ਸ਼ਨੀ ਦਾ ਹੁਣ ਉਲਟਾ ਦੌਰ ਚੱਲੇਗਾ, ਇਨ੍ਹਾਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਦਿਨ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਭਰੇ ਰਹਿਣਗੇ।

ਮੇਖ : ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਅਚਾਨਕ ਲਾਭ ਦੇ ਕਾਰਨ ਮਨ ਸਵਾਲਾਂ ਵਿੱਚ ਰਹੇਗਾ। ਦੋਸਤਾਂ ਦੀ ਰਾਏ ਨੂੰ ਨਜ਼ਰਅੰਦਾਜ਼ ਨਾ ਕਰੋ। ਔਲਾਦ ਤੋਂ ਵੀ ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਚਾਰ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਸਮਾਂ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਯਾਤਰਾ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਆਪਣੇ ਨਾਲ ਸਾਰੇ ਜ਼ਰੂਰੀ ਦਸਤਾਵੇਜ਼ ਰੱਖਣਾ ਨਾ ਭੁੱਲੋ। ਅਜਿਹਾ ਲਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਬਹੁਤ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇਸ ਸ਼ੁਭ ਦਿਨ ‘ਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਗਮ ਆਯੋਜਿਤ ਕੀਤੇ ਜਾਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਕੋਈ ਚੀਜ਼ ਖਰੀਦਣ ਲਈ ਸ਼ੁਭ ਦਿਨ ਹੈ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਸਮਾਜਿਕ ਸਮਾਗਮ ਵਿੱਚ ਹਿੱਸਾ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਅਚਾਨਕ ਧਨ ਲਾਭ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਜ਼ਿਆਦਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ, ਉਸ ਨੂੰ ਵੀ ਗਵਾਉਣ ਤੋਂ ਬਚੋ, ਖਰਚ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਉਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀ ਸਲਾਹ ‘ਤੇ ਵੀ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਯੋਗ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਕੰਮ ਆਸਾਨ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ।ਨਵਾਂ ਦਿਸ਼ਾ ਦੇਣ ਲਈ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਦੂਜਿਆਂ ਦੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਦਖਲ ਦੇਣ ਤੋਂ ਬਚੋ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ (Gmini Horoscope) ਮਿਥੁਨ ਅੱਜ ਨਰਮ ਰਹੇਗਾ, ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਦੀ ਪੂਰਤੀ ਵਿੱਚ ਦੇਰੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਅਚਾਨਕ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਵਿੱਤੀ ਸੰਕਟ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰ ਵੀ ਸਹਿਯੋਗ ਅਤੇ ਸਹਿਯੋਗ ਦੇਣਗੇ। ਬੁਰੇ ਲੋਕਾਂ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹਿਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੀਆਂ ਮੰਗਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਪੂਰਾ ਦਿਨ ਅਤੇ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਹੋਵੇਗਾ।ਤੁਹਾਡਾ ਮਜ਼ਾਕੀਆ ਸੁਭਾਅ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਬਣਾਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਅਜਿਹੇ ਕੱਪੜੇ ਨਾ ਪਹਿਨੋ ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਪਾਰਟਨਰ ਨੂੰ ਪਸੰਦ ਨਹੀਂ ਹਨ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਦੁਖੀ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੇ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਕੈਂਸਰ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਥੋੜਾ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਅੱਜ ਵਪਾਰਕ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਨੂੰ ਗੰਭੀਰਤਾ ਨਾਲ ਸੁਲਝਾਓਗੇ। ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ। ਨਿੱਜੀ ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੀ ਤਰੱਕੀ ਲਈ ਰਣਨੀਤੀ ਬਣਾਵਾਂਗੇ, ਧਨ ਲਾਭ ਦਾ ਯੋਗ ਹੈ। ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਸ਼ਾਂਤ ਰਹਿ ਕੇ ਬਤੀਤ ਕਰੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਨਾਲ ਘਿਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਸਰੀਰਕ ਅਤੇ ਮਾਨਸਿਕ ਰੋਗ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬੇਚੈਨ ਬਣਾਵੇਗਾ, ਅਚਾਨਕ ਖਰਚ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਅਸ਼ਾਂਤੀ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ। ਕੋਈ ਅਧਿਆਤਮਿਕ ਗੁਰੂ ਜਾਂ ਬਜ਼ੁਰਗ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਕੰਮਕਾਜ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ, ਸੁਖਦ ਸਫਲ ਯਾਤਰਾਵਾਂ, ਪਰਿਵਾਰ ਅਤੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲਣ ਦੀ ਉਮੀਦ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਟੀਚਿਆਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਥੋੜੀ ਹੋਰ ਸਖਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨੀ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ, ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਕੰਮ ਲਈ ਬਾਹਰ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਬਹਿਸ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਉਦਾਸ ਅਤੇ ਉਦਾਸ ਨਾ ਹੋਵੋ. ਆਪਣੇ ਖਰਚਿਆਂ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ ਅਤੇ ਸਿਰਫ ਜ਼ਰੂਰੀ ਚੀਜ਼ਾਂ ਹੀ ਖਰੀਦੋ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਦੂਜਿਆਂ ਨੂੰ ਸਮਝਣ ਲਈ ਬਹੁਤ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਕੰਮ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਅਜਿਹੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹੋ ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਜੁੜੇ ਹੋ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਨ ਸ਼ਾਂਤੀ ਨਾਲ ਭਰਿਆ ਰਹੇਗਾ, ਮਨੋਰੰਜਨ ਅਤੇ ਸਿੱਖਿਆ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਮਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਤੇ ਜਾਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਪਰਿਵਾਰ ਦੀ ਹਾਲਤ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਪੈਸੇ ਦਾ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖਰਚ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਪੈਦਾ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮੁਕਾਬਲੇਬਾਜ਼ਾਂ ਦੀਆਂ ਚਾਲਾਂ ਨਾਕਾਮ ਰਹਿਣਗੀਆਂ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੋ ਭਾਵੇਂ ਕਿ ਕਿਸਮਤ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ਦਾ ਅੱਜ ਸਨਮਾਨ ਵਧੇਗਾ, ਅਚਾਨਕ ਧਨ ਲਾਭ ਹੋਣ ਨਾਲ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਪੁਰਾਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਵੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨ ਨਾਲ ਵਿਕਸਿਤ ਹੋਣਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਸਰੀਰ ਅਤੇ ਮਨ ਤੋਂ ਥਕਾਵਟ ਅਤੇ ਬੇਚੈਨ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰੇਗੀ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਬਹਿਸ ਦੇ ਕਾਰਨ ਉਹਨਾਂ ਦੀ ਨਰਾਜ਼ਗੀ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ। ਕੰਮਾਂ ਪ੍ਰਤੀ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਵਧ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਪ੍ਰਤੀ ਸੁਚੇਤ ਰਹੋ ਮਨ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਵਿਚਾਰਾਂ ਨਾਲ ਘਿਰਿਆ ਰਹੇਗਾ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ ਅੱਜ ਭਵਿੱਖ ਨੂੰ ਦੇਖਦੇ ਹੋਏ ਕੁਝ ਅਜਿਹਾ ਕੰਮ ਕਰੋ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਮੇਂ ‘ਤੇ ਆਰਥਿਕ ਮਦਦ ਮਿਲ ਸਕੇ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਅਜਿਹਾ ਸਮਾਂ ਹੁਣ ਨੇੜੇ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਫਿਰ ਵੀ ਥੋੜ੍ਹਾ-ਥੋੜ੍ਹਾ ਕਰ ਕੇ ਭਵਿੱਖ ਵਿਚ ਸੁਰੱਖਿਆ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਈ ਜਾਵੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰਾ ਦਿਨ ਵਿਅਸਤ ਰਹੋਗੇ, ਕਿਸੇ ਜਾਣ ਪਛਾਣ ਵਾਲੇ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਲਈ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਮਾਨਸਿਕ ਸਥਿਤੀ ਅਸਪਸ਼ਟ ਰਹੇਗੀ। ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਫੈਸਲੇ ਨਾ ਲੈਣ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਨਾ ਕਰੋ। ਬਾਣੀ ‘ਤੇ ਸੰਜਮ ਰੱਖਣ ਨਾਲ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨਾਲ ਵਾਦ-ਵਿਵਾਦ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ।

ਧਨੁ : ਧਨੁ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਯੋਜਨਾਬੱਧ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੋਗੇ ਤਾਂ ਕੰਮ ਜ਼ਰੂਰ ਪੂਰਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਜਾਇਦਾਦ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਕਰੋਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਵਿੱਚ ਅਸਥਿਰਤਾ ਕੁਝ ਮਾਨਸਿਕ ਉਲਝਣਾਂ ਪੈਦਾ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਦੋਸਤਾਂ ਦੀ ਮੁਲਾਕਾਤ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦਾ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਮਹੱਤਵ ਹੋਵੇਗਾ। ਇੱਕ ਲੰਮਾ ਪੜਾਅ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਰੋਕ ਰਿਹਾ ਸੀ, ਖਤਮ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਲਦੀ ਹੀ ਆਪਣਾ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਮਿਲ ਜਾਵੇਗਾ। ਯਾਤਰਾਵਾਂ ਅਤੇ ਸੈਰ-ਸਪਾਟਾ ਆਦਿ ਆਨੰਦਦਾਇਕ ਹੀ ਨਹੀਂ ਸਾਬਤ ਹੋਣਗੇ

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਆਪਣੇ ਬੁਰੇ ਲੋਕਾਂ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹਿਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਮਨ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਬਦਲਦੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਕਾਰਨ ਫੈਸਲੇ ਲੈਣ ਵਿੱਚ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਉਲਝਣ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਅਤੇ ਪ੍ਰਸਿੱਧੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਸ਼ੁਭ ਹੈ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੁਖ ਅਤੇ ਸ਼ਾਂਤੀ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ। ਸਰੀਰਕ ਅਤੇ ਮਾਨਸਿਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਤੰਦਰੁਸਤ ਰਹੋਗੇ। ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲਾ ਸਾਰਾ ਦਿਨ ਮੌਜ-ਮਸਤੀ ਵਿੱਚ ਬਤੀਤ ਕਰੇਗਾ। ਦੁਨਿਆਵੀ ਚੀਜ਼ਾਂ ਪ੍ਰਤੀ ਲਗਾਵ ਵਧੇਗਾ, ਸਾਥੀ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਸਮਾਂ ਮਿਲੇਗਾ। ਮਹਿਮਾਨਾਂ ਦੇ ਆਉਣ ਨਾਲ ਘਰ ਵਿੱਚ ਰੁਝੇਵਿਆਂ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ, ਨਿੱਜੀ ਕੰਮ ਅਧੂਰੇ ਰਹਿਣਗੇ। ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਕਾਰੋਬਾਰਾਂ ਅਤੇ ਚਲਾਕ ਵਿੱਤੀ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਨਾ ਕਰੋ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਦਾ ਬੋਝ ਵਧੇਗਾ, ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤਣਾਅ ਦੇ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਦਿਲ ਟੁੱਟਣ ਤੋਂ ਬਚਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ, ਤੁਸੀਂ ਆਰਾਮ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਲਈ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਕੱਢ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਕੁਝ ਦਿਲਚਸਪ ਪੜ੍ਹ ਕੇ ਆਪਣੇ ਦਿਮਾਗ ਦੀ ਕਸਰਤ ਕਰੋ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਨੂੰ ਅੱਜ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ, ਮਾਣ-ਸਨਮਾਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਰੋਮਾਂਸ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਹੈ, ਦੂਜਿਆਂ ਨੂੰ ਬੇਲੋੜੀ ਸਲਾਹ ਨਾ ਦਿਓ। ਮਨ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਵਿਚਾਰ ਆ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਨਵੇਂ ਦੋਸਤ ਬਣ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਕਿਸੇ ਅਜਨਬੀ ‘ਤੇ ਭਰੋਸਾ ਨਾ ਕਰੋ। ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਬਹਿਸ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਚਿੜਚਿੜੇਪਨ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲੋਂ ਬਿਹਤਰ ਨਾ ਹੋਣ ਦਿਓ। ਪਰਿਵਾਰ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਸਾਧਾਰਨ ਰਹੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਸ਼ੁਭ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਵਿੱਚ ਭਾਗ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜ਼ਮੀਨ, ਰੀਅਲ ਅਸਟੇਟ ਜਾਂ ਸੱਭਿਆਚਾਰਕ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟਾਂ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *