ਫਸਿਆ ਜਾਂ ਡੁੱਬਿਆ ਹੋਇਆ ਪੈਸਾ ਵਾਪਸ ਨਹੀਂ ਮਿਲ ਪਾ ਰਿਹਾ ਤਾਂ ਕਰੋ ਇਹ ਉਪਾਅ, ਸਾਹਮਣੇ ਵਾਲਾ ਵਿਅਕਤੀ ਹੱਥ ਜੋੜ ਕੇ ਵਾਪਸ ਕਰ ਦੇਵੇਗਾ ਪੈਸੇ

ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਪੈਸੇ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ ਹੈ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਧੀਰਜ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਊਰਜਾ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ, ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਪੈਸਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਸਹੀ ਉਪਾਅ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੀ ਸਫਲਤਾ ਯਕੀਨੀ ਹੈ. ਜੋਤੀਸ਼ਾਚਾਰੀਆ ਡਾ: ਸ਼ਮਾ ਸ਼ਰਮਾ ਅਨੁਸਾਰ ਧਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਘਰ ਦੇ ਦਰਵਾਜ਼ੇ ‘ਤੇ ਮਾਂ ਲਕਸ਼ਮੀ ਦੇ ਪੈਰਾਂ ਦਾ ਨਿਸ਼ਾਨ ਲਗਾਓ। ਇਸ ਉਪਾਅ ਨੂੰ ਕਰਨ ਨਾਲ ਦੇਵੀ ਲਕਸ਼ਮੀ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਹਮੇਸ਼ਾ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ।

ਫਸੇ ਹੋਏ ਪੈਸੇ ਕਢਵਾਉਣ ਦੇ ਤਰੀਕੇ:
ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਵਿਅਕਤੀ ਤੋਂ ਆਪਣਾ ਪੈਸਾ ਵਾਪਿਸ ਲੈਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਪਰ ਉਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਗਾਤਾਰ ਟਾਲ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਗੁੰਮ ਹੋਏ ਪੈਸੇ ਨੂੰ ਵਾਪਸ ਕਰਨ ਦੀ ਚਾਲ ਕਰੋ। ਇਸ ਉਪਾਅ ਨੂੰ ਕਰਨ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਪੂਰ ਦੀ ਕਾਜਲ ਬਣਾਉਣੀ ਪਵੇਗੀ। ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਨੂੰ ਕਪੂਰ ਜਲਾ ਕੇ ਉਸ ‘ਤੇ ਇਕ ਬਰਤਨ ਉਲਟਾ ਰੱਖੋ। ਕਾਜਲ ਉਸ ਭਾਂਡੇ ‘ਤੇ ਇਕੱਠੀ ਕਰੇਗੀ। ਹੁਣ ਇਸ ਕਾਜਲ ਨਾਲ ਫੂਡ ਪੇਪਰ ‘ਤੇ ਉਸ ਵਿਅਕਤੀ ਦਾ ਨਾਮ ਲਿਖੋ ਜਿਸ ਤੋਂ ਤੁਸੀਂ ਪੈਸੇ ਲੈਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਇਹ ਪੈਸਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦਾ ਪੱਕਾ ਤਰੀਕਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਲਦੀ ਹੀ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ।

ਡੁੱਬੇ ਹੋਏ ਪੈਸੇ ਨੂੰ ਵਾਪਸ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦੇ ਤਰੀਕੇ:
ਕਈ ਵਾਰ ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵੀ ਪੈਦਾ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਸ ਵਿਅਕਤੀ ਦਾ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ ਜਿਸ ਤੋਂ ਤੁਸੀਂ ਪੈਸੇ ਲੈਣੇ ਹਨ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੀ ਵੀ ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਹੈ ਤਾਂ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਦੱਖਣ ਵੱਲ ਮੂੰਹ ਕਰਕੇ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਦੀ ਤਸਵੀਰ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਸਰ੍ਹੋਂ ਦੇ ਤੇਲ ਦਾ ਦੀਵਾ ਜਗਾਓ। ਤੇਲ ਦੇ ਅੰਦਰ 2 ਲੌਂਗ, ਸਰ੍ਹੋਂ ਦੇ ਦਾਣੇ ਅਤੇ ਥੋੜ੍ਹਾ ਜਿਹਾ ਕਪੂਰ ਮਿਲਾ ਕੇ 3 ਵਾਰ ਬਜਰੰਗ ਬਾਣੀ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ। ਬਜਰੰਗ ਬਲੀ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਰਥਨਾ ਕਰੋ ਕਿ ਉਹ ਵਿਅਕਤੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੈਸੇ ਵਾਪਸ ਕਰ ਦੇਵੇ। ਇਹ ਪ੍ਰਯੋਗ 21 ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਤੱਕ ਲਗਾਤਾਰ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਵਿਧੀ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਲੱਡੂ ਅਤੇ ਬੂੰਦੀਆਂ ਆਦਿ ਦਾ ਪ੍ਰਸ਼ਾਦ ਚੜ੍ਹਾਓ।

ਲਕਸ਼ਮੀ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦੇ ਆਸਾਨ ਤਰੀਕੇ:
ਸਵੇਰੇ ਇਸ਼ਨਾਨ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤਾਂਬੇ ਦੇ ਭਾਂਡੇ ‘ਚ ਪਾਣੀ ਲਓ ਅਤੇ ਉਸ ‘ਚ 11 ਲਾਲ ਮਿਰਚ ਦੇ ਬੀਜ ਪਾ ਦਿਓ। ਹੁਣ ਇਸ ਜਲ ਨੂੰ ਸੂਰਜ ਦੇਵਤਾ ਨੂੰ ਚੜ੍ਹਾਓ ਅਤੇ ਧਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦੀ ਬੇਨਤੀ ਕਰੋ। ਉਹ ਵਿਅਕਤੀ ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਪੈਸੇ ਵਾਪਸ ਕਰਨ ਤੋਂ ਝਿਜਕਦਾ ਹੈ। ਉਸ ਲਈ ਪੈਸੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਇਹਨਾਂ ਪੱਕੇ ਤਰੀਕਿਆਂ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰੋ। ਇਸ ਦੇ ਲਈ ਪੂਜਾ ਦੇ ਸਾਮਾਨ ਦੀ ਦੁਕਾਨ ਤੋਂ ਦੋ ਕਿੰਗ ਪੈਸੇ ਲਿਆਓ ਅਤੇ ਉਸ ਆਦਮੀ ਦੇ ਘਰ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਸੁੱਟ ਦਿਓ। ਇਹ ਉਪਾਅ ਉਸ ਦਾ ਮਨ ਬਦਲ ਦੇਵੇਗਾ ਅਤੇ ਉਹ ਜਲਦੀ ਹੀ ਤੁਹਾਡੇ ਪੈਸੇ ਵਾਪਸ ਕਰ ਦੇਵੇਗਾ। ਧਿਆਨ ਰਹੇ ਕਿ ਇਹ ਉਪਾਅ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਪਤਾ ਨਾ ਲੱਗੇ।

ਫਸੇ, ਰੁਕੇ, ਡੁੱਬੇ ਹੋਏ ਪੈਸੇ ਨੂੰ ਕੱਡਣ ਲਈ ਮੰਤਰ ਅਤੇ ਉਪਾਅ:
ਫਸੇ ਹੋਏ ਧਨ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਮੰਤਰਾਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਨ ਦਾ ਵੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਮਹੱਤਵ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਸਵੇਰੇ ਮੰਤਰ ‘ਕਰਮ ਕ੍ਰਿਸ਼ਨਾਯ ਨਮਹ’ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਪ੍ਰਭਾਵ ਨਾਲ, ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਰੇ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਪੈਸੇ ਵਾਪਸ ਆ ਜਾਣਗੇ।

ਦੋਸਤੋ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਦਾ ਮਕਸਦ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰਾਂ ਦਾ ਅੰਧਵਿਸ਼ਵਾਸ ਫੈਲਾਉਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਿਰਫ ਉਹ ਕਹਾਣੀਆਂ, ਉਪਾਅ, ਭਾਰਤੀ ਸਮਾਜ ਦੁਆਰਾ ਸਵੀਕਾਰ ਕੀਤੀਆਂ ਰਸਮਾਂ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦੇ ਹਾਂ। ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਵਹਿਮ ਨਹੀਂ ਪੈਦਾ ਕਰਦਾ। ਇੱਥੇ ਸਾਂਝੇ ਕੀਤੇ ਲੇਖ ਸਿਰਫ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਉਦੇਸ਼ਾਂ ਲਈ ਹਨ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਅੰਧਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਜੋਂ ਨਾ ਵਰਤੋ। ਸਾਨੂੰ ਕਮੇਂਟ ਕਰਕੇ ਜਰੂਰ ਦੱਸੋ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਹੋਰ ਕੀ ਪੜ੍ਹਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਹਾਡੀ ਇੱਕ ਟਿੱਪਣੀ ਸਾਡੀ ਪ੍ਰੇਰਨਾ ਵਧਾਉਂਦੀ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *