ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਭਗਵਾਨ ਸ਼ੰਕਰ ਨੇ ਖੁਦ ਦੱਸੇ ਕਰੋੜਪਤੀ ਬਨਣ ਦੇ 3 ਰਾਜ਼

ਨਮਸਕਾਰ ਦੋਸਤੋ, ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਰਿਆ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਹੈ. ਦੋਸਤੋ, ਅੱਜ ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਸ ਢੰਗ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਵਾਂਗੇ ਜੋ ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਿਵ ਨੇ ਰਾਵਣ ਨੂੰ ਧਨਵਾਨ ਬਨਣ ਲਈ ਦੱਸੀ ਸੀ । ਰਾਵਣ ਨੂੰ ਭਗਵਾਨ ਸ਼ੰਕਰ ਨੇ ਧਨਵਾਨ ਬਨਣ ਦੇ 3 ਰਹੱਸ ਦੱਸੇ ਸਨ

ਅੱਜ ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਦੱਸਾਂਗੇ । ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਿਵ ਨੇ ਰਾਵਣ ਨੂੰ ਕਿਹਾ ਕਿ ਜਿਸ ਸਥਾਨ ਉੱਤੇ ਕੌਵੇ ਇਸਨਾਨ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ , ਉਸ ਸਥਾਨ ਤੋਂ ਪਾਣੀ ਲਿਆਕੇ ਜੇਕਰ ਘਰ ਵਿੱਚ ਪਾਣੀ ਦੇ ਛਿੱਟੇ ਪਾਉਂਦੇ ਹਾਂ ।

ਲੇਕਿਨ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਤੰਤਰ ਅੜਚਨ ਆਉਂਦੀ ਹੈ , ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਅਨਿਸ਼ਟ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਉਹ ਵੀ ਨਸ਼ਟ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ । ਉਸਦੇ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਮਾਂ ਲਕਸ਼ਮੀ ਦਾ ਰਿਹਾਇਸ਼ ਹੁੰਦਾ ਹੈ । ਤੁਹਾਡਾ ਘਰ ਪਵਿਤਰ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਸਾੜ੍ਹੇ ਸਾਂਦੀ ਵੀ ਖ਼ਤਮ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ।

ਇਸਲਈ ਤੁਸੀ ਉਸ ਪਾਣੀ ਨੂੰ ਲਿਆਕੇ ਆਪਣੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਜ਼ਰੂਰ ਹੀ ਛਿੜਕੇਂ । ਇਸਤੋਂ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਆਮਦਨੀ ਬਹੁਤ ਜਲਦੀ ਵਧਣ ਲੱਗਦੀ ਹੈ । ਦੂੱਜੇ ਉਪਾਅ ਵਿੱਚ ਜਿਸ ਸਥਾਨ ਉੱਤੇ ਗਿਲਹਰੀ ਲੁੱਟ ਪਾਟ ਕਰ ਖੇਲ ਰਹੀ ਹੋ

ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਸ ਜਗ੍ਹਾ ਤੋਂ ਮਿੱਟੀ ਲਾਨੀ ਹੈ ਅਤੇ ਥੋੜ੍ਹੀ ਸੀ ਮਿੱਟੀ ਆਪਣੇ ਵਪਾਰ ਖੇਤਰ ਜਾਂ ਆਪਣੇ ਧਨਵਾਲੀ ਖੇਤਰ ਉੱਤੇ ਛਿੜਕਨੀ ਹੈ । ਇਸ ਉਪਾਅ ਨੂੰ ਕਰਣ ਨਾਲ ਮਾਂ ਲਕਸ਼ਮੀ ਖੁਸ਼ ਹੋਕੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਪਰਵੇਸ਼ ਕਰਦੀਆਂ ਹਨ ।

ਇਸਤੋਂ ਅਨੰਤ ਲਕਸ਼ਮੀ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ । ਅਨੰਤ ਕ੍ਰਿਪਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੁੰਦੀ ਹੈ । ਜੋ ਸੱਪ ਅਤਿਅੰਤ ਵਿਸ਼ੈਲੇ ਹੁੰਦੇ ਹਨ , ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਲਈ ਤੁਸੀ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਆਪਣੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਲਿਆਕੇ ਗੰਗਾਜਲ ਨਾਲ ਅਭੀਸ਼ੇਕ ਕਰੋ ।

ਇਸਤੋਂ ਵੀ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਤੇਜੀ ਨਾਲ ਪੈਸਾ ਦਾ ਆਗਮਨ ਹੋਣ ਲੱਗਦਾ ਹੈ । ਇਹ ਸਾਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਭਗਵਾਨ ਸ਼ੰਕਰ ਨੇ ਇੱਕ ਤੰਤਰ ਸ਼ਾਸਤਰ ਗਰੰਥ ਵਿੱਚ ਰਾਵਣ ਨੂੰ ਦੱਸੀ ਹੈ । ਤਾਂਤਰਿਕ ਸ਼ਕਤੀਆਂ ਪੈਸਾ ਨੂੰ ਉਂਜ ਹੀ ਆਕਰਸ਼ਤ ਕਰਦੀ ਹੈ ਜਿਵੇਂ ਚੁੰਬਕ ਲੋਹੇ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਵੱਲ ਖਿੱਚਦਾ ਹੈ । ਇਸਤੋਂ ਤੁਹਾਡੇ ਪੈਸਾ ਮੁਨਾਫ਼ੇ ਦੇ ਰਸਤੇ ਖੁਲਦੇ ਹਨ ।

ਦੋਸਤੋ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਦਾ ਮਕਸਦ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰਾਂ ਦਾ ਅੰਧਵਿਸ਼ਵਾਸ ਫੈਲਾਉਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਿਰਫ ਉਹ ਕਹਾਣੀਆਂ, ਉਪਾਅ, ਭਾਰਤੀ ਸਮਾਜ ਦੁਆਰਾ ਸਵੀਕਾਰ ਕੀਤੀਆਂ ਰਸਮਾਂ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦੇ ਹਾਂ। ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਵਹਿਮ ਨਹੀਂ ਪੈਦਾ ਕਰਦਾ। ਇੱਥੇ ਸਾਂਝੇ ਕੀਤੇ ਲੇਖ ਸਿਰਫ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਉਦੇਸ਼ਾਂ ਲਈ ਹਨ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਅੰਧਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਜੋਂ ਨਾ ਵਰਤੋ। ਸਾਨੂੰ ਕਮੇਂਟ ਕਰਕੇ ਜਰੂਰ ਦੱਸੋ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਹੋਰ ਕੀ ਪੜ੍ਹਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਹਾਡੀ ਇੱਕ ਟਿੱਪਣੀ ਸਾਡੀ ਪ੍ਰੇਰਨਾ ਵਧਾਉਂਦੀ ਹੈ।

ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਆਰਟੀਕਲ ਵੱਧੀਆ ਲਗਿਆ ਤਾਂ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ । ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੋਂ ਹਰ ਰੋਜ ਤਾਜਾ ਅੱਪਡੇਟ ਲੈਣ ਲਈ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰ ਲਵੋ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਪਹਿਲਾ ਹੀ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਤਾਂ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ।

ਏਦਾਂ ਹੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹੋ ਅਤੇ ਸਪੋਰਟ ਕਰਦੇ ਰਹੋ ।ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋਂ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ । ਮੈਨੂੰ ਸੱਚ-ਮੁੱਚ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ, ਮੈਂ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀ-ਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਾਰੇ ਦੂਜੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰੂਟ ਅਤੇ ਵੈਬ-ਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਏ ਗਏ ਹਨ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *