ਕੁੰਭ ਮਿਥੁਨ ਅਤੇ ਮੇਖ਼ ਇਹ 3 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆ ਜੁਲਾਈ ਚ, ਅਮੀਰ

ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਨਾਲ ਜੂਝ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਹ ਸਭ ਸ਼ ਨੀ ਦੀ ਕਰੋਪੀ ਕਾਰਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅਜਿਹੇ ‘ਚ ਕੁਝ ਉਪਾਅ ਕਰਨ ਨਾਲ ਕਈ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਪਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਹਿੰਦੂ ਧ-ਰ-ਮ ਵਿੱਚ, ਹਫ਼ਤੇ ਦੇ ਸੱਤ ਦਿਨ ਕਿਸੇ ਦੇਵਤੇ ਨੂੰ ਸਮਰਪਿਤ ਹਨ ਅਤੇ ਅੱਜ ਯਾਨੀ 8 ਅਕਤੂਬਰ ਇੱਕ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਹੈ ਜੋ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਨੂੰ ਸਮਰਪਿਤ ਹੈ। ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਨੂੰ ਕਰਮਾਂ ਦਾ ਦੇ-ਵ-ਤਾ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਕਿ ਉਂਕਿ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਇੱਕ ਅਜਿਹਾ ਦੇਵਤਾ ਹੈ ਜੋ ਮਨੁੱਖ ਨੂੰ ਉਸਦੇ ਕਰਮਾਂ ਅਨੁਸਾਰ ਫਲ ਦਿੰਦਾ ਹੈ। ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਸਮੱਸਿਆ ਜਾਂ ਸੰਕਟ ਦਾ ਸਾਹਮ ਣਾ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ (ਸ਼ੈਨਵਰ ਪੂਜਾ ਟਿਪਸ) ਤਾਂ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ। ਅਜਿਹਾ ਕਰਨ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਆ-ਉ-ਣ ਵਾਲੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪਰੇ ਸ਼ਾ ਨੀਆਂ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗੀ।

ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਇਹ ਉਪਾਅ ਕਰੋ-
ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਨੁਕਸਾਨ ਜਾਂ ਅਦਾਲਤੀ ਪੇ-ਚੀ-ਦ-ਗੀ-ਆਂ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਪਾਉ ਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਪੀਪਲ ਦੇ 11 ਪੱਤੇ ਲੈ ਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਮਾਲਾ ਬਣਾ ਲਓ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇਸ ਮਾਲਾ ਨੂੰ ਸ਼ਨੀ ਮੰਦਰ ‘ਚ ਚੜ੍ਹਾਓ। ਮਾਲਾ ਚੜ੍ਹਾਉਂਦੇ ਸਮੇਂ ‘ਓ ਮ ਸ਼੍ਰੀ ਹ੍ਰੀਂ ਸ਼ਾਮ ਸ਼ਨਿਸ਼੍ਚਾਰਾਯ ਨਮਹ’ ਮੰਤਰ ਦਾ ਲਗਾਤਾਰ ਜਾਪ ਕਰਦੇ ਰਹੋ।ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਪੀਪਲ ਦੇ ਦਰੱਖਤ ‘ਤੇ ਜਾ ਕੇ ਕੱਚੀ ਰੂੰ ਦੇ ਧਾ-ਗੇ ਨੂੰ ਸੱਤ ਵਾਰ ਲਪੇਟਣਾ ਚਾਹੀ ਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਮਨ ਵਿਚ ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਦਾ ਸਿਮਰਨ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਅਜਿਹਾ ਕਰਨ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਰਾਹ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਮੁਸ਼ਕਿਲ ਨਹੀਂ ਆਵੇਗੀ।

ਜੇਕਰ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਦੂਰ ਹੋ ਰਹੀਆਂ ਹਨ ਅਤੇ ਇਸ ਦੇ ਲ-ਈ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਪੀਪਲ ਦੇ ਦਰੱਖਤ ਦੇ ਕੋਲ ਕਾਲੇ ਤਿਲ ਚੜ੍ਹਾਉਣੇ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ। ਤਿਲ ਚੜ੍ਹਾਉਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੀਪਲ ਦੀ ਜੜ੍ਹ ਨੂੰ ਵੀ ਜਲ ਚੜ੍ਹਾਉਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਨਾ-ਲ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀ ਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਆਵੇਗੀ।
ਜੋ ਲੋਕ ਨੌਕਰੀ ਲੱਭ ਰਹੇ ਹਨ ਜਾਂ ਆਪਣੀ ਆਮਦਨ ਵਧਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ ਪਰ ਸ-ਫ-ਲ-ਤਾ ਨਹੀਂ ਮਿ ਲ ਰਹੀ ਹੈ, ਉਹ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਕਾਲਾ ਕੋਲਾ ਲਿਆ ਕੇ ਵਗਦੇ ਪਾਣੀ ‘ਚ ਸੁੱਟ ਦਿਓ। ‘ਸ਼ਾਮ ਸ਼ਨਿਸ਼੍ਚਾਰਾਯ ਨਮਹ’ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਵੀ ਕਰੋ।

ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਘਰ ‘ਚ ਸੁੱਖ, ਸ਼ਾਂਤੀ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਫੁੱਲਾਂ ਦੇ ਨ-ਕ-ਸ਼ੇ ‘ਚ ਬਹੁ ਤ ਸਾਰਾ ਪਾਣੀ ਲਓ ਅਤੇ ਉਸ ‘ਚ ਥੋੜੀ ਜਿਹੀ ਚੀਨੀ ਮਿਲਾ ਕੇ ਪੀਪਲ ਦੇ ਦਰੱਖਤ ਦੇ ਕੋਲ ਜਾ ਕੇ ਇਸ ਦੀ ਜੜ੍ਹ ‘ਤੇ ਪਾਣੀ ਪਾ ਦਿਓ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ‘ਓ-ਮ ਹ੍ਰੀਂ ਸ਼੍ਰੀ ਸ਼ਨਿਸ਼੍ਚਾਰਾਯ ਨਮਹ’ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ। ਇਸ ਨਾਲ ਘਰ ‘ਚ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਆਵੇਗੀ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *