ਅੱਜ ਇਨ੍ਹਾਂ ਤਿੰਨਾਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ‘ਤੇ ਹੋਵੇਗੀ ਮਹਾਦੇਵ ਦੀ ਕਿਰਪਾ-ਚਮਕੇਗੀ ਕਿਸਮਤ-ਹੋਵੇਗੀ ਧਨ ਦੀ ਬਰਸਾਤ

ਮੇਖ – ਸਮਝਦਾਰੀ ਦੇ ਫੈਸਲੇ ਅਤੇ ਯੋਜਨਾਬੱਧ ਕੰਮ ਤੋਂ ਲਾਭ ਉੱਚ ਸਿੱਖਿਆ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਅਸਹਿਮਤੀ ਸੰਭਵ ਹੈ। ਸੂਰਜ ਲਈ ਉਪਚਾਰ ਓਮ ਧ੍ਰਿਣੀ ਸੂਰਯ ਨਮਹ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ ਦਾਨ ਕਰੋ ਗੁੜ ਕਣਕ ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ -ਸਜਾਵਟ ਦਾ ਨੁਕਸਾਨ ਅਧਿਐਨ ਤੋਂ ਮਾਨਸਿਕ ਭਟਕਣਾ ਸਨੇਹੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਚੰਦਰਮਾ ਦੇ ਉਪਚਾ ਓਮ ਨਮਹ ਸ਼ਿਵਾਏ ਨਮਹ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ ਰੁਦਰਾਭਿਸ਼ੇਕ ਕਰੋ

ਮਿਥੁਨ -ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਨਾਲ ਮੱਤਭੇਦ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਮਾਨਸਿਕ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।ਕੰ-ਮ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ ਅਚਾਨਕ ਕੰਮ ਰੁਕਣ ਜਾਂ ਰੁਕਾਵਟ ਆਉਣ ਨਾਲ ਮਾਨਸਿਕ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।ਜੁਪੀਟਰ ਦੇ ਉਪਚਾਰ ਓਮ ਗੁਰੂਵੇ ਨਮ: ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ ਗੁਰੂਆਂ ਦਾ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਲਓ ਕਰਕ -ਘਰ ਵਿੱਚ ਆਰਾਮ ਨਾਲ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਕਰੇਗਾ ਘਰ ਵਿੱਚ ਰਹਿ ਕੇ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਜਾਰੀ ਰਹੇਗਾ ਮਨ ਸ਼ਾਂਤ ਹੋਵੇਗਾਮੰਗਲ ਗ੍ਰਹਿ ਲਈ ਉਪਚਾਰ ਓਮ ਭਾਉਨ ਭਉਮਯ ਨਮਹ ਦੀ ਮਾਲਾ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ।ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ

ਕੰਨਿਆ -ਊਰਜਾ ਅਤੇ ਉਤਸ਼ਾਹ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਕੰਮ ਵਿਚ ਇਕਾਗਰਤਾ ਨਵੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਸਿੱਖਣੀਆਂ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ ਗਠੀਆ ਤੋਂ ਪੀੜਤ.ਕੇਤੂ ਦਾ ਉਪਾਅ -ਗਣਪਤੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ, ਧੂਪ, ਦੀਵਾ ਅਤੇ ਨਵੇਦਿਆ ਚੜ੍ਹਾਓ, ਓਮ ਕੇ ਕੇਤਵਾ ਨਮਹ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰਕੇ ਦਿਨ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕ-ਰੋ।ਤੁਲਾ -ਆਪਣੇ ਆਪ ਤੋਂ ਦੂਰੀ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ।ਸੰਭਵ ਇਲੈਕਟ੍ਰੋਨਿਕਸ ਨੁ-ਕ-ਸ ਰੁਟੀਨ ਵਿੱਚ ਅਨਿਯਮਿਤ ਰਹੇਗੀ ਰਾਹੂ ਦੇ ਉਪਾਅ ਓਮ ਰਾਮ ਰਹਵੇ ਨਮਹ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ।ਨੀਲੇ ਕੱਪੜੇ ਦਾ ਚੜ੍ਹਾਵਾ ਚੜ੍ਹਾਓ

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ-ਲਗਾਤਾਰ ਗੱਲਬਾਤ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਸੰਭਵਅਧਿਆਤਮਿਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਸਰਗਰਮ ਰਹੇਗਾ ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਤੋਂ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤੀ।ਸੂਰਜ ਲਈ ਉਪਚਾਰ ਓਮ ਧ੍ਰਿਣੀ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ: ਸੂਰਯ ਨਮ ਭਗਵਤੀ ਗਾਇਤਰੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ.ਧਨੁ-ਘਰ ਵਿੱਚ ਵੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਕੰਮ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਪਰਿਵਾਰਿਕ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।ਪੌੜੀ ਜਾਂ ਕੋਈ ਵਸਤੂ ਸੱਟ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣ ਸਕਦੀ ਹੈ ਖੁਰਾਕ ਦੀ ਅਸੰਗਤਤਾ ਨੁਕਸਾਨਦੇਹ ਹੈ.ਸ਼ੁਭ ਦੋਸ਼ਾਂ ਦੀ ਸੰਨਿਆਸ ਲਈ -ਓਮ ਅੰਗਰਕਾਯ ਨਮ: ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ। ਤੁਲਸੀ ਦਾ ਸੇਵਨ ਕਰੋ…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *