ਸ਼ਨੀ, ਸ਼ੁੱਕਰ ਅਤੇ ਬੁਧ ਮਿਲਣਗੇ, ਇਨ੍ਹਾਂ 5 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਹਰ ਇੱਛਾ ਪੂਰੀ ਹੋਵੇਗੀ

ਜੋਤਿਸ਼ ਸ਼ਾਸਤਰ ਵਿੱਚ ਤ੍ਰਿਗ੍ਰਹਿ ਯੋਗ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਖਾਸ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਯੋਗ ਵਿੱਚ, ਤਿੰਨ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਗ੍ਰਹਿ ਇੱਕੋ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਮਿਲ ਕੇ ਇੱਕ ਗੱਠਜੋੜ ਬਣਾਉਂਦੇ ਹਨ। ਦਸੰਬਰ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਚ ਦੋ ਤ੍ਰਿਗ੍ਰਹਿ ਯੋਗ ਬਣ ਰਹੇ ਹਨ। ਪਹਿਲਾ ਤ੍ਰਿਗ੍ਰਹਿ ਯੋਗ 20 ਜਨਵਰੀ 2024 ਨੂੰ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ ਸੀ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਸੂਰਜ ਨੇ ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਕੀਤਾ ਸੀ ਅਤੇ ਸ਼ੁੱਕਰ ਅਤੇ ਬੁਧ ਨਾਲ ਗੱਠਜੋੜ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਦੂਜਾ ਤ੍ਰਿਗ੍ਰਹਿ ਯੋਗ 20 ਜਨਵਰੀ 2024 ਨੂੰ ਬਣੇਗਾ। ਇਸ ਵਿੱਚ, ਬੁਧ ਗ੍ਰਹਿ ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਕਰੇਗਾ ਅਤੇ ਉੱਥੇ ਸ਼ੁੱਕਰ ਅਤੇ ਸ਼ਨੀ ਨਾਲ ਗੱਠਜੋੜ ਕਰੇਗਾ।

ਤ੍ਰਿਗ੍ਰਹਿ ਯੋਗ ਵਿੱਚ ਤਿੰਨ ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਦਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਇਕੱਠਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ ਇਹ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਬਣ ਜਾਂਦਾ ਹੈ. ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਬਣੇ ਗੱਠਜੋੜ ਦਾ ਸਾਰੀਆਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ‘ਤੇ ਇੱਕੋ ਜਿਹਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਪੈਂਦਾ ਹੈ। ਅਜਿਹੇ ‘ਚ ਦਸੰਬਰ ਦੇ ਮਹੀਨੇ ‘ਚ ਕੀਤੇ ਗਏ ਇਹ ਦੋਵੇਂ ਤ੍ਰਿਗ੍ਰਹਿ ਯੋਗ ਵੀ ਸਾਰਿਆਂ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਭਾਵ ਪਾਉਣਗੇ। 20 ਜਨਵਰੀ 2024 ਨੂੰ ਕੀਤਾ ਜਾਣ ਵਾਲਾ ਤ੍ਰਿਗ੍ਰਹਿ ਯੋਗ, ਜੋ ਕਿ ਸਮਾਪਤ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ, ਜਦਕਿ 28 ਜਨਵਰੀ 2024 ਨੂੰ ਤ੍ਰਿਗ੍ਰਹਿ ਯੋਗ ਹੋਣ ਲਈ ਅਜੇ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਜਾਣੋ, ਕਿਹੜੀਆਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਲਈ ਇਹ ਸਭ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ।

ਮੇਖ- ਦਸੰਬਰ ਵਿੱਚ ਬਣਨ ਵਾਲਾ ਤ੍ਰਿਗ੍ਰਹਿ ਯੋਗ ਵਪਾਰਕ ਨਜ਼ਰੀਏ ਤੋਂ ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਆਮਦਨ ਵਧੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਬਚਤ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਪੈਸਾ ਲਗਾ ਸਕੋਗੇ। ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਭਵਿੱਖ ਵੀ ਉਜਵਲ ਹੋਵੇਗਾ।

ਮਕਰ- ਜੋਤਿਸ਼ ਗਣਨਾਵਾਂ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਇਹ ਤ੍ਰਿਗ੍ਰਹਿ ਯੋਗ ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਹੀ ਬਣੇਗਾ, ਇਸ ਲਈ ਇਸਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਪ੍ਰਭਾਵ ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਉੱਤੇ ਹੋਵੇਗਾ। ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਕਰੀਅਰ ਨਵੀਂ ਉਡਾਣ ਭਰੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲੀ ਹੋਵੇਗੀ ਜਾਂ ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਤਬਦੀਲੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਕੁੰਭ ਕੁੰਡਲੀ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਇਹ ਤ੍ਰਿਗ੍ਰਹਿ ਯੋਗ ਬਹੁਤ ਸ਼ੁਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਵਿਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਪੜ੍ਹਾਈ ਕਰਨ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਕਾਰਨ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਹੁਣ ਤੱਕ ਚੱਲ ਰਹੀਆਂ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਵੀ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਤਰੱਕੀ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।ਇਹ ਵੀ ਪੜ੍ਹੋ: ਨਿੰਬੂ ਦੇ ਇਹ ਉਪਾਅ ਹਨ ਹਰ ਸਮੱਸਿਆ ਦਾ ਹੱਲ

ਮੀਨ ਇਹ ਤ੍ਰਿਗ੍ਰਹਿ ਯੋਗ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਵੀ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹੇਗਾ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਇੱਛਾਵਾਂ ਦੀ ਪੂਰਤੀ ਦਾ ਸਮਾਂ ਆ ਗਿਆ ਹੈ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਪੂਰਾ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਸੀ। ਤੁਸੀਂ ਹੁਣ ਤੱਕ ਜਿੰਨੀ ਮਿਹਨਤ ਕੀਤੀ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *