਗੱਲ ਆਪਣੇ ਗੁਆਂਢੀ ਨਾਲ ਸਾਂਝੇ ਕਰੋਗੇ। ਬੈਚਲਰ ਦਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਚੱਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮਾਪੇ ਬੱਚੇ ਦੇ ਉੱਚੇ ਭਵਿੱਖ ਲਈ ਪੈਸਾ ਲਗਾਉਣਗੇ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *