ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਅੱਜ ਤੋਂ ਪੂਰੇ 17 ਸਾਲਾਂ ਤੱਕ ਇਨ੍ਹਾਂ 4 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ‘ਤੇ ਧਨ ਵਰਖਾ ਕਰਨਗੇ ਕੀ ਤੁਹਾਡੀ ਵੀ ਹੈ ਇਹ ਰਾਸ਼ੀ

ਸਾਰੇ ਨੌਂ ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਵਿੱਚੋਂ ਸ਼ਨੀ ਦਾ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਮਹੱ ਤਵ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ‘ਤੇ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਕਿ ਰ ਪਾ ਹੁੰਦੀ ਹੈ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਜੀਵਨ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਸ਼ਨੀ ਕੁੰਡਲੀ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਭ ਪ੍ਰਭਾਵ ਵਿੱਚ ਹੈ ਤਾਂ ਇਹ ਰੰਕ ਦਾ ਰਾਜਾ ਬਣਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ, ਜੇਕਰ ਉਹ ਅ ਸ਼ੁ ਭ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱ ਚ ਹਨ, ਤਾਂ ਉਹ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਜੀਵਨ ਨੂੰ ਸਾਰੀਆਂ ਮੁਸੀਬਤਾਂ ਨਾਲ ਭਰ ਦਿੰਦੇ ਹਨ। 29 ਅਪ੍ਰੈਲ ਨੂੰ ਸ਼ਨੀ ਨੇ ਆਪਣੀ ਰਾਸ਼ੀ ਬਦਲ ਕੇ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰ ਵੇ ਸ਼ ਕੀਤਾ। ਹੁਣ ਇੱਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀ ਬਦਲਣ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਸ਼ਨੀ 12 ਜੁਲਾਈ ਨੂੰ ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਪਿਛਲੇ ਸੰਕਰਮਣ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਕਰੇਗਾ ਜਿੱਥੇ ਇਹ 17 ਜਨਵਰੀ 2023 ਤੱਕ ਰਹੇਗਾ। ਜਾਣੋ ਕਿਨ੍ਹਾਂ 4 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਲਈ ਇਹ ਸਮਾਂ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ।

ਕਰਕ: ਲਗਭਗ 6 ਮਹੀਨਿਆਂ ਦਾ ਇਹ ਸਮਾਂ ਕਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਸ਼ੁਭ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿਉਂਕਿ ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਇਸ ਰਾ ਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਗ੍ਰਿਫਤ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗੀ। ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਇੱਕ ਤੋਂ ਵੱਧ ਮਾਧਿਅਮਾਂ ਰਾਹੀਂ ਪੈਸਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਚੰਗੀ ਤ ਰੱ ਕੀ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਹੋਵੋਗੇ.

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ : ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਵੀ ਸਮਾਂ ਅਨੁਕੂਲ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਯਾਤਰਾ ਦੇ ਸ਼ੁਭ ਯੋਗ ਹਨ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਵੱਡੀ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਨਿਵੇਸ਼ ਤੋਂ ਚੰਗਾ ਰਿਟਰਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋਵੋਗੇ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਲਾਭ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦੇ ਕਈ ਮੌਕੇ ਹੋਣਗੇ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ।

ਮੀਨ : ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਸ਼ਨੀ ਸਤੀ ਤੋਂ ਮੁਕਤ ਹੋਣਗੇ। ਮਾਨਸਿਕ ਤਣਾਅ ਰਹੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਦੀ ਬਹੁਤ ਸ਼ਲਾਘਾ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ। ਵਿਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਨੌਕਰੀ ਕਰਨ ਦੀ ਇੱਛਾ ਪੂਰੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸ ਰ ਕਾ ਰੀ ਨੌਕਰੀਆਂ ਦੀ ਤਿਆਰੀ ਕਰ ਰਹੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਵੀ ਸਮਾਂ ਅਨੁਕੂਲ ਹੈ।

ਸਿੰਘ: ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਵੱਡੀ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਨਵੇਂ ਸਾਧਨਾਂ ਰਾਹੀਂ ਧਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਰੁਕਿਆ ਹੋਇਆ ਪੈਸਾ ਵਾਪਿਸ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਚੰਗੀ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਦੀ ਹਰ ਪਾਸੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਹੋਵੇਗੀ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *