ਧਨ, ਮਿਥੁਨ ਅਤੇ ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਨਿਵੇਸ਼ ਸੰਬੰਧੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਦਿਨ ਸ਼ੁਭ ਰਹੇਗਾ, ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ ਪੜ੍ਹੋ।

ਮੇਖ- ਕੰਮ ਦੇ ਦਬਾਅ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਮਤਭੇਦ ਤਣਾਅ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਨਿਵੇਸ਼ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਬਾਰੇ ਡੂੰਘਾਈ ਨਾਲ ਜਾਣਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਆਕਰਸ਼ਕ ਹਨ, ਕੋਈ ਵੀ ਕਦਮ ਚੁੱਕਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਮਾਹਰ ਦੀ ਸਲਾਹ ਲਓ। ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਸਮਾਜਿਕ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਤੁਹਾਡੀ ਉਮੀਦ ਨਾਲੋਂ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਤੁਹਾਡਾ ਪਿਆਰ ਨਾ ਸਿਰਫ਼ ਵਧੇਗਾ ਸਗੋਂ ਨਵੀਆਂ ਉਚਾਈਆਂ ਨੂੰ ਵੀ ਛੂਹੇਗਾ। ਦਿਨ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਪ੍ਰੇਮਿਕਾ ਦੀ ਮੁਸਕਰਾਹਟ ਨਾਲ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਰਾਤ ਉਸਦੇ ਸੁਪਨਿਆਂ ਵਿੱਚ ਬਦਲ ਜਾਵੇਗੀ। ਕਰੀਅਰ ਦੇ ਨਜ਼ਰੀਏ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤੀ ਯਾਤਰਾ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਰਹੇਗੀ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚ- ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਪੂਰਾ ਦਿਨ ਉਤਸ਼ਾਹ ਨਾਲ ਭਰਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਇਹ ਯਕੀਨੀ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਮਨਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੇ ਸਿਲਸਿਲੇ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਾਹਰ ਜਾਣਾ ਵੀ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਧੀ ਦੇ ਸਹੁਰੇ ਪੱਖ ਤੋਂ ਕੋਈ ਵਿਅਕਤੀ ਘਰ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਸ ‘ਤੇ ਬੋਝ ਵਧੇਗਾ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਦਿਨ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕੁਝ ਚਿੰਤਾਵਾਂ ਨਾਲ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਪਰ ਜਿਵੇਂ-ਜਿਵੇਂ ਦਿਨ ਵਧਦਾ ਜਾਵੇਗਾ, ਹਾਲਾਤ ਵੀ ਅਨੁਕੂਲ ਹੁੰਦੇ ਜਾਣਗੇ।

ਮਿਥੁਨ- ਵਾਧੂ ਆਮਦਨ ਲਈ ਆਪਣੇ ਰਚਨਾਤਮਕ ਵਿਚਾਰਾਂ ਦਾ ਸਹਾਰਾ ਲਓ। ਜ਼ਿੱਦੀ ਨਾ ਬਣੋ – ਇਹ ਦੂਜਿਆਂ ਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਪਹੁੰਚਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਿਆਰ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਦੇ ਸੁਪਨੇ ਨੂੰ ਸਾਕਾਰ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰੋ। ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਨੂੰ ਹਮੇਸ਼ਾ ਲਈ ਪਾਇਆ ਨਾ ਸਮਝੋ.

ਕਰਕ- ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਸਿਤਾਰਾ ਉੱਚਾ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਜੋ ਵੀ ਕੰਮ ਕਰੋਗੇ, ਚਾਹੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਦਫਤਰ ਦਾ ਕੰਮ ਹੋਵੇ ਜਾਂ ਤੁਹਾਡਾ ਨਿੱਜੀ ਘਰੇਲੂ ਕੰਮ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਰ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿਦੇਸ਼ ਤੋਂ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਰਚਨਾਤਮਕ ਰਹੋਗੇ।

ਸਿੰਘ- ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਲੈਣ ਦੇਣ ਦਾ ਭੁਗਤਾਨ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅਚਾਨਕ ਖਰਚੇ ਵਿੱਤੀ ਬੋਝ ਵਧਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਜਿਵੇਂ-ਜਿਵੇਂ ਦਿਨ ਵਧਦਾ ਜਾਵੇਗਾ, ਕਿਸੇ ਪੁਰਾਣੇ ਮਿੱਤਰ ਨਾਲ ਸੁਖਦ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਰੋਮਾਂਸ ਨੂੰ ਪਾਸੇ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਕੁਝ ਮਾਮੂਲੀ ਮਤਭੇਦ ਅਚਾਨਕ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਜਾਣਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਬਹੁਤ ਕੁਝ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦੀ ਸਮਰੱਥਾ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਤੁਹਾਡੇ ਰਾਹ ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਾਰੇ ਮੌਕਿਆਂ ਦਾ ਫਾਇਦਾ ਉਠਾਓ।

ਕੰਨਿਆ- ਅੱਜ ਸਫਲਤਾ ਤੁਹਾਡੇ ਪੈਰ ਚੁੰਮੇਗੀ। ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਜਿਸਦਾ ਫੈਸਲਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲੈਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਸਮਝ ਨਾਲ ਸਭ ਕੁਝ ਹੱਲ ਕਰੋਗੇ। ਅੱਜ ਵਾਹਨ ਚਲਾਉਂਦੇ ਸਮੇਂ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।

ਤੁਲਾ — ਆਪਣੇ ਭਾਰ ‘ਤੇ ਨਜ਼ਰ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖਾਣ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਮਿਸ਼ਨ, ਲਾਭਅੰਸ਼ ਜਾਂ ਰਾਇਲਟੀ ਤੋਂ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਦੋਸਤਾਨਾ ਅਜਨਬੀਆਂ ਤੋਂ ਚੰਗੀ ਦੂਰੀ ਰੱਖੋ। ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਗੜਬੜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਉਹ ਕੰਮ ਕਰੋ ਜੋ ਕੁਦਰਤ ਵਿੱਚ ਰਚਨਾਤਮਕ ਹਨ.

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ – ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਚੰਗਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਕੁਝ ਨਵਾਂ ਕਰਨ ਦਾ ਮਨ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਡਾਕਟਰ ਲਈ ਦਿਨ ਚੁਣੌਤੀਆਂ ਭਰਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਨਾਲ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਓਗੇ, ਤਾਂ ਉਹ ਇਸ ਨੂੰ ਪਸੰਦ ਕਰਨਗੇ।

ਧਨੁ – ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਪੈਸਾ ਇਕੱਠਾ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਪੁਰਾਣੇ ਕਰਜ਼ੇ ਵਾਪਸ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਨਵੇਂ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ‘ਤੇ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨ ਲਈ ਪੈਸਾ ਕਮਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਆਪਣੇ ਫੈਸਲੇ ਬੱਚਿਆਂ ‘ਤੇ ਥੋਪਣ ਨਾਲ ਉਹ ਗੁੱਸੇ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣਾ ਪੱਖ ਸਮਝਾਓ, ਤਾਂ ਜੋ ਉਹ ਇਸ ਪਿੱਛੇ ਕਾਰਨ ਨੂੰ ਸਮਝ ਕੇ ਤੁਹਾਡੀ ਗੱਲ ਨੂੰ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਸਵੀਕਾਰ ਕਰ ਸਕਣ।

ਮਕਰ- ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕੁਝ ਨਵੇਂ ਤੋਹਫ਼ਿਆਂ ਦੀ ਉਡੀਕ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਜਿਵੇਂ-ਜਿਵੇਂ ਦਿਨ ਅੱਗੇ ਵਧਦਾ ਹੈ, ਕੁਝ ਬਹੁਤ ਚੰਗੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਕੋਈ ਮਹਿਮਾਨ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਿਹਤ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਵੀ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਉੱਚ ਪੱਧਰੀ ਮੁਕਾਬਲੇ ਵਿੱਚ ਭਾਗ ਲੈਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਕੁੰਭ- ਯਾਤਰਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਥਕਾਵਟ ਅਤੇ ਤਣਾਅ ਦੇਵੇਗੀ ਪਰ ਵਿੱਤੀ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਲਾਭਕਾਰੀ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਡਾ ਮੂਡ ਰਵੱਈਆ ਤੁਹਾਡੇ ਭਰਾ ਦਾ ਮੂਡ ਵਿਗਾੜ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਿਆਰ ਦੇ ਬੰਧਨ ਨੂੰ ਬਣਾਈ ਰੱਖਣ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਸੀ ਸਤਿਕਾਰ ਅਤੇ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਪੈਦਾ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।

ਮੀਨ- ਆਰਥਿਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਰੁਕਿਆ ਹੋਇਆ ਪੈਸਾ ਵਾਪਿਸ ਮਿਲੇਗਾ। ਆਪਣੇ ਮਨ ਦੀ ਗੱਲ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਨਾ ਸਾਂਝੀ ਕਰੋ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਨਵਾਂ ਘਰ ਖਰੀਦਣ ਦਾ ਵਿਚਾਰ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਪੁਰਾਣੀ ਸਿਹਤ ਸਮੱਸਿਆ ਹੈ, ਤਾਂ ਅੱਜ ਹੀ ਡਾਕਟਰ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਤੋਂ ਝਿਜਕੋ ਨਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *