ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਨੇ ਅੱਜ ਤੋਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਦਿੱਤਾ ਵਰਦਾਨ, ਇਨ੍ਹਾਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗੀ ਬੇਸ਼ੁਮਾਰ ਦੌਲਤ, ਮਿਲੇਗੀ ਸਫਲਤਾ

ਅੱਜ ਦੇ ਮਹੀਨੇ ਦਾ ਤੀਜਾ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਅਤੇ ਜਯੇਸ਼ਠ ਮਹੀਨੇ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਹੈ। ਮਾਨਤਾ ਅਨੁਸਾਰ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਦਾ ਦਿਨ ਹੈ। ਸ਼ਾਸਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਨੂੰ ਨਿਆਂ ਦਾ ਦੇਵਤਾ ਕਿਹਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਜਦੋਂ ਗੁੱਸੇ ਹੁੰਦੇ ਹਨ, ਤਾਂ ਉਹ ਰਾਜੇ ਨੂੰ ਦਰਜਾ ਦਿੰਦੇ ਹਨ, ਅਤੇ ਜਦੋਂ ਉਹ ਖੁਸ਼ ਹੁੰਦੇ ਹਨ, ਤਾਂ ਉਹ ਸ਼ਰਧਾਲੂਆਂ ‘ਤੇ ਅਸੀਸਾਂ ਦੀ ਵਰਖਾ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਨੂੰ ਖੁਸ਼ ਕਰਨਾ ਆਸਾਨ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਪਰ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਸੱਚੀ ਸ਼ਰਧਾ ਅਤੇ ਸ਼ੁੱਧ ਹਿਰਦੇ ਨਾਲ ਕੀਤੇ ਗਏ ਕੰਮ ਤੋਂ ਪ੍ਰਸੰਨ ਹੁੰਦੇ ਹਨ।

ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਦੇ ਨਿਯਮਾਂ ਅਨੁਸਾਰ ਪੂਜਾ ਅਤੇ ਵਰਤ ਰੱਖਣ ਨਾਲ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਪ੍ਰਸੰਨ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਸਾਰੇ ਦੁੱਖ ਦੂਰ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਜੇਕਰ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਨੂੰ ਗੁੱਸਾ ਆਉਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਵਿਅਕਤੀ ‘ਤੇ ਕਈ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਆ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ। ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਅਜਿਹੇ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਕੰਮ ਵਿਗੜ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।

ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਨੇ ਅੱਜ ਤੋਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਵਰਦਾਨ ਦਿੱਤਾ ਹੈ, ਇਨ੍ਹਾਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗੀ ਬੇਸ਼ੁਮਾਰ ਧਨ-ਦੌਲਤ, ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ :- ਮੇਰ, ਟੌਰਸ, ਮਿਥੁਨ, ਲਿਓ- ਨੌਕਰੀ ਵਿਚ ਤਰੱਕੀ ਅਤੇ ਨਿਯੁਕਤੀ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹੇਗੀ। ਯਾਤਰਾ ਵਿੱਚ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਨੁਕਸਾਨ ਦੇਵੇਗੀ। ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਮਿਲੇਗੀ। ਪੁਰਾਣੇ ਸੰਪਰਕ ਕੰਮ ਆਉਣਗੇ: ਕੋਈ ਵੀ ਉਲਝਣ ਜੋ ਚਿੰਤਾ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣ ਰਹੀ ਹੈ, ਬਿਨਾਂ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਦੇ ਹੱਲ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕੰਮਕਾਜ ਵਿੱਚ ਜਿਆਦਾ ਮਿਹਨਤ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਮਾਨਸਿਕ ਤਣਾਅ ਅਤੇ ਚਿੰਤਾ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।

ਕਰਕ, ਕੰਨਿਆ, ਸਕਾਰਪੀਓ, ਧਨੁ
ਭੋਜਨ ਵੱਲ ਧਿਆਨ ਦਿਓ। ਕਸਰਤ ਅਤੇ ਸੂਰਜ ਨਮਸਕਾਰ ਕਰੋ। ਸਾਲ ਦੇ ਦੂਜੇ ਅੱਧ ਵਿੱਚ ਵਿਘਨ ਸੰਭਵ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਮਨਚਾਹੇ ਕੈਰੀਅਰ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਹੋਵੋਗੇ।ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਵਿਸਤਾਰ ਦੀਆਂ ਪ੍ਰਬਲ ਸੰਭਾਵਨਾਵਾਂ ਹਨ। ਤੇਰੀ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਨੌਜਵਾਨ ਸਦਾ ਜੋਸ਼-ਦਇਆ ਅਤੇ ਕੁਰਬਾਨੀ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਘੁੰਮਦੇ ਹਨ।

ਮਕਰ, ਕੁੰਭ, ਮੀਨ, ਤੁਲਾ –
ਦੂਜਿਆਂ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰਨੀ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸੰਤਾਨ ਪੱਖ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਾ ਰਹੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਭ ਕੰਮ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ, ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹਿਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਤਰੱਕੀ ਦਾ ਰਾਹ ਲੱਭ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਆਮਦਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਕੀਤੀ ਗਈ ਮਿਹਨਤ ਦਾ ਬਹੁਤ ਲਾਭ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *