ਵਧਾਈ ਹੋਵੇ! ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਰਮਾ ਦੇ 3 ਵੱਡੇ ਫਲ ਮਿਲਣਗੇਂ ਕਲਯੁਗ ਦੀ ਸਬਤੋ ਵੱਡੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ

ਕੁੰਭ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ- ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਕੰਮ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵੀ ਕੰਮ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੀਆਂ ਜ਼ਰੂਰਤਾਂ ‘ਤੇ ਪੂਰਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਨਾਰਾਜ਼ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਡਾ ਕੋਈ ਕੰਮ ਸਮੇਂ ‘ਤੇ ਪੂਰਾ ਨਾ ਹੋਣ ‘ਤੇ ਵੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਬਰ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਥੋੜੇ ਜਿਹੇ ਚਿੰਤਤ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਇਸਦੇ ਲਈ ਕਿਸੇ ਤਜਰਬੇਕਾਰ ਵਿਅਕਤੀ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਕਾਫੀ ਰਹੇਗਾ, ਪਰ ਮਨ ਵਿਆਕੁਲ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰ ਤੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਕੰਮਕਾਜ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਚੰਗੀ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਹੋਣਾ. ਪੂਰਾ ਭਰੋਸਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਿਦਿਅਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਦਿੱਕਤਾਂ ਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਸੁਚੇਤ ਰਹੋ। ਮਾਨਸਿਕ ਚਿੰਤਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰਦੀ ਰਹੇਗੀ। ਆਮਦਨ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪੈਸੇ ਦੀ ਕਮੀ ਰਹੇਗੀ। ਪਿਤਾ ਦੀ ਸਿਹਤ ਸੰਬੰਧੀ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ।

ਕੁੰਭ ਅੱਜ ਸਫਲਤਾ ਲਈ ਬਹੁਤ ਅਨੁਕੂਲ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਇਕੱਲੇ ਬਤੀਤ ਕਰੋਗੇ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਦੋਵਾਂ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਗੂੜ੍ਹੇ ਹੋਣਗੇ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਪੈਸਾ ਆਵੇਗਾ, ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਬੈਂਕਿੰਗ ਅਤੇ ਵਿੱਤ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਤਰੱਕੀ ਸੰਭਵ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਪਿਤਾ ਨਾਲ ਕੁਝ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਸਾਂਝੀਆਂ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਸੀਂ ਯਕੀਨੀ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਆਪਣੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਸ਼ਾਂਤੀ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਸਿੱਖਿਆ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕ ਸਫਲ ਹੋਣਗੇ।

ਕਈ ਵਾਰ, ਜਦੋਂ ਅਸੀਂ ਥੋੜੇ ਸਮੇਂ ਲਈ ਸੱਚਮੁੱਚ ਗੁੱਸੇ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹਾਂ, ਤਾਂ ਇਹ ਬਹਿਸ ਅਤੇ ਬੁਰੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਈ ਵਾਰ, ਜੇ ਅਸੀਂ ਸੱਟਾ ਲਗਾਉਂਦੇ ਹਾਂ, ਤਾਂ ਅਸੀਂ ਕੁਝ ਪੈਸੇ ਜਿੱਤ ਸਕਦੇ ਹਾਂ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਪਾਰਟੀ ਵਿੱਚ, ਹਰ ਕੋਈ ਤੁਹਾਡੇ ਵੱਲ ਧਿਆਨ ਦੇਵੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਚਾਨਕ ਕੋਈ ਚੰਗਾ ਸੰਦੇਸ਼ ਮਿਲਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਇਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੌਂਦੇ ਸਮੇਂ ਚੰਗੇ ਸੁਪਨੇ ਦੇਵੇਗਾ। ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਖਰੀਦਦਾਰੀ ਕਰਨ ਜਾਂਦੇ ਹੋ, ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਨਾ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।

ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਹੱਸਣਾ ਅਤੇ ਮਜ਼ਾਕ ਕਰਨਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਸਮਿਆਂ ਦੀ ਯਾਦ ਦਿਵਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸ਼ੋਰ ਸੀ। ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਸਾਰਾ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਚਾਹ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਪਰ ਤੁਸੀਂ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਮੁਲਤਵੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਦਿਨ ਖਤਮ ਹੋਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨਾ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਪੂਰਾ ਦਿਨ ਬਰਬਾਦ ਕੀਤਾ ਹੈ।

ਸਬਰ ਰੱਖੋ. ਬੇਲੋੜੇ ਗੁੱਸੇ ਅਤੇ ਬਹਿਸ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਦਾ ਬੋਝ ਵਧ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਮਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਹੋਵੇਗੀ। ਜ਼ਿਆਦਾ ਗੁੱਸਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੱਪੜਿਆਂ ਪ੍ਰਤੀ ਰੁਚੀ ਵਧੇਗੀ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਵਾਹਨ ਆਨੰਦ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ, ਪਰ ਸੰਜਮ ਰੱਖੋ। ਆਮਦਨ ਵਿੱਚ ਕਮੀ ਅਤੇ ਖਰਚ ਵਿੱਚ ਵਾਧੇ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਰਹੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰ ਤੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ।

ਜੋਤਿਸ਼ ਨਿਊਜ਼ ਡੈਸਕ : ਹਰ ਕਿਸੇ ਦੀ ਕੋਈ ਨਾ ਕੋਈ ਖਾਸ ਇੱਛਾ ਜਾਂ ਇੱਛਾ ਹੁੰਦੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਲਈ ਉਹ ਸਖਤ ਮਿਹਨਤ ਅਤੇ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਵੀ ਕਰਦਾ ਹੈ ਪਰ ਫਿਰ ਵੀ ਉਸ ਨੂੰ ਨਿਰਾਸ਼ਾ ਦਾ ਸਹਾਰਾ ਮਿਲ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਉਸ ਦੀ ਇੱਛਾ ਪੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੀ ਵੀ ਇਹ ਇੱਛਾ ਹੈ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਕਈ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ਾਂ ਕਰ ਚੁੱਕੇ ਹੋ। ਤਰੀਕੇ ਅਤੇ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ਾਂ, ਪਰ ਫਿਰ ਵੀ ਇਹ ਕੰਮ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ, ਤਾਂ ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚਿੰਤਾ ਕਰਨ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ।

ਇਸ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਐਤਵਾਰ ਨੂੰ ਸਵੇਰੇ ਇਸ਼ਨਾਨ ਆਦਿ ਦੇ ਬਾਅਦ ਭਗਵਾਨ ਸੂਰਜਦੇਵ ਨੂੰ ਜਲ ਚੜ੍ਹਾਉਂਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਆਦਿਤਿਆ ਹਿਰਦੇ ਸਤੋਤਰ ਦਾ ਪੂਰਨ ਪਾਠ ਕਰੋ, ਇਸ ਦੇ ਪਾਠ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚਮਤਕਾਰੀ ਲਾਭ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ | ਆਦਿਤਯ ਹਿਰਦੇ ਸਤੋਤਰ ਦਾ ਪਾਠ ਵਿਧੀ ਨਾਲ ਕਰੋ, ਤੁਹਾਡੀ ਇੱਛਾ ਪੂਰੀ ਹੋਵੇਗੀ | ਪੂਰਾ ਕੀਤਾ।

ਜੋਤਿਸ਼ ਨਿਊਜ਼ ਡੈਸਕ: ਹਿੰਦੂ ਧਰਮ ਵਿੱਚ ਹਫ਼ਤੇ ਦਾ ਹਰ ਦਿਨ ਕਿਸੇ ਨਾ ਕਿਸੇ ਦੇਵਤੇ ਦੀ ਪੂਜਾ ਨੂੰ ਸਮਰਪਿਤ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਉਸੇ ਐਤਵਾਰ ਨੂੰ ਭਗਵਾਨ ਸੂਰਜਦੇਵ ਨੂੰ ਸਮਰਪਿਤ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਇਸ ਦਿਨ ਭਗਵਾਨ ਦੀ ਪੂਜਾ-ਅਰਚਨਾ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ।ਇਹ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਸਮਰਪਿਤ ਦਿਨ ਜੇਕਰ ਦੇਵਤੇ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਅਤੇ ਜੇਕਰ ਪੂਜਾ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਸ਼ਰਧਾਲੂ ਇਸ ਦਾ ਫਲ ਕਈ ਗੁਣਾ ਵੱਧ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਦੇ ਹਨ।

ਜੋਤਿਸ਼ ਨਿਊਜ਼ ਡੈਸਕ: ਹਿੰਦੂ ਧਰਮ ਵਿੱਚ ਹਫ਼ਤੇ ਦਾ ਹਰ ਦਿਨ ਕਿਸੇ ਨਾ ਕਿਸੇ ਦੇਵਤੇ ਦੀ ਪੂਜਾ ਨੂੰ ਸਮਰਪਿਤ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਉਸੇ ਐਤਵਾਰ ਨੂੰ ਭਗਵਾਨ ਸੂਰਜਦੇਵ ਨੂੰ ਸਮਰਪਿਤ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਇਸ ਦਿਨ ਭਗਵਾਨ ਦੀ ਪੂਜਾ-ਅਰਚਨਾ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ।ਇਹ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਸਮਰਪਿਤ ਦਿਨ ਜੇਕਰ ਦੇਵਤੇ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਅਤੇ ਜੇਕਰ ਪੂਜਾ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਸ਼ਰਧਾਲੂ ਇਸ ਦਾ ਫਲ ਕਈ ਗੁਣਾ ਵੱਧ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਦੇ ਹਨ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *