ਇਹਨਾਂ 4 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਜੀਵਨ ਦੇ ਦੁੱਖਾਂ ਤੋਂ ਮਿਲੇਗੀ ਮੁਕਤੀ ਸ਼ਿਵ ਪਾਰਬਤੀ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ ਨਾਲ ਕਈ ਫਾਇਦੇ ਦੇ ਹਨ ਸੰਕੇਤ

ਜੋਤੀਸ਼ ਸ਼ਾਸਤਰ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਗ੍ਰਹਿ – ਨਛੱਤਰਾਂ ਦੀ ਹਾਲਤ ਲਗਾਤਾਰ ਬਦਲਦੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ , ਜਿਸਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਨਾਲ ਹਰ ਕਿਸੇ ਮਨੁੱਖ ਦੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਤਰ੍ਹਾਂ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਬਦਲਾਵ ਆਉਂਦੇ ਹਨ । ਜੇਕਰ ਕਿਸੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਗ੍ਰਹਿ – ਨਛੱਤਰਾਂ ਦੀ ਚਾਲ ਠੀਕ ਹੈ ਤਾਂ ਇਸਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਨਾਲ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਭ ਨਤੀਜਾ ਮਿਲਦੇ ਹਨ ਪਰ ਇਹਨਾਂ ਦੀ ਹਾਲਤ ਠੀਕ ਨਾ ਹੋਣ ਦੇ ਕਾਰਨ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਦੇ ਬਾਅਦ ਇੱਕ ਕਈ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਪੈਦਾ ਹੋਣ ਲੱਗਦੀਆਂ ਹਨ । ਬਦਲਾਵ ਕੁਦਰਤ ਦਾ ਨਿਯਮ ਹੈ ਅਤੇ ਇਹ ਲਗਾਤਾਰ ਚੱਲਦਾ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ । ਇਸ ਨ੍ਹੂੰ ਰੋਕ ਪਾਣਾ ਸੰਭਵ ਨਹੀਂ ਹੈ । ਕੁਦਰਤ ਦੇ ਇਸ ਨਿਯਮ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਹਰ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਕਰਣਾ ਪੈਂਦਾ ਹੈ ।

ਜੋਤੀਸ਼ ਗਿਣਤੀ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਕੁੱਝ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਅਜਿਹੇ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂਦੀ ਕੁੰਡਲੀ ਵਿੱਚ ਗ੍ਰਹਿ – ਨਛੱਤਰਾਂ ਦੀ ਹਾਲਤ ਸ਼ੁਭ ਸੰਕੇਤ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ । ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੀਆਂ ਦੇ ਉੱਤੇ ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਿਵ ਅਤੇ ਮਾਤਾ ਪਾਰਬਤੀ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ ਨਜ਼ਰ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ ਅਤੇ ਜੀਵਨ ਦੀਆਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਤੋਂ ਮੁਕਤੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੀਆਂ ਨੂੰ ਕਈ ਵੱਲੋਂ ਫਾਇਦੇ ਮਿਲਣ ਦੇ ਸ਼ੁਭ ਸੰਕੇਤ ਵਿੱਖ ਰਹੇ ਹਨ । ਤਾਂ ਚੱਲਿਏ ਜਾਣਦੇ ਹਨ ਅਖੀਰ ਇਹ ਭਾਗਸ਼ਾਲੀ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਲੋਕ ਕਿਹੜੇ ਹਨ ।

ਆਓ ਜੀ ਜਾਣਦੇ ਹਨ ਕਿਸ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਉੱਤੇ ਰਹੇਗੀ ਸ਼ਿਵ – ਪਾਰਬਤੀ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਉੱਤੇ ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਿਵ ਅਤੇ ਮਾਤਾ ਪਾਰਬਤੀ ਦੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਕ੍ਰਿਪਾ ਨਜ਼ਰ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਉੱਤਮ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲ ਦੇ ਪ੍ਰਬਲ ਯੋਗ ਹਨ । ਭੌਤਿਕ ਸੁਖ – ਸਹੂਲਤਾਂ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ । ਕੰਮਧੰਦਾ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਆਵੇਗਾ । ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਪੂਰੀ ਮਦਦ ਮਿਲੇਗੀ । ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਵਿਸਥਾਰ ਹੋਣ ਦੇ ਪ੍ਰਬਲ ਯੋਗ ਹਨ ਦੂਰ ਸੰਚਾਰ ਮਾਧਿਅਮ ਵਲੋਂ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ ਕੈਰੀਅਰ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਅੱਗੇ ਵਧਣਗੇ । ਘਰ ਵਿੱਚ ਮਾਂਗਲਿਕ ਪਰੋਗਰਾਮ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਤੁਹਾਡਾ ਉਧਾਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਪੈਸਾ ਵਾਪਸ ਮਿਲੇਗਾ , ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਹੋਵੇਗਾ ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕੁੱਝ ਉੱਨਤੀ ਦੇ ਰਸਤੇ ਹਾਸਲ ਹੋਣਗੇ । ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਸੋਚੇ ਹੋਏ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਨਿਰਧਾਰਤ ਸਮੇਂਤੇ ਪੂਰਾ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਰਚਨਾਤਮਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਹਾਸਲ ਹੋਵੋਗੇ । ਕਿਸਮਤ ਦਾ ਪੂਰਾ ਨਾਲ ਮਿਲੇਗਾ । ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਿਵ ਅਤੇ ਮਾਤਾ ਪਾਰਬਤੀ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ ਨਾਲ ਵੱਡੀ ਮਾਤਰਾ ਵਿੱਚ ਪੈਸਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲਣ ਦੇ ਯੋਗ ਹਨ । ਕਈ ਖੇਤਰਾਂ ਵਲੋਂ ਚੰਗੇਰੇ ਫਾਇਦੇ ਮਿਲਣਗੇ । ਕੰਮ ਦੇ ਸਿਲਸਿਲੇ ਵਿੱਚ ਨਵੀਂ – ਨਵੀਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਬਣਾ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਮਾਰਗਦਰਸ਼ਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ । ਪਰਵਾਰਿਕ ਬਿਜਨੇਸ ਲਈ ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੀ ਸਲਾਹ ਕਾਰਗਰ ਸਾਬਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਮਾਤਾ – ਪਿਤਾ ਦੇ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਆਵੇਗਾ ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਦੇ ਨਵੇਂ – ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਹੱਥ ਲੱਗ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਿਵ – ਪਾਰਬਤੀ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਸਮਾਂ ਬਹੁਤ ਹੀ ਉੱਤਮ ਰਹੇਗਾ । ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੀ ਕੋਈ ਡੀਲ ਰੁਕਾਂ ਹੋਈ ਹੈ ਤਾਂ ਉਹ ਫਾਇਨਲ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਨਵੇਂ ਕੰਮਾਂ ਦੀ ਤਰਫ ਆਕਰਸ਼ਤ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹੈ । ਜਮੀਨ – ਜਾਇਜਾਦ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਹੋਏ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਫਾਇਦਾ ਮਿਲੇਗਾ । ਮਾਨਸਿਕ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ । ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਫੈਸਲਾ ਲੈ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਬਿਹਤਰ ਤਾਲਮੇਲ ਬਣੇ ਰਹਾਂਗੇ । ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਆਵੇਗਾ । ਰੁਕਿਆ ਹੋਇਆ ਪੈਸਾ ਵਾਪਸ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਸਮਾਂ ਬੇਹੱਦ ਸ਼ੁਭ ਰਹੇਗਾ । ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਮਧੁਰਤਾ ਸਥਾਪਤ ਹੋਵੇਗੀ । ਜੇਕਰ ਸਾਂਝੇ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਵਪਾਰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਉਸ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਿਵ – ਪਾਰਬਤੀ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ ਨਾਲ ਆਰਥਕ ਮੁਨਾਫਾ ਮਿਲਣ ਦੇ ਯੋਗ ਹਨ । ਪਰਵਾਰਿਕ ਜਰੂਰਤਾਂ ਦੀ ਪੂਰਤੀ ਹੋਵੇਗੀ । ਭਵਿੱਖ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਕੋਈ ਬਹੁਤ ਫੈਸਲਾ ਲੈ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਮਧੁਰ ਬਾਣੀ ਵਲੋਂ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰਣਗੇ । ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਦਾ ਮਨ ਪੜਾਈ ਵਿੱਚ ਲੱਗੇਗਾ । ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਸਾਰੇ ਮੈਂਬਰ ਤੁਹਾਡਾ ਪੂਰਾ ਸਪੋਰਟ ਕਰਣਗੇ । ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਮਨ ਮੁਤਾਬਕ ਫਾਇਦਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ ।

ਆਓ ਜੀ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਬਾਕੀ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦਾ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗਾ ਸਮਾਂ

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਮਿਲਿਆ – ਜੁਲਿਆ ਫਲ ਮਿਲੇਗਾ । ਪੂਜਾ – ਪਾਠ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਜਿਆਦਾ ਮਨ ਲੱਗੇਗਾ । ਗੁਪਤ ਸ਼ਤਰੁਵਾਂ ਤੋਂ ਥੋੜ੍ਹਾ ਸੰਭਲ ਕਰ ਰਹਿਨਾ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿਉਂਕਿ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਵਿਗਾੜਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਕਰਕੇ ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਨੂੰ ਸ਼ਾਂਤੀ ਮਿਲੇਗੀ । ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਤੁਹਾਡੀ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਸੱਮਝੇਗਾ । ਕਿਸੇ ਵੀ ਪ੍ਰਕਾ ਦੇ ਵਾਦ – ਵਿਵਾਦ ਨੂੰ ਬੜਾਵਾ ਮਤ ਦਿਓ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਗ਼ੁੱਸੇ ਉੱਤੇ ਕੰਟਰੋਲ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਨੌਕਰੀ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕੰਮਧੰਦਾ ਦੇ ਤਰੀਕਾਂ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਬਦਲਾਵ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ, ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਫਾਇਦਾ ਮਿਲੇਗਾ ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇੱਕੋ ਜਿਹੇ ਨਤੀਜਾ ਹਾਸਲ ਹੋਣਗੇ । ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਬਦਲਾਵ ਕਰਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਭਾਗੀਦਾਰਾਂ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ । ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਮਨਪਸੰਦ ਭੋਜਨ ਦਾ ਆਨੰਦ ਲੈਣਗੇ । ਘਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਦੇ ਵਿਆਹ ਦੀ ਗੱਲ ਅੱਗੇ ਵੱਧ ਸਕਦੀ ਹੈ , ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਘਰ ਵਿੱਚ ਉਤਸਵ ਵਰਗਾ ਮਾਹੌਲ ਨਿਰਮਿਤ ਹੋਵੇਗਾ । ਮਾਨਸਿਕ ਚਿੰਤਾ ਘੱਟ ਹੋਵੋਗੇ । ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਵੀ ਲੰਮੀ ਦੂਰੀ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ਉੱਤੇ ਜਾਣ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ । ਔਲਾਦ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਕੋਈ ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਚਾਰ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਸਮਾਂ ਕਾਫ਼ੀ ਭੱਜਦੌੜ ਭਰਿਆ ਰਹੇਗਾ । ਜਰੂਰੀ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਤੁਸੀ ਕਾਫ਼ੀ ਵਿਅਸਤ ਰਹਾਂਗੇ , ਜਿਸਦੇ ਚਲਦੇ ਪਰਵਾਰ ਲਈ ਸਮਾਂ ਕੱਢ ਪਾਣਾ ਬਹੁਤ ਹੀ ਮੁਸ਼ਕਲ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਰੱਬ ਦੀ ਭਗਤੀ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਜਿਆਦਾ ਮਨ ਲੱਗੇਗਾ । ਮਾਤਾ – ਪਿਤਾ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਮੰਦਿਰ ਵਿੱਚ ਦਰਸ਼ਨ ਕਰਣ ਲਈ ਜਾ ਸੱਕਦੇ ਹੋ , ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਨੂੰ ਸ਼ਾਂਤੀ ਮਿਲੇਗੀ । ਦਾਂਪਤਿਅ ਜੀਵਨ ਅੱਛਾ ਰਹੇਗਾ । ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਗਲਤਫਹਮੀ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ।ਕਿਸੇ ਵੀ ਮਾਮਲੇ ਨੂੰ ਤੁਸੀ ਸ਼ਾਂਤੀ ਭਰਿਆ ਬੈਠਕੇ ਸੁਲਝਾਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ । ਵਪਾਰ ਦੀ ਰਫ਼ਤਾਰ ਹੌਲੀ ਰਹੇਗੀ । ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵੀ ਬਦਲਾਵ ਨਾ ਕਰੀਏ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਮੁਨਾਫਾ ਘੱਟ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਸਮਾਂ ਰਲਿਆ-ਮਿਲਿਆ ਰਹੇਗਾ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸੁਭਾਅ ਉੱਤੇ ਸੰਜਮ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਵਾਹਨ ਚਲਾਂਦੇ ਸਮਾਂ ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਰਤੋ । ਅਨਜਾਨ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਉੱਤੇ ਜ਼ਰੂਰਤ ਵਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਭਰੋਸਾ ਮਤ ਕਰੋ । ਪਰਵਾਰਿਕ ਮਾਹੌਲ ਅੱਛਾ ਰਹੇਗਾ । ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡਾ ਪੂਰਾ ਸਪੋਰਟ ਕਰਣਗੇ । ਘਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਭ ਮਾਂਗਲਿਕ ਪਰੋਗਰਾਮ ਉੱਤੇ ਚਰਚਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਪ੍ਰਾਇਵੇਟ ਨੌਕਰੀ ਕਰ ਰਹੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਸਮਾਂ ਅੱਛਾ ਰਹੇਗਾ । ਵੱਡੇ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਕੋਈ ਜਰੂਰੀ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਅਧੀਨਸਥ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਬਿਹਤਰ ਤਾਲਮੇਲ ਬਣੇ ਰਹਾਂਗੇ ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪਰੀਸਥਤੀਆਂ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਆਪਣੇ ਆਪ ਵਿੱਚ ਬਦਲਾਵ ਕਰਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ । ਕਈ ਖੇਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹਨ , ਇਸਲਈ ਤੁਸੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਫਾਇਦਾ ਜਰੂਰ ਉਠਾਵਾਂ । ਨੌਕਰੀ ਕਰਣ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਉੱਤੇ ਕਾਰਜਭਾਰ ਜਿਆਦਾ ਰਹੇਗਾ । ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਨਵੀਂ ਤਕਨੀਕੀ ਦਾ ਇਸਤੇਮਾਲ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ , ਜੋ ਅੱਗੇ ਚਲਕੇ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸਿੱਧ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਉੱਤੇ ਧਿਆਨ ਦਿਓ । ਗਲਤ ਖਾਨ – ਪਾਨ ਦੇ ਕਾਰਨ ਢਿੱਡ ਨਾਲ ਜੁਡ਼ੀ ਹੋਈ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਚੁਨੌਤੀਆਂ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ । ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਕੰਮਧੰਦਾ ਵਿੱਚ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਮਤ ਕਰੋ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਕਾਰਜ ਵਿਗੜ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਵਾਹੋ ਪ੍ਰਯੋਗ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਰਤੋ । ਬਿਜਨੇਸ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵੀ ਜੋਖਮ ਚੁੱਕਣ ਦਾ ਸਾਹਸ ਮਤ ਕਰੋ । ਅਨਜਾਨ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਉੱਤੇ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਭਰੋਸਾ ਕਰਣਾ ਠੀਕ ਨਹੀਂ ਹੈ । ਵਿਆਹ ਲਾਇਕ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵਿਆਹ ਦਾ ਉੱਤਮ ਪ੍ਰਸਤਾਵ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਔਲਾਦ ਦੀ ਸਿੱਖਿਆ ਵਿੱਚ ਆ ਰਹੀ ਅੜਚਨ ਦੂਰ ਹੋਵੋਗੇ ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਰਲਿਆ-ਮਿਲਿਆ ਨਤੀਜਾ ਹਾਸਲ ਹੋਵੇਗਾ । ਵਪਾਰ ਅੱਛਾ ਚੱਲੇਗਾ ਪਰ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵੀ ਬਹੁਤ ਬਦਲਾਵ ਨਾ ਕਰੋ । ਮਾਤਾ – ਪਿਤਾ ਦੇ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਆਵੇਗਾ । ਬਾਹਰ ਦੇ ਖਾਣ-ਪੀਣ ਤੋਂ ਪਰਹੇਜ ਕਰੋ । ਨੌਕਰੀ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਜਰੂਰੀ ਕੰਮ ਉੱਤੇ ਧਿਆਨ ਦਿਓ । ਕਿਸੇ ਵੀ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਜਲਦੀਬਾਜੀ ਨਾ ਕਰੋ । ਜੇਕਰ ਕਿਸੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਫੈਸਲਾ ਲੈ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸੋਚ – ਵਿਚਾਰ ਜਰੂਰ ਕਰੋ । ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਗੁਰੁਜਨਾਂ ਦਾ ਅਸ਼ੀਰਵਾਦ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਸਮਾਂ ਕਾਫ਼ੀ ਹੱਦ ਤੱਕ ਠੀਕ ਰਹੇਗਾ । ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਜੋਖਮ ਉਠਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ , ਜਿਸਦਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲੇਗਾ । ਨਿਜੀ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਪੈਦਾ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ । ਪਤੀ – ਪਤਨੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਮਨ ਮੁਟਾਵ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਮਾਤਾ – ਪਿਤਾ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਅਤੇ ਅਸ਼ੀਰਵਾਦ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ । ਜੋ ਲੋਕ ਕਾਫ਼ੀ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਨੌਕਰੀ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਸਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਚੰਗੀ ਕੰਪਨੀ ਵਲੋਂ ਬੁਲਾਵਾ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਸਾਮਾਜਕ ਦਾਇਰਾ ਵਧੇਗਾ । ਮਾਨ – ਸਨਮਾਨ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋਵੇਗੀ । ਕੁੱਝ ਜਰੂਰਤਮੰਦ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਸਹਾਇਤਾ ਕਰਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *