11 ਜੂਨ ਵੱਡੇ ਮੰਗਲਵਾਰ ਦੀ ਰਾਤ ਨੂੰ ਇੱਥੇ 5 ਕਾਲੀ ਮਿਰਚ ਦੇ ਬੀਜ ਸੁੱਟੋ, ਸਾਰੀਆਂ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਅਤੇ ਦੁੱਖ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੇ।

ਦੋਸਤੋ, ਅੱਜ ਤੀਜੇ ਵੱਡੇ ਮੰਗਲਵਾਰ ਦਾ ਮਹਿਮਾਨ ਹੈ ਬਸ ਪੰਜ ਕਾਲੀਆਂ ਮਿਰਚਾਂ ਨਾਲ ਚੁੱਪਚਾਪ ਰਾਤ ਬਿਤਾਓ ਪੁਰਾਣੇ ਜ਼ਮਾਨੇ ਵਿਚ ਧੱਫੜ ਦਾ ਵਧੀਆ ਹੱਲ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਦੇ ਅਸ਼ੀਰਵਾਦ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਪੈਸਾ ਹਰ ਪਾਸਿਓਂ ਖਿੱਚਿਆ ਜਾਵੇਗਾ ਤੁਹਾਡੀ ਹਰ ਇੱਛਾ ਪੂਰੀ ਖੁਸ਼ੀ ਨਾਲ ਭਰੀ ਹੋਵੇਗੀ ਦੋਸਤੋ, ਤੁਹਾਡਾ ਘਰ ਅੱਜ ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਵੱਡਾ ਹੋਵੇਗਾ ਇਹ ਇੱਕ ਪਵਿੱਤਰ ਦਿਨ ਹੈ ਅਤੇ ਅੱਜ ਸਾਰੇ ਹਨੂੰਮਾਨ ਸ਼ਰਧਾਲੂ ਹਨ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਥਾਵਾਂ ‘ਤੇ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਦੇ ਨਾਮ ਹਨ ਪਰ ਉਹ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਜੋ ਭੰਡਾਰਾ ਲਗਾਉਂਦੇ ਹਨ ਹਨੂੰਮਾਨ ਦੇ ਸ਼ਰਧਾਲੂ ਭੰਡਾਰਾ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਦੋਸਤੋ, ਅਸੀਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਭੋਜਨ ਖੁਆਉਂਦੇ ਹਾਂ ਮੰਗਲਵਾਰ ਸਾਡੇ ਹਿੰਦੂ ਧਰਮ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਬਾਰੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਮਹੱਤਵ ਹੈ ਕਿ ਕਿਹੜੇ ਵੇਦ ਹਨ ਪੁਰਾਣਾਂ ਵਿੱਚ ਲਿਖਿਆ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਇਸ ਦਿਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ ਪੂਜਾ ਦੀ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਕਦੇ ਵੀ ਵਿਅਰਥ ਨਹੀਂ ਜਾਂਦੀ ਹੁਣ ਸਵਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਦਿਮਾਗ ਵਿੱਚ ਆਉਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਆਖ਼ਰਕਾਰ,

ਸਾਡਾ ਹਿੰਦੂ ਧਰਮ ਵੱਡੇ ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਹੈ ਇਹ ਮੇਰੇ ਵਿੱਚ ਇੰਨਾ ਖਾਸ ਅਤੇ ਖਾਸ ਕਿਉਂ ਹੈ ਆਪਣੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ, ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਜਯੇਸ਼ਥਾ ਨੂੰ ਦੱਸੋ ਮਹੀਨੇ ਦੇ ਹਰ ਮੰਗਲਵਾਰ ਇਹ ਇੱਕ ਵੱਡਾ ਮੰਗਲਵਾਰ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡਾ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਮਹੀਨੇ ਦੇ ਪਹਿਲੇ ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਮਹਾਰਾਜ ਨੇ ਭਗਵਾਨ ਸ਼੍ਰੀ ਰਾਮ ਜੀ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਕੀਤੀ ਮਹਿਮਾਨ ਮਹੀਨੇ ਦੇ ਦੂਜੇ ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਮਹਾਰਾਜ ਨੂੰ ਅੰਮ੍ਰਿਤਾ ਦਾ ਵਰਦਾਨ ਗੇਟ ਮਹੀਨੇ ਦੀ ਤੀਜੀ ਤਰੀਕ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਇਆ ਸੀ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਮਹਾਰਾਜ ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਮਹਾਭਾਰਤ ਕਾਲ ਦੌਰਾਨ ਭੀਮ ਨੂੰ ਹਰਾ ਕੇ ਮਹੀਨੇ ਦੇ ਚੌਥੇ ਗੇਟ ਨਾਲ ਉਸ ਦਾ ਮਾਣ ਟੁੱਟ ਗਿਆ ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਮਹਾਰਾਜ ਇਕ-ਇਕ ਕਰਕੇ ਉਸ ਨੇ ਸੰਕਲਪ ਲਿਆ ਸੀ ਕਿ ਉਹ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸਮੇਂ ਆਪਣੇ ਸ਼ਰਧਾਲੂਆਂ ਦੀ ਮਦਦ ਨਹੀਂ ਕਰੇਗਾ ਪਰ ਇਸ ਲਈ ਅਸੀਂ ਕੋਈ ਸੰਕਟ ਜਾਂ ਮੁਸੀਬਤ ਨਹੀਂ ਆਉਣ ਦੇਵਾਂਗੇ ਉਦੋਂ ਤੋਂ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਮਹਾਰਾਜ ਗ੍ਰੰਥਾਂ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ ਵੇਦਾਂ ਅਤੇ ਪੁਰਾਣਾਂ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਸੰਕਟ ਮੋਚਨ ਦੇਵਤਾ ਬੋਲਦਾ ਸੀ ਸਾਥੀਓ, ਅੱਜ ਤੀਜਾ ਵੱਡਾ ਮੰਗਲਵਾਰ ਹੈ ਹਿੰਦੂ ਕੈਲੰਡਰ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਦਿਨ 24 ਤਰੀਕੇ ਸ਼ੁਭ ਯੋਗ ਬਣਾਏ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਮੰਗਲ ਯੋਗ ਗ੍ਰਹਿ ਹੈ ਯੋਗ ਧਨ ਯੋਗ ਨਕਸ਼ਤਰ ਯੋਗ ਅੰਮ੍ਰਿਤ ਸਿੱਧੀ ਯੋਗ ਜਿਵੇਂ ਸ਼ੁਭ ਯੋਗ ਦਾ ਗਠਨ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਵੇਦ ਪੁਰਾਣ ਵਿਚ ਲਿਖਿਆ ਹੈ ਕਿ ਬਜ਼ੁਰਗ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਮਹਾਰਾਜ ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਇੱਕ ਹੋਰ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਮੁਦਰਾ ਵਿੱਚ ਹਨ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਸ਼ਰਧਾਲੂਆਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਦੋਵੇਂ ਹੱਥਾਂ ਨਾਲ ਅਸੀਸ ਦਿਓ ਇਹ ਕਹਿਣ ਦਾ ਮਤਲਬ ਹੈ, ਦੋਸਤੋ, ਅੱਜ ਜੋ ਵੀ ਉਪਾਅ ਤੁਸੀਂ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਮਿਲੇਗਾ

ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੋੜ ਕੇ ਕਰੋੜਾਂ ਗੁਣਾ ਮੁਨਾਫਾ ਮਿਲੇਗਾ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਦਾ ਅਸ਼ੀਰਵਾਦ ਮਿਲਿਆ ਹੈ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਦਾ ਅਸ਼ੀਰਵਾਦ ਅੱਜ ਹੋਵੇਗਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ਪਵਿੱਤਰ ਅਤੇ ਸੁਨਹਿਰੀ ਇਹ ਦਿਨ ਹੈ ਦੋਸਤੋ, ਜੇ ਪੈਸਾ ਤੁਹਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਆਉਣਾ ਬੰਦ ਕਰ ਦਿੰਦਾ ਹੈ ਪੈਸਾ ਤੁਹਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਦਾ ਰਾਹ ਚਲਾ ਗਿਆ ਹੈ ਤੁਹਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਸਮਾਂ ਰੁਕ ਗਿਆ ਹੈ ਬਦਕਿਸਮਤੀ ਤੁਹਾਡੇ ਪਿੱਛੇ ਚੱਲਦੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਨੌਕਰੀ ਦੀ ਤਿਆਰੀ ਤੋਂ ਥੱਕ ਗਿਆ ਪਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਨੌਕਰੀ ਨਹੀਂ ਲੱਭ ਰਹੇ ਹੋ ਤੁਹਾਡਾ ਘਰ ਆਰਥਿਕ ਤੰਗੀ ਵਿੱਚ ਫਸਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ ਜੇਕਰ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਲੜਾਈ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਇਹ ਕੇਵਲ ਜੋਤਿਸ਼ ਹੈ ਬਾਈਬਲ ਵਿਚ ਲਿਖਿਆ ਹੈ ਕਿ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਲੀ ਮਿਰਚ ਦਾ ਅਸ਼ੀਰਵਾਦ ਮਿਲੇਗਾ ਸਹੀ ਸਮੇਂ ‘ਤੇ ਧੱਫੜ, ਨਿਯਮਾਂ ਅਤੇ ਨਿਯਮਾਂ ਲਈ ਉਪਚਾਰ ਇਸ ਨੂੰ ਕਰੋ ਕਿਉਂਕਿ ਜੋਤਿਸ਼ ਵਿੱਚ ਇਹ ਸਪਸ਼ਟ ਤੌਰ ਤੇ ਲਿਖਿਆ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਜੇਸ਼ਠ ਦੇ

ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਚ ਅਧਿਐਨ ਕਰਨ ਲਈ ਤੀਜੇ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੇ ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਕੋਈ ਲੋਕ ਕਾਨੂੰਨ ਅਨੁਸਾਰ ਕਾਲੀ ਮਿਰਚ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਵੀ ਕਰਦੇ ਹਨ ਜੇਕਰ ਉਹ ਧੱਫੜ ਲਈ ਉਪਾਅ ਕਰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸ ਨੂੰ ਇਸ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਦਾ ਅਸ਼ੀਰਵਾਦ ਮਿਲਦਾ ਹੈ ਉਸ ਦੀ ਇੱਛਾ ਜੋ ਵੀ ਹੋਵੇ, ਉਸ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਜੇ ਕਾਲੀ ਮਿਰਚ ਦੇ ਬੀਜਾਂ ਦਾ ਉਪਾਅ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕੋਈ ਵੀ ਵਿਅਕਤੀ ਵੱਡੇ ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਅਜਿਹਾ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ ਇਸ ਲਈ ਉਸ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਨੌਕਰੀ ਮਿਲ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਜੋ ਕਾਰੋਬਾਰ ਬੰਦ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ ਉਸ ਨੇ ਉਸ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਹੈ ਉਸ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਪੈਸੇ ਮਿਲਣੇ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਉਸ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਕਿਸਮਤ ਮਜ਼ਬੂਤ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਨਵਗ੍ਰਹਿ ਉਸ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਦਾ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਤੁਰੰਤ ਹੁਣ ਤੁਸੀਂ ਸੋਚ ਰਹੇ ਹੋ ਕਿ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਇਹ ਮਿਲ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਲੀ ਮਿਰਚ ਦਾ ਇਲਾਜ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਦਾ ਅਸ਼ੀਰਵਾਦ ਕਿਵੇਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨਾ ਹੈ ਇਸ ਲਈ ਤੁਹਾਡੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ, ਦੋਸਤੋ ਇਸ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਬ੍ਰਹਮ ਕਾਲੀ ਮਿਰਚ ਹਨ ਉੱਥੇ ਜੋ ਵੀ ਸ਼ਕਤੀਆਂ ਰਹਿੰਦੀਆਂ ਹਨ

ਤਾਂਤਰਿਕ ਅਤੇ ਪੰਡਿਤ ਹਨ ਉਹ ਆਪਣੀ ਪੂਜਾ ਵਿੱਚ ਜੋਤਸ਼ੀ ਹੈ ਹਮੇਸ਼ਾ ਕਾਲੀ ਮਿਰਚ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ ਅਤੇ ਦੋਸਤੋ, ਅੱਜ ਤੀਜਾ ਵੱਡਾ ਮੰਗਲਵਾਰ ਹੈ 24ਵੇਂ ਦਿਨ ਸ਼ੁਭ ਯੋਗ ਬਣਾਏ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਜੇ ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਚੁੱਪ-ਚਾਪ ਜੋਤਿਸ਼ ਪ੍ਰਣਾਲੀ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤੀ ਹੈ ਗ੍ਰੰਥਾਂ ਅਨੁਸਾਰ ਕਾਲੀ ਮਿਰਚ ਦੇ ਬੀਜ ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਕੋਈ ਹੱਲ ਲੱਭ ਲਿਆ ਹੈ ਤਾਂ ਇਸ ਹੱਲ ਵਿੱਚ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਕਰੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਿਸ਼ਚਤ ਤੌਰ ਤੇ ਵਾਪਸ ਮੁੜ ਕੇ ਅਤੇ ਹਨੂੰਮਾਨ ਦੁਆਰਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ ਜੀ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਕੋਈ ਇੱਛਾ ਹੋਵੇਗੀ ਇਸ ਨੂੰ ਇੱਕ ਦਿਨ ਦੇ ਹੱਲ ਨਾਲ ਪੂਰਾ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ ਇਸ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਸ਼ੀਰਵਾਦ ਦੇਣ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ ਹੋਵੋਗੇ ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਤਰੱਕੀ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਦੋਸਤੋ, ਇਹ ਸੱਚ ਹੈ ਸ਼ਰਧਾ ਅਤੇ ਪੂਰੇ ਭਰੋਸੇ ਨਾਲ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਇਸ ਨੂੰ ਪਸੰਦ ਕਰੋ ਅਤੇ ਟਿੱਪਣੀ ਬਾਕਸ ਵਿੱਚ ਲਿਖੋ ਜੈ ਸ਼੍ਰੀ ਰਾਮ ਜੈ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਮਹਾਰਾਜ ਦਿਓ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਰਕਮ ਟਿੱਪਣੀ ਬਾਕਸ ਵਿੱਚ ਪਾਓ ਅਜਿਹਾ ਕੋਈ ਵੀ ਹੱਲ ਤੁਹਾਡੇ ਰਾਸ਼ੀ ਚਿੰਨ੍ਹ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਹੋਵੇਗਾ ਅਜਿਹਾ ਕਰਨ ਨਾਲ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਭ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ ਆਓ ਅਸੀਂ ਆ ਕੇ ਤੁਹਾਡੀ ਟਿੱਪਣੀ ਦੇ ਜਵਾਬ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸੀਏ ਦੇਵਾਂ ਪਰ ਮੈਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੀਡੀਓ ਪਸੰਦ ਕਰਨ ਦੀ ਬੇਨਤੀ ਕੀਤੀ ਇਹ ਕਰਨਾ ਨਾ ਭੁੱਲੋ, ਪਹਿਲਾ ਹੱਲ ਨੌਕਰੀ ਹੈ ਇਸ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦਾ ਵਧੀਆ ਤਰੀਕਾ, ਦੋਸਤੋ, ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਹੋ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਹੈ ਪਰ ਤੁਹਾਡੀ ਨੌਕਰੀ ਨਹੀਂ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਇਸ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਤੁਸੀਂ ਕਾਫੀ ਚਿੰਤਤ ਹੋ ਇਹ ਅੱਜ ਸਵੇਰ ਤੋਂ ਰਾਤ ਤੱਕ ਹੈ ਵਿਚਕਾਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਲਾਸਟਿਕ ਦਾ ਡੱਬਾ ਲੈਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਨੂੰ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਕਾਲੀ ਮਿਰਚ ਨਾਲ ਭਰਨਾ ਪਵੇਗਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚਮੇਲੀ ਤੇਲ ਦੀਵੇ ਲੈਣੀ ਪਵੇਗੀ ਅਤੇ ਮੰਦਰ ਜਾਣ ਲਈ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਦੇ ਮੰਦਰ ਜਾਣਾ ਪੈਂਦਾ ਹੈ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਦੀ ਪ੍ਰਤਿਮਾ ਦੇਖਣੀ ਹੋਵੇਗੀ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਇੱਕ ਚਮੇਲੀ ਦੇ ਤੇਲ ਦੇ ਦੀਵੇ ਨੂੰ ਰੋਸ਼ਨ ਕਰੋ ਜਿਸ ਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਪਲਾਸਟਿਕ ਦੇ ਡੱਬੇ ਵਿੱਚ ਕਾਲਾ ਦੇਖਦੇ ਹੋ

ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਨੂੰ ਮਿਰਚ ਨਾਲ ਭਰੇ ਆਪਣੇ ਹੱਥ ਵਿੱਚ ਲਿਆਇਆ ਹੈ
ਹਨੂੰਮਾਨ ਚਾਲੀਸਾ ਨੂੰ 11 ਵਾਰ ਫੜਨਾ ਅਤੇ ਪਾਠ ਕਰਨਾ ਪੈਂਦਾ ਹੈ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪਲਾਸਟਿਕ ਦਾ ਇਹ ਡੱਬਾ ਬਣਾਉਣਾ ਹੋਵੇਗਾ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਦੇ ਸਹੀ ਕਦਮ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਛੋਹਿਆ ਇਹ ਪਲਾਸਟਿਕ ਖਰੀਦ ਕੇ ਘਰ ਆ ਜਾਣਾ ਹੈ ਜਦੋਂ ਵੀ ਆਪਣੇ ਕਮਰੇ ਵਿੱਚ ਡੱਬੀ ਰੱਖੋ ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਨੌਕਰੀ ਲਈ ਇੰਟਰਵਿਊ ਲਈ ਜਾਂਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਹ ਡੱਬੇ ਵਿੱਚੋਂ ਕਾਲੀ ਮਿਰਚ ਕੱਢੋ ਅਤੇ ਆਪਣਾ ਬੈਗ ਬਾਹਰ ਕੱਢੋ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਇਸ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਜੇਬ ਵਿਚ ਜਾਂ ਆਪਣੀ ਜੇਬ ਵਿਚ ਪਾਉਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੀ ਨੌਕਰੀ ਖਰਾਬ ਹੋਵੇਗੀ ਤੁਸੀਂ ਸ਼ਾਇਦ ਇਸ ਹੱਲ ਨੂੰ ਲੱਭਣ ਦੇ ਯੋਗ ਨਾ ਹੋਵੋ ਉਸ ਨੁਕਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇਹ ਆਪਣੇ ਆਪ ਅਲੋਪ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ ਮਿਰਚ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਦੇ ਅਸ਼ੀਰਵਾਦ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹੈ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕੰਮ ਕਰੋਗੇ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇਸ ਸਾਲ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਹੋਵੋਗੇ ਇਸ ਹੱਲ ਰਾਹੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਯਕੀਨੀ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਆਪਣੀ ਪਸੰਦ ਦਾ ਕੰਮ ਮਿਲੇਗਾ ਜੋਤਿਸ਼ ਵਿੱਚ ਲਿਖਿਆ ਹੈ ਜੋ ਕਿ ਬਿਗ ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ, ਕਿਸੇ ਵੀ ਸਮੇਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਇਹ ਉਪਾਅ ਕਰਕੇ ਖਾਲੀ ਹੱਥ ਨਹੀਂ ਜਾਂਦੇ ਜੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੌਕਰੀ ਮਿਲ ਗਈ ਹੈ ਤਾਂ ਇਸ ਦਾ ਹੱਲ ਕੱਢੋ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਅਜਿਹਾ ਕਰਨਾ ਨਾ ਭੁੱਲੋ, ਦੋਸਤੋ ਪੈਸਾ ਆਉਣਾ ਬੰਦ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ, ਪੈਸਾ ਤੁਹਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਆ ਗਿਆ ਹੈ ਸੜਕਾਂ ਬੰਦ ਹਨ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਗੱਲ ਆਰਥਿਕ ਤੰਗੀ ਤੋਂ ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਚਿੰਤਤ ਹੋ ਮੈਂ ਆਰਥਿਕ ਤੰਗੀ ਵਿੱਚ ਫਸਿਆ ਹੋਇਆ ਹਾਂ ਜੇ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਅੱਜ ਰਾਤ ਕਾਲਾ ਕੱਪੜਾ ਹੈ ਮੁੱਠੀ ਭਰ ਕਾਲੇ ਕੱਪੜੇ ਲੈਣੇ ਪੈਣਗੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਰਚ ਰੱਖਣੀ ਪਵੇਗੀ ਅਤੇ ਰੁਪਏ ਦਾ ਸਿੱਕਾ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ ਕਾਲੇ ਕੱਪੜਿਆਂ ਦਾ ਬੰਡਲ ਬਣਾ ਕੇ ਆਪਣੇ ਘਰ ਭੇਜੋ ਪੂਜਾ ਘਰ ਜਾਣਾ ਹੈ ਜਿੱਥੇ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਜੇ ਹਨੂੰਮਾਨ ਦੀ ਮੂਰਤੀ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਰੱਖੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਭਗਵਾਨ ਹਨੂੰਮਾਨ ਦੀ ਮੂਰਤੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੂਜਾ ਘਰ ਦੇ ਮੰਦਰ ਜਾਣਾ ਪਵੇਗਾ ਪਰ ਘਿਓ ਦੇ ਦੀਵੇ ਨਾਲ ਕਾਲੇ ਬੰਡਲ ਨੂੰ ਜਗਾਉਣਾ ਪੈਂਦਾ ਹੈ ਆਪਣੇ ਹੱਥ ਵਿੱਚ ਅਤੇ 11 ਵਾਰ ਫੜਨਾ ਹੈ ਹਨੂੰਮਾਨ ਨੂੰ ਹਨੂੰਮਾਨ ਚਾਲੀਸਾ ਪੜ੍ਹਨਾ ਪੈਂਦਾ ਹੈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਚਾਲੀਸਾ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਜਾਣਦੇ ਤਾਂ ਹਨੂੰਮਾਨ ਚਾਲੀਸਾ ਦੀ ਕਿਤਾਬ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪੂਜਾ ਘਰ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਹੈ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਬੰਡਲ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਮਿਲ ਜਾਵੇਗਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਘਰ ਦੇ ਪੂਜਾ ਕਮਰੇ ਵਿੱਚ ਲਿਆਉਣਾ ਪਵੇਗਾ ਇਸ ਨੂੰ ਕੱਲ੍ਹ, ਦਿਨ ਭਰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸਮੇਂ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ

ਬੰਡਲ ਨੂੰ ਮੰਦਰ ਵਿੱਚ ਲੈ ਜਾਣਾ ਪਵੇਗਾ ਬਾਹਰ ਬੈਠੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਭਿਖਾਰੀ ਨੂੰ ਦਾਨ ਕਰੋ ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੇ ‘ਤੇ ਕੁਝ ਨੁਕਸ ਹੈ ਉਹ ਆਰਥਿਕ ਤੰਗੀ ਵਿੱਚ ਫਸਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ ਅਤੇ ਉਹ ਦੋਸ਼ੀ ਹੈ ਮੁਸੀਬਤ ਇਸ ਮਿਰਚ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਨਾਲ ਲੈ ਜਾਵੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਦੇਖੋਗੇ ਕਿ ਇਹ ਉਪਾਅ ਕਿਵੇਂ ਕਰਨਾ ਹੈ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਪੈਸਾ ਤੁਹਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਆਉਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ ਤੁਹਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਅਤੇ ਦੌਲਤ ਦਾ ਰਾਹ ਖੁੱਲ੍ਹ ਜਾਵੇਗਾ ਇਸ ਹੱਲ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿਚ ਧਨ ਵਧੇਗਾ ਤੰਤਰ ਸ਼ਾਸਤਰ ਵਿੱਚ ਲਿਖਿਆ ਹੈ ਇਸ ਲਈ ਅਜੇ ਤੱਕ ਇਸ ਉਪਾਅ ਨੂੰ ਕਰਨਾ ਨਾ ਭੁੱਲੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਪਸੰਦ ਨਹੀਂ ਆਇਆ ਦੋਸਤੋ, ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਇਸ ਨੂੰ ਪਸੰਦ ਕਰੋ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਰਹੇ ਹੋ ਤੁਸੀਂ ਬਿਮਾਰ ਹੋ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਬਿਮਾਰੀ ਚੰਗੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਬਾਰੇ ਬਹੁਤ ਕੁਝ ਕਹਿ ਰਹੇ ਹੋ ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਚਿੰਤਤ ਹੋ ਤਾਂ ਅੱਜ ਜਾਂ ਰਾਤ ਇੱਕ ਕੰਮ ਕਰੋ ਰੁਪਏ ਦੇ ਸਮੇਂ ਪੰਜ ਮਿਰਚ ਦੇ ਬੀਜ ਲਓ ਇਸ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸਿਰ ਤੋਂ ਪੈਰਾਂ ਤੱਕ ਲੈ ਜਾਓ ਸਾਨੂੰ ਇਸ ਨੂੰ ਸੱਤ ਵਾਰ ਉਤਾਰਨਾ ਪਵੇਗਾ ਅਤੇ ਇਸਨੂੰ ਦੁਬਾਰਾ ਦੁਹਰਾਉਣਾ ਪਵੇਗਾ ਦੋਸਤੋ, ਪੰਜ ਕਾਲੀ ਮਿਰਚ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸਿਰ ਤੋਂ ਪੈਰਾਂ ਤੱਕ ਸੱਤ ਦਾਣੇ ਮਿਲਣਗੇ ਇਸ ਨੂੰ ਉਤਾਰ ਕੇ ਘਰ ਦੇ ਬਾਹਰ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ ਤੁਹਾਨੂੰ

ਇਸ ਨੂੰ ਕਿਤੇ ਵੀ ਸਾੜਨਾ ਪਵੇਗਾ, ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਇਸ ਨੂੰ ਲਓ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹੀ ਕੋਈ ਸਮੱਸਿਆ ਹੈ ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਬਿਮਾਰ ਹੋ ਰਹੇ ਹੋ ਮਿਰਚ ਇਸ ਸਮੱਸਿਆ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਨਾਲ ਲੈ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਇਹ ਜਾ ਕੇ ਸੜ ਜਾਵੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਲਈ ਇਹ ਦੇਖੋਗੇ ਇਸ ਉਪਾਅ ਨੂੰ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਸਾਥੀਓ, ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸੁਧਾਰ ਕਰਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋਗੇ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਦੀਆਂ ਅਸੀਸਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਹੋਣ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਦਾ ਅਸ਼ੀਰਵਾਦ ਹਮੇਸ਼ਾ ਅੱਗੇ ਵਧੇ ਜੇ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਅੱਜ ਸਿਰਫ਼ ਇੱਕ ਕੰਮ ਹੈ ਅੱਜ ਰਾਤ ਘਰ ਦੇ ਮੁੱਖ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਦੁਆਰ ‘ਤੇ ਅਜਿਹਾ ਕਰੋ ਘਰ ਦੇ ਹਰ ਕੋਨੇ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਤਿਲ ਤੋਂ ਦੀਵਾ ਜਗਾਉਣਾ ਹੈ ਅਤੇ ਹਰੇਕ ਦੀਵੇ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਕਾਲੀ ਮਿਰਚ ਪਾਉਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਜੈ ਬਜਰੰਗ ਬਾਲੀ ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਮੈਨੂੰ ਅੱਜ ਲਈ ਸਿਰਫ ਇਹ ਹੱਲ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਦਿਨ ਅਤੇ ਰਾਤ ਨੂੰ ਅਜਿਹਾ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਹ ਉਪਾਅ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਦਾ ਹਰ ਹਿੱਸਾ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਤਾਕਤਾਂ ਨੂੰ ਤਬਾਹ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ ਅਤੇ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਊਰਜਾ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਰਹਿ ਸਕਦੀ ਹੈ ਜੋ ਵੀ ਘਰ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਊਰਜਾ ਨਾਲ ਭਰਿਆ ਹੋਵੇਗਾ ਉਹ ਘਰ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ, ਉਹ ਘਰ ਮੁਬਾਰਕ ਹੈ ਤਰੱਕੀ ਹੁੰਦੀ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *