ਸ਼੍ਰੀ ਕ੍ਰਿਸ਼ਨ ਕਹਿੰਦੇ ਨੇ, ਗਾਂ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਹੱਥ ਜੋੜਕੇ ਬੋਲੇ ਇਹ 2 ਸ਼ਬਦ ਗਰੀਬੀ ਕੋਸੋ ਦੂਰ ਭੱਜ ਜਾਵੇਗੀ

ਦੋਸਤੋ ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬੜੀ ਖਾਸ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਜਿਸ ਵਿਚ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦਸਾਂਗੇ ਕਿ ਗਾਂ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਹੱਥ ਜੋੜਕੇ ਬੋਲੇ ਇਹ 2 ਸ਼ਬਦ ਬੋਲਣ ਨਾਲ ਗਰੀਬੀ ਕੋਸੋ ਦੂਰ ਭੱਜ ਜਾਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਡਾ ਘਰ ਪੈਸੇ ਨਾਲ ਭਰ ਜਾਵੇਗਾ । ਧਰਤੀ ਉੱਤੇ ਮੌਜੂਦ ਕਿਸੇ ਵੀ ਭੁੱਖੇ – ਪਿਆਸੇ ਜਾਨਵਰ ਨੂੰ ਭੋਜਨ ਅਤੇ ਪਾਣੀ ਦੇਣਾ ਬਹੁਤ ਪੁਨ ਦਾ ਕੰਮ ਹੈ । ਹਾਲਾਂਕਿ ਗਾਂ ਨੂੰ ਦੁੱਧ ਪਿਲਾਣ ਦੇ ਪੁਨ ਦੇ ਨਾਲ – ਨਾਲ ਹੋਰ ਵੀ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲੇਗਾ । ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਅਸੀ ਸਾਰੇ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਹਿੰਦੂ ਧਰਮ ਵਿੱਚ ਗਾਂ ਨੂੰ ਪੂਜਨੀਕ ਮਾਂ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ । ਵਿਧਵਾਨਾਂ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਗਾਂ ਵਿਚ 33 ਕਰੋੜ ਦੇਵੀ – ਦੇਵਤਿਆਂ ਦੀ ਰਿਹਾਇਸ਼ ਹੈ ।

ਜਿਸਦਾ ਸ਼ਾਬਦਿਕ ਮਤਲੱਬ ਹੈ ਕਿ ਜਦੋ ਤੁਸੀ ਗਾਂ ਨੂੰ ਰੋਟੀ ਖਵਾ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਸਦਾ ਸਿੱਧਾ ਸਿੱਧਾ ਮਤਲੱਬ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀ 33 ਕਰੋੜ ਦੇਵੀ – ਦੇਵਤਿਆਂ ਨੂੰ ਵੀ ਖਵਾ ਰਹੇ ਹੋ । ਗਾਂ ਨੂੰ ਰੋਟੀ ਖਵਾਉਣ ਨਾਲ ਘਰ ਅਤੇ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਕਈ ਦੁੱਖ ਘੱਟ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਸੁਖ – ਬਖ਼ਤਾਵਰੀ ਦਾ ਪ੍ਰਸਾਰ ਹੁੰਦਾ ਹੈ । ਅੱਜ ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਗਾਂ ਨੂੰ ਰੋਟੀ ਖਵਾਉਣ ਦੇ ਜਬਰਦਸਤ ਫਾਇਦਿਆਂ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ।

ਹਮੇਸ਼ਾ ਪਹਿਲਾਂ ਗਾਂ ਨੂੰ ਰੋਟੀ ਖਵਾਓ : ਗਾਂ ਨੂੰ ਹਮੇਸ਼ਾ ਘਰ ਦੀ ਬਣੀ ਪਹਿਲੀ ਰੋਟੀ ਖਵਾਉਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ । ਜਿਆਦਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਪਾਉਣ ਲਈ ਰੋਟੀ ਵਿੱਚ ਘੀ ਅਤੇ ਗੁੜ ਮਿਲਾਕੇ ਗਊਆਂ ਨੂੰ ਖਵਾਉਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ । ਅਜਿਹਾ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਜੋ ਵਿਅਕਤੀ ਨਿੱਤ ਗਾਂ ਨੂੰ ਰੋਟੀ ਖਿਡਾਉਂਦਾ ਹੈ .

ਉਸਦੀ ਮੌਜੂਦ ਪੀੜੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ – ਨਾਲ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਪੀੜੀਆਂ ਦੇ ਪੁਨ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕਸ਼ਟ ਤੋਂ ਬਚਾਉਂਦੀ ਹੈ । ਇਸ ਲਈ ਖੁਦ ਰੋਟੀ ਖਾਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਗਊਆਂ ਨੂੰ ਰੋਟੀ ਖਵਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੀਏ ਕਿਉਂਕਿ ਗਊਆਂ ਨੂੰ ਖਵਾਉਣਾ ਜ਼ਿਆਦਾ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ।

ਗਾਂ ਨੂੰ ਕਦੇ ਵੀ ਸੁੱਕੀ ਅਤੇ ਬਾਸੀ ਰੋਟੀ ਨਹੀਂ ਦਿਓ : ਗਾਂ ਨੂੰ ਗੋਲ ਰੋਟੀ ਖਿਡਾਉਣ ਨਾਲ ਸਾਰੇ ਜ਼ਰੂਰੀ ਕਾਰਜ ਪੂਰੇ ਹੁੰਦੇ ਹਨ । ਇੰਨਾ ਹੀ ਨਹੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਵਿਗੜੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਵੀ ਸਹੀ ਹੋ ਹੋਣ ਲਗਦੇ ਹਨ । ਇਸ ਗੱਲ ਦਾ ਹਮੇਸ਼ਾ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ ਕਿ ਗਾਂ ਨੂੰ ਕਦੇ ਵੀ ਸੁੱਕੀ ਅਤੇ ਬਾਸੀ ਰੋਟੀ ਨਹੀਂ ਦੇਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ । ਦਰਵਾਜੇ ਉੱਤੇ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਗਾਂ ਨੂੰ ਕਦੇ ਭੁੱਖਾ ਨਾ ਰਹਿਣ ਦਿਓ ।

ਦਰਵਾਜੇ ਉੱਤੇ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਭੁੱਖੀ ਗਾਂ ਨੂੰ ਰੋਟੀ ਖਵਾਉਣ ਨਾਲ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਦੂਰ ਹੁੰਦੀ ਹੈ । ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਹਮੇਸ਼ਾ ਅਸ਼ਾਂਤਿ ਅਤੇ ਲੜਾਈ ਝਗੜਾ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਦੁਪਹਿਰ ਦੇ ਸਮੇਂ ਸਭਤੋਂ ਪਹਿਲੀ ਰੋਟੀ ਗਾਂ ਨੂੰ ਖਵਾਓ । ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੀਏ ਕਿ ਦੁਪਹਿਰ ਦੇ ਭੋਜਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਗਾਂ ਨੂੰ ਰੋਟੀ ਖਵਾਓ । ਅਜਿਹਾ ਕਰਣ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੁਖ – ਸ਼ਾਂਤੀ ਬਣੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ।

ਚਮਤਕਾਰੀ ਮੰਤਰ : ਦੋਸਤੋ ਜੋ ਮੰਤਰ ਮੈਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਰਿਹਾ ਹਾਂ ਉਹ ਇੱਕ ਚਮਤਕਾਰੀ ਮੰਤਰ ਹੈ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ ਕਿ ਜਦੋਂ ਵੀ ਤੁਸੀ ਇਹ ਉਪਾਅ ਕਰੋ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਉਪਾਅ ਜਲਦੀ ਉੱਠਕੇ ਇਸਨਾਨ ਆਦਿ ਕਰ ਕੇ ਹੀ ਕਰਨਾ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸਤੋਂ ਬਾਅਦ ਆਪਣੇ ਪੂਜਾ ਘਰ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਬੈਠਣਾ ਹੈ ।

ਇਸਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਾਂ ਲਕਸ਼ਮੀ ਅਤੇ ਭਗਵਾਨ ਹਰਿ ਵਿਸ਼ਨੂੰ ਦਾ ਵੀ ਧਿਆਨ ਕਰਣਾ ਹੈ । ਇਸਦੇ ਬਾਅਦ ਹੁਣ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਘਰ ਦੇ ਬਾਹਰ ਜਾਣਾ ਹੈ ਅਤੇ ਜਿੱਥੇ ਵੀ ਬੈਠੀ ਹੋਈ ਗਾਂ ਮਿਲੇ ਉਸਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਹੱਥ ਜੋੜਕੇ ਅਤੇ ਗਾਂ ਨੂੰ ਵੇਖਕੇ ਇਸ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ ।

ਮੰਤਰ ਇਸ ਪ੍ਰਕਾਰ ਹੈ : “ਓਮ ਗੋਵਿੰਦਾਏ ਨਮ:” ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਮੰਤਰ ਦਾ ਕੇਵਲ 5 ਵਾਰ ਜਾਪ ਕਰਣਾ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਮੰਤਰ ਦਾ 5 ਵਾਰ ਜਪ ਕਰਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਜੋ ਵੀ ਤੁਸੀ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤੁਸੀ ਉਹ ਮਨੋਕਾਮਨਾ ਮੰਗ ਲੈਣੀ ਹੈ ਜਾਂ ਜੋ ਵੀ ਤੁਸੀ ਪੂਰਾ ਕਰਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਪੈਸੇ ਸਬੰਧੀ ਸਮਸਿਆਵਾਂ ਤੋਂ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਹੋ ਜਾ ਫਿਰ ਕਿਸੇ ਕਰਜ਼ੇ ਵਿਚ ਡੁੱਬੇ ਹੋ ਤਾਂ ਗਊ ਮਾਤਾ ਦੇ ਸਾਮਣੇ ਇਹ ਸਬ ਤੁਸੀ ਦੱਸਣਾ ਹੈ ਅਜਿਹਾ ਕਰਣ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸਾਰੇ ਦੁੱਖ ਦਰਦ ਦੂਰ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਮਿਲੇਗੀ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸਾਰੇ ਪ੍ਰਕਾਰ ਦੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਮਿਲੇਗਾ ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *