ਇਹ ਦੇਵਤਾ ਤੁਹਾਡੇ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ ਨੇ , ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਪੈਸੇ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਓਨਾ ਮਿਲੇਗਾ

ਸ਼ਨੀ ਕੁੰਭ ਦਾ ਸੁਆਮੀ ਹੈ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡਾ ਗੁਣ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪ੍ਰਗਤੀਸ਼ੀਲਤਾ ਹੈ। ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ, ਉਸ ਦੀ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੀ ਕਮਜ਼ੋਰੀ ਸੋਚ ਅਤੇ ਵਿਹਾਰ ਵਿੱਚ ਦੋਗਲਾਪਣ ਹੈ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਆਪਣੇ ਮਕਸਦ ਪ੍ਰਤੀ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਇਮਾਨਦਾਰ ਅਤੇ ਵਚਨਬੱਧ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਉਹ ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਕੇ ਆਪਣਾ ਗੁਜ਼ਾਰਾ ਕਰਦੇ ਹਨ।

ਕਦੇ-ਕਦੇ ਸੁਭਾਅ ਵਿੱਚ ਵੀ ਕਰੂਰਤਾ ਪਾਈ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਪਰ ਅੰਦਰੂਨੀ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਉਹ ਸ਼ਾਂਤ ਅਤੇ ਨਿਮਰ ਹਨ. ਆਓ ਦੂਜਿਆਂ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰੀਏ। ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਹੋਵੇ ਜਾਂ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿਚ ਸੰਘਰਸ਼, ਉਹ ਇਨ੍ਹਾਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਤੋਂ ਨਹੀਂ ਡਰਦੇ। ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰੱਖਣ. ਕੋਈ ਨਾ ਕੋਈ ਦਰਦ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਮੁਸ਼ਕਿਲਾਂ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰਨ ਲਈ ਜੋਤਿਸ਼ ਵਿੱਚ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਆਸਾਨ ਉਪਾਅ ਦੱਸੇ ਗਏ ਹਨ। ਇਸ ਖ਼ਬਰ ਵਿੱਚ ਅਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਉਪਾਵਾਂ ਬਾਰੇ ਚਰਚਾ ਕਰਾਂਗੇ।

ਆਰਥਿਕ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਪਾਉਣ ਲਈ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਮੰਦਰ ਕੰਪਲੈਕਸ ‘ਚ ਕੇਲੇ ਦਾ ਰੁੱਖ ਲਗਾਉਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸ ਦੀ ਦੇਖਭਾਲ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਧਿਆਨ ਰਹੇ, ਇਸ ਰੁੱਖ ਦਾ ਫਲ ਨਾ ਖਾਓ। ਇਸ ਉਪਾਅ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਆਰਥਿਕ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਧਨ-ਦੌਲਤ ਦੇ ਰਾਹ ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਵੀ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ।

ਹਰ ਇਨਸਾਨ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿਚ ਇੱਜ਼ਤ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਲੋੜ ਪੈਣ ‘ਤੇ ਬੰਦਾ ਆਪਣੀ ਇੱਜ਼ਤ ਲਈ ਵੀ ਲੜਦਾ ਹੈ। ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਮਾਨ-ਸਨਮਾਨ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਭੋਜਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਗੌਗਰਸ ਕੱਢ ਲੈਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਸਵੇਰੇ ਭੋਜਨ ਬਣਾਉਂਦੇ ਸਮੇਂ ਗਾਂ ਲਈ ਪਹਿਲੀ ਰੋਟੀ ਕੱਢ ਕੇ ਮਨੁੱਖ ਨੂੰ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਇੱਜ਼ਤ ਮਿਲਦੀ ਹੈ।

ਜੇਕਰ ਘਰ ਵਿੱਚ ਪਰਿਵਾਰਕ ਕਲੇਸ਼ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਮੈਂਬਰਾਂ ਵਿਚ ਜਾਇਦਾਦ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਕਾਰਨ ਨਾਲ ਝਗੜਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰਨ ਦਾ ਜੋਤਿਸ਼ ਸ਼ਾਸਤਰ ਵਿਚ ਆਸਾਨ ਹੱਲ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਤਹਿਤ ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਪੀਲੇ ਚੰਦਨ ਦਾ ਤਿਲਕ ਲਗਾਓ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਮੰਦਿਰ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਤੋਂ ਲੰਘਦੇ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਝੁਕਾਓ ਅਤੇ ਫਲ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ। ਅਜਿਹਾ ਕਰਨ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੀਆਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ।

ਜੇਕਰ ਪ੍ਰੇਮੀ ਦੇ ਨਾਲ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਅਣਬਣ ਚੱਲ ਰਹੀ ਹੈ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰਨ ਲਈ ਇੱਕ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਉਪਾਅ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਤਹਿਤ ਬੁੱਧਵਾਰ ਨੂੰ ਬਾਗਬਾਨੀ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਦਿਨ ਇੱਕ ਨਵਾਂ ਬੂਟਾ ਲਗਾਓ ਅਤੇ ਬੱਚੇ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਇਸ ਦੀ ਦੇਖਭਾਲ ਕਰੋ। ਇਹ ਉਪਾਅ ਕਰਨ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਸਮੱਸਿਆ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ।

ਸਿੱਖਿਆ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸ਼ਨੀ ਗ੍ਰਹਿ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਉਪਾਅ ਕਰਨੇ ਪੈਣਗੇ। ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਲੋਹੇ ਦੇ ਭਾਂਡੇ ਵਿਚ ਸਰ੍ਹੋਂ ਦਾ ਤੇਲ ਭਰੋ ਅਤੇ ਆਪਣਾ ਪਰਛਾਵਾਂ ਦੇਖ ਕੇ ਦਾਨ ਕਰੋ। ਅਜਿਹਾ ਕਰਨਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਹੋਵੇਗਾ।

ਸ਼ਨੀ ਕੁੰਭ ਦਾ ਸੁਆਮੀ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਸ਼ਾਂਤੀ ਲਈ ਨੀਲਮ ਰਤਨ, ਸੱਤਮੁਖੀ ਰੁਦਰਾਕਸ਼ ਅਤੇ ਧਤੂਰਾ ਦੀ ਜੜੀ ਪਹਿਨਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਅਜਿਹਾ ਕਰਨ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸ਼ੁਭ ਫਲ ਮਿਲੇਗਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *