ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਬੁਰੀ ਨਜ਼ਰ, ਜਾਣੋ ਅਗਲੇ 10 ਸਾਲਾਂ ਤੱਕ ਕੌਣ ਰਹੇਗਾ ਸਾਦੇਸਤੀ ਦਾ ਪ੍ਰਭਾਵ

ਮੇਖ
ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਤੀਬਰਤਾ ਰਹੇਗੀ। ਵਿਆਹ ਦੇ ਯੋਗ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵਿਆਹ ਸੰਬੰਧੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੂਰ ਦੇਸ਼ ਤੋਂ ਕਿਸੇ ਪਿਆਰੇ ਵਿਅਕਤੀ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਜਿਸ ਨਾਲ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਆਵੇਗੀ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਪਿਆਰੇ ਪ੍ਰਤੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਖਿੱਚ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਸ਼ੁਭ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਹੋਵੇਗਾ। ਘਰੇਲੂ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਪਤੀ-ਪਤਨੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸੁਖ ਅਤੇ ਸਦਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ।
ਉਪਾਅ:- ਅੱਜ ਸ਼੍ਰੀ ਦੱਖਣ ਮੁਖੀ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਦੇ ਦਰਸ਼ਨ ਕਰੋ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ
ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਤੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਅਤੇ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਦੂਰੀਆਂ ਘੱਟ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਪੱਖ ਤੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਪੂਜਾ-ਪਾਠ ਵਿਚ ਰੁਚੀ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੰਗੀ ਨੀਂਦ ਆਵੇਗੀ। ਗੀਤਾਂ ਅਤੇ ਸੰਗੀਤਕ ਮਨੋਰੰਜਨ ਦਾ ਆਨੰਦ ਮਿਲੇਗਾ। ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਚਾਰ ਮਿਲਣ ਨਾਲ ਮਨ ਪ੍ਰਸੰਨ ਰਹੇਗਾ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੈਸੇ ਅਤੇ ਤੋਹਫੇ ਮਿਲਣਗੇ।
ਉਪਾਅ :- ਅੱਜ ਦੇਵੀ ਲਕਸ਼ਮੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ। ਦੇਵੀ ਲਕਸ਼ਮੀ ਨੂੰ ਬਰਫ਼ੀ ਚੜ੍ਹਾਓ।

ਮਿਥੁਨ
ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਵਿਵਹਾਰ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਠੇਸ ਪਹੁੰਚ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਭਾਵਨਾਤਮਕਤਾ ਨੁਕਸਾਨਦੇਹ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਔਲਾਦ ਦੀ ਖੁਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਣ ਨਾਲ ਮਨ ਪ੍ਰਸੰਨ ਰਹੇਗਾ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਪਤੀ-ਪਤਨੀ ਵਿੱਚ ਆਪਸੀ ਖੁਸ਼ੀ ਅਤੇ ਸਦਭਾਵਨਾ ਵਧੇਗੀ।
ਉਪਾਅ :- ਅੱਜ ਪੰਚਗਵਯ ਨਾਲ ਇਸ਼ਨਾਨ ਕਰੋ।

ਕਰਕ
ਅੱਜ ਦਿਨ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਤਣਾਅ ਨਾਲ ਹੋਵੇਗੀ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਕੀਤੇ ਗਏ ਚੰਗੇ ਕੰਮ ਦਾ ਸਿਹਰਾ ਕੋਈ ਹੋਰ ਲੈਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਅਜ਼ੀਜ਼ ਤੋਂ ਦੂਰ ਜਾਣਾ ਜਿਸਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਪਿਆਰ ਕਰਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਨੂੰ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ. ਇਹ ਜਾਣ ਕੇ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਅਸ਼ਾਂਤ ਰਹੇਗਾ। ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਤੋਂ ਉਮੀਦ ਅਨੁਸਾਰ ਸਹਿਯੋਗ ਅਤੇ ਸਾਥ ਨਾ ਮਿਲਣ ਕਾਰਨ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਦੂਰੀ ਵਧੇਗੀ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਸਮੇਂ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਪ੍ਰਤੀ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਭਾਵਨਾਤਮਕਤਾ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਘਰੇਲੂ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ, ਪਰਿਵਾਰਕ ਮਾਮਲਿਆਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਮਤਭੇਦ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ।
ਉਪਾਅ:- ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਿਵ ਨੂੰ ਅਭਿਸ਼ੇਕਮ। ਸ਼ਿਵ ਕਥਾ ਸੁਣੋ।

ਸਿੰਘ
ਕਿਸੇ ਪਿਆਰੇ ਤੋਂ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਵਿਰੋਧੀ ਲਿੰਗ ਦੇ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਨੇੜਤਾ ਵਧੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਤੋਂ ਕੋਈ ਬਹੁਤ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਅਤੇ ਸਾਥ ਮਿਲੇਗਾ। ਅਧਿਆਤਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਰਹੇਗੀ। ਆਪਣੇ ਪਿਆਰੇ ਅਤੇ ਭਗਤ ਪ੍ਰਤੀ ਸ਼ਰਧਾ ਵਧੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਸੋਕਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਉਪਾਅ :- ਸ਼੍ਰੀ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਨੂੰ ਗੁੜ ਅਤੇ ਚੂਰਮਾ ਚੜ੍ਹਾਓ।

ਕੰਨਿਆ
ਅੱਜ, ਭੈਣ-ਭਰਾ ਤੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਅਤੇ ਸਾਥ ਮਿਲਣ ਨਾਲ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਪੁਰਾਣੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਦੇ ਆਉਣ ਨਾਲ ਖੁਸ਼ੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਵਿਆਹ ਸੰਬੰਧੀ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਦੂਰ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਦੋਸਤ ਦੇ ਨਾਲ ਸੰਗੀਤ ਜਾਂ ਮਨੋਰੰਜਨ ਦਾ ਆਨੰਦ ਲਓਗੇ। ਪਰਿਵਾਰ ਨੂੰ ਸਮਾਂ ਦਿਓ। ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਭਗਵਾਨ ਦੇ ਦਰਸ਼ਨ ਜਾਂ ਤੀਰਥ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਣ ਦੇ ਮੌਕੇ ਹੋਣਗੇ।
ਉਪਾਅ:- ਅੱਜ ਸਾਫ਼ ਕੱਪੜੇ ਪਾਓ।

ਤੁਲਾ
ਅੱਜ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਨਿੱਘ ਵਧੇਗਾ। ਸਾਥੀ ਦਾ ਤਤਕਾਲ ਮਾਹੌਲ ਖੁਸ਼ੀ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਪਿਆਰੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਕਾਰਨ ਕੋਈ ਸ਼ੁਭ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਹੋਵੇਗਾ। ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਯਾਤਰਾ ਦੌਰਾਨ ਤੁਸੀਂ ਗੀਤ, ਸੰਗੀਤ ਅਤੇ ਮਨੋਰੰਜਨ ਦਾ ਆਨੰਦ ਲਓਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਦੇਵਤੇ ਦੇ ਦਰਸ਼ਨਾਂ ਲਈ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਆਨੰਦ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ।
ਉਪਾਅ :- ਅੱਜ ਬ੍ਰਿਹਸਪਤੀ ਯੰਤਰ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ। ਬ੍ਰਿਹਸਪਤੀ ਯੰਤਰ ਦਾ 108 ਵਾਰ ਜਾਪ ਕਰੋ।

ਸਕਾਰਪੀਓ
ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਬਹੁਤ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਤੋਂ ਦੂਰ ਜਾਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜਾਂ ਤੁਹਾਡਾ ਪਿਆਰਾ ਤੁਹਾਡੇ ਤੋਂ ਦੂਰ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਿਆਰ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਨਿੱਜੀ ਮਹੱਤਵ ਵਾਲੇ ਵਰਗਾਂ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਬੇਕਾਰ ਬਹਿਸ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਨਵੇਂ ਵਿਆਹ ਵਿੱਚ ਪਰਿਵਾਰਕ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤਣਾਅ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨੀ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰੋਗੇ।
ਉਪਾਅ :- ਅੱਜ ਦੁਰਗਾ ਸਪਤਸ਼ਤੀ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ।
.
ਧਨੁ
ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਅਧਿਆਤਮਿਕ ਵਿਅਕਤੀ ਤੋਂ ਮਾਰਗਦਰਸ਼ਨ ਅਤੇ ਸਾਥ ਮਿਲੇਗਾ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਦੂਰੀ ਖਤਮ ਹੋਵੇਗੀ। ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਨਾਲ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਵਧੇਗੀ। ਮਨ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਵਿਚਾਰਾਂ ਨਾਲ ਭਰਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਡਾ ਸਮਾਂ ਸੁਹਾਵਣਾ ਰਹੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਸ਼ੁਭ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਹੋਵੇਗਾ। ਦੂਰ ਦੇਸ਼ ਤੋਂ ਕਿਸੇ ਪਿਆਰੇ ਵਿਅਕਤੀ ਤੋਂ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਆਵੇਗੀ।
ਉਪਾਅ :- ਓਮ ਨਮ: ਪੀਮ ਪੀਤਾੰਬਰੈ ਨਮ: ਮੰਤਰ ਦਾ 21 ਵਾਰ ਜਾਪ ਕਰੋ।

ਮਕਰ
ਤੁਹਾਡੇ ਪਾਰਟਨਰ ਨਾਲ ਧੋਖਾਧੜੀ ਦੀਆਂ ਪ੍ਰਬਲ ਸੰਭਾਵਨਾਵਾਂ ਹਨ। ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਲਗਾਵ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਦਾ ਵਿਰੋਧ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਬੇਲੋੜੀ ਦੇਰੀ ਮਾਨਸਿਕ ਤਣਾਅ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣੇਗੀ। ਘਰੇਲੂ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਤੀਜੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਕਾਰਨ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਦੂਰੀ ਵਧ ਸਕਦੀ ਹੈ।
ਉਪਾਅ :- ਮੰਤਰ ਓਮ ਸ਼੍ਰੀ ਨਰਾਇਣ ਸੁਰਸਿੰਘੇ ਨਮਹ ਦਾ 51 ਵਾਰ ਜਾਪ ਕਰੋ।

ਕੁੰਭ
ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਗਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਰਹੋਗੇ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਡੇ ਪਾਰਟਨਰ ਦਾ ਰਵੱਈਆ ਅਤੇ ਵਿਵਹਾਰ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਹੋਵੇਗਾ। ਅਣਵਿਆਹੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵਿਆਹ ਨਾਲ ਜੁੜੀ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ ਜੋ ਜਲਦੀ ਹੀ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਇਮਾਰਤ, ਜ਼ਮੀਨ ਅਤੇ ਵਾਹਨ ਖਰੀਦਣ ਲਈ ਕਰਜ਼ਾ ਲੈਣ ਦੇ ਯਤਨ ਸਫਲ ਹੋਣਗੇ। ਬੈਂਕ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਰਕਾਰੀ ਮਦਦ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ।
ਉਪਾਅ :- ਅੱਜ ਸੱਪ ਨੂੰ ਦੁੱਧ ਪਿਲਾ ਕੇ ਉਸ ਦੀ ਸੇਵਾ ਕਰੋ।

ਮੀਨ
ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਔਖਾ ਸਮਾਂ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਅਤੇ ਸਾਥ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਤੀਰਥ ਯਾਤਰਾ ਜਾਂ ਵਿਦੇਸ਼ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਮਨ ਵਿੱਚ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਵਿਚਾਰ ਵਧਣਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਮਿਠਾਸ ਰਹੇਗੀ।
ਉਪਾਅ:- ਕਾਲੇ ਕੁੱਤੇ ਨੂੰ ਰੋਟੀ ਦਿਓ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *