ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ, ਬੇਟਾ ਤੁਹਾਡੀ ਤਾਂ ਲਾਟਰੀ ਲੱਗ ਗਈ ਜੋ ਵੀ ਦੇਖੇਗਾ ਕੱਲ ਮਾਲਾਮਾਲ ਹੋ ਜੇਵਗਾ

ਨਿੱਜੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਉਤਸ਼ਾਹ ਭਰਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਘਰ ਆਏ ਦੀ ਇੱਜ਼ਤ ਕਰਨਗੇ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਯੋਜਨਾਬੱਧ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ‘ਤੇ ਜ਼ੋਰ ਦੇਵੇਗਾ। ਕੰਮ ਦੀ ਗਤੀ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗੀ। ਜ਼ਿੱਦ ਅਤੇ ਹੰਕਾਰ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਸਮਾਰਟ ਵਰਕਿੰਗ ਨੂੰ ਵਧਾਓ। ਸਲਾਹ ਵੱਲ ਧਿਆਨ ਦਿਓ। ਤੰਗ ਅਤੇ ਸਵਾਰਥ ਨੂੰ ਤਿਆਗ ਦਿਓ। ਕੰਮਕਾਜੀ ਸਰਗਰਮੀ ਦਿਖਾਏਗਾ। ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਗੱਲਬਾਤ ਵਿੱਚ ਸਪੱਸ਼ਟ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ. ਨਿੱਜੀ ਵਿਸ਼ਿਆਂ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਊਰਜਾ ਅਤੇ ਉਤਸ਼ਾਹ ਬਰਕਰਾਰ ਰਹੇਗਾ। ਖੁਸ਼ੀ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਤਰਕ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਰਹੇਗਾ।

ਧਨ ਲਾਭ – ਕਰੀਅਰ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ। ਸੁਵਿਧਾ ਸਰੋਤਾਂ ‘ਤੇ ਫੋਕਸ ਰੱਖੇਗਾ। ਗੱਲਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਰਹੇਗੀ। ਆਰਥਿਕ ਲਾਭ ਦਾ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਪੇਸ਼ੇਵਰਾਂ ਦੁਆਰਾ ਚਲਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ। ਨਿਯਮਾਂ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰੇਗਾ। ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨਾਲ ਮੀਟਿੰਗ ਹੋਵੇਗੀ। ਵਾਹਨ ਬਣਾਉਣ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਬਣਾਏ ਜਾਣਗੇ। ਕਰੀਅਰ ਦਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਸੁਖਾਵਾਂ ਰਹੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਕੰਮਕਾਜ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਹੋਵੇਗਾ। ਨਿੱਜੀ ਯਤਨਾਂ ਵਿੱਚ ਤੇਜ਼ੀ ਆਵੇਗੀ। ਪ੍ਰਬੰਧਨ ਦੇ ਕੰਮ ਬਿਹਤਰ ਹੋਣਗੇ। ਕੰਮ ਦੀ ਗਤੀ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਵੱਡਾ ਸੋਚੋ.

ਪਿਆਰ ਦੋਸਤੀ – ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸੰਤੁਲਨ ਬਣਾਈ ਰੱਖੋ। ਸਵਾਰਥ ‘ਤੇ ਨਜ਼ਰ ਰੱਖੋ. ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਦੀ ਗੱਲ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਸੁਣੋ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਅਜ਼ੀਜ਼ਾਂ ਨੂੰ ਹੈਰਾਨ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ. ਬੋਲ-ਚਾਲ ‘ਤੇ ਕੰਟਰੋਲ ਵਧੇਗਾ। ਜਿੰਮੇਵਾਰਾਂ ਨਾਲ ਮੀਟਿੰਗ ਹੋਵੇਗੀ। ਸਾਰਿਆਂ ਦਾ ਸਤਿਕਾਰ ਅਤੇ ਮਹਿਮਾਨਨਿਵਾਜ਼ੀ ਬਣਾਈ ਰੱਖੇਗੀ। ਨਿੱਜੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਨੇਕਤਾ ਵਧਾਓ। ਸੰਜਮੀ ਰਹੋ.

ਕੈਰੀਅਰ : ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀਆਂ ਅਤੇ ਵਪਾਰੀਆਂ ਲਈ ਐਤਵਾਰ ਨੂੰ ਸਥਿਤੀ ਆਮ ਵਾਂਗ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ ਹੈ। ਕੰਮਕਾਜ ਦੇ ਸਮੇਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਆਮ ਵਿਕਰੀ ਰਹੇਗੀ, ਪਰ ਖਰਚ ਕਰਨ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਕਰਿਆਨੇ ਅਤੇ ਕਰਿਆਨੇ ਦੇ ਸਮਾਨ ਦੀ ਚੰਗੀ ਵਿਕਰੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਚੱਲਣ ਵਾਲੀਆਂ ਵਸਤੂਆਂ ਦੀ ਵਿਕਰੀ ‘ਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਜ਼ੋਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਵਿੱਚ ਕੀਤੇ ਗਏ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਕੰਮਕਾਜੀ ਲੋਕ ਜੋ ਐਤਵਾਰ ਨੂੰ ਕੰਮ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ, ਉਹ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਿਚ ਰੁੱਝੇ ਰਹਿਣਗੇ।

ਅੱਜ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ: ਜੇਕਰ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਦਿਨ ਭਰ ਹਾਸੇ-ਮਜ਼ਾਕ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਬਣਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਮਨੋਰੰਜਨ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਕੋਈ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਵੀ ਬਣਾਇਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਘਰੇਲੂ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਨਿਪਟਾਉਣ ਦਾ ਅੱਜ ਸੁਨਹਿਰੀ ਮੌਕਾ ਹੈ। ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਕੁਝ ਅਚਾਨਕ ਲਾਭ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਧਰਮ ਅਤੇ ਅਧਿਆਤਮਿਕਤਾ ਪ੍ਰਤੀ ਰੁਚੀ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਵੇਗੀ।

ਸਿਹਤ : ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸਿਹਤ ਸੰਬੰਧੀ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਨਹੀਂ ਹੋਣਗੀਆਂ ਪਰ ਮੋਟਾਪਾ ਘੱਟ ਕਰਨ ਲਈ ਮਾਨਸਿਕ ਦਬਾਅ ਰਹੇਗਾ। ਸਵੇਰੇ ਉੱਠ ਕੇ ਮੈਡੀਟੇਸ਼ਨ ਅਤੇ ਯੋਗਾ ਕਰਦੇ ਰਹਿਣ ਨਾਲ ਫਾਇਦਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਪਸ਼ਟਤਾ ਅਤੇ ਸਵੈ ਨਿਯੰਤਰਣ ਵਧਾਓ। ਸ਼ਖਸੀਅਤ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਰਹੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰ ਵੱਲ ਧਿਆਨ ਰਹੇਗਾ। ਹੈਲਥ ਚੈਕਅਪ ਰੱਖੇਗਾ। ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲਤਾ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਮਨੋਬਲ ਉੱਚਾ ਰੱਖੇਗਾ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਲਈ ਅੱਜ ਦੇ ਉਪਾਅ : ਧਨ ਸੰਬੰਧੀ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਪਾਉਣ ਲਈ ਪਾਣੀ ‘ਚ ਗੁੜ ਅਤੇ ਘਿਓ ਮਿਲਾ ਕੇ ਚੜ੍ਹਾਓ ਅਤੇ ਸੂਰਜ ਚਾਲੀਸਾ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ। ਪਰੰਬਾ ਭਗਵਤੀ ਨੂੰ ਦੇਵੀ ਮਾਂ ਦੇ ਮਾਤ ਰੂਪ ਸਕੰਦਮਾਤਾ ਦੀ ਪੂਜਾ ਅਤੇ ਪੂਜਾ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਭਗਵਾਨ ਸੂਰਜਦੇਵ ਨੂੰ ਅਰਘ ਭੇਟ ਕਰੋ। ਆਦਿਤਿਆ ਹਿਰਦੈ ਸਤੋਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ। ਬਹਿਸ ਨਾ ਕਰੋ।

ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਸੰਤਰੀ
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ – 8

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *