ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ, ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਜਾਣਦੇ ਹੋ ਕਿ ਰੱਬ ਤੁਹਾਡੀ ਗੱਲ ਕਿਉਂ ਨਹੀਂ ਸੁਣਦਾ?

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਹਫਤੇ ਦੇ ਸ਼ੁਰੂ ਵਿੱਚ ਸਮਾਂ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਦੀ ਸਿਹਤ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਦੀ ਬੁਰਾਈ ਮਨ ਨੂੰ ਦੁੱਖ ਦੇ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਵਾਦ-ਵਿਵਾਦ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਵਿਵਾਦ ਨੂੰ ਦੂਰੋਂ ਹੀ ਨਮਸਕਾਰ ਕਰੋ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ ਰਹੋ।

ਦੂਸਰਿਆਂ ਦੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਵਿਘਨ ਨਾ ਪਾਓ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਬੇਲੋੜੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਈ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣ ਦੇ ਸੰਕੇਤ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਦੋਸਤਾਂ ਤੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਮਨੋਵਿਗਿਆਨਕ ਆਨੰਦ ਮਿਲੇਗਾ।

ਹਫਤੇ ਦੇ ਮੱਧ ਵਿੱਚ ਬੌਧਿਕ ਸਮਰੱਥਾ ਦੇ ਕਾਰਨ ਆਨੰਦ ਦਾ ਵਿਸਤਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਧੀਰਜ ਨਾਲ ਹਰ ਉਲਝਣ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ। ਜੀਭ ਦਾ ਉਲਟਾ ਕੰਟਰੋਲ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ। ਕੰਮ ਦਾ ਬੋਝ ਵਧੇਗਾ। ਸੋਚ-ਵਿਚਾਰ ਕੇ ਕਦਮ ਚੁੱਕ ਕੇ ਮੋੜ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਸਿਹਤ ਸਾਧਾਰਨ ਰਹੇਗੀ ਪਰ ਠੀਕ ਨਾ ਹੋਣ ਦੀ ਝੂਠੀ ਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਸਾਹ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਬੱਚਿਆਂ ਤੋਂ ਸਰੀਰਕ ਦੂਰੀ ਰਹੇਗੀ। ਚਤੁਰਾਈ ਨਾਲ ਨਵੀਆਂ ਸੰਭਾਵਨਾਵਾਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਣਗੀਆਂ। ਅਚਾਨਕ ਖਰਚਾ ਵਧੇਗਾ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ, ਮਾਰਚ ਦੇ ਇਸ ਹਫਤੇ ਦੇ ਅੰਤ ਵਿੱਚ ਅੰਦਰੂਨੀ ਸਮਰੱਥਾ ਵਧੇਗੀ. ਕਈ ਹਫਤਿਆਂ ਦੀ ਬੇਚੈਨੀ ਤੋਂ ਕੁਝ ਰਾਹਤ ਮਿਲੇਗੀ। ਕਿਸੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਤੋਂ ਤਣਾਅ ਰਹੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਪਿਆਰੇ ਨਾਲ ਜੁੜੀਆਂ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਖਬਰਾਂ ਮਨ ‘ਤੇ ਬੋਝ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ।

ਜ਼ਿਆਦਾ ਮਿਹਨਤ ਦਾ ਨਤੀਜਾ ਘੱਟ ਮਿਲੇਗਾ। ਇਹ ਸਮਾਂ ਬਹੁਤ ਸਰਗਰਮ ਅਤੇ ਵਿਅਸਤ ਜਾਪਦਾ ਹੈ। ਖੁਸ਼ੀ ਪਲ-ਪਲ ਕਿਸੇ ਅਨਿਸ਼ਚਿਤਤਾ ਦੁਆਰਾ ਗ੍ਰਹਿਣ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ। ਲੰਬੇ ਸਫ਼ਰ ਦੀ ਤਿਆਰੀ ਕਾਰਨ ਕਈ ਵਾਰ ਬੇਚੈਨੀ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਸੱਪ ਅਤੇ ਪੌੜੀ ਖੇਡੇਗੀ। ਵਿਰੋਧੀਆਂ ਦਾ ਸੁਭਾਵਿਕ ਸਮਰਥਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹੈਰਾਨ ਕਰ ਦੇਵੇਗਾ। ਇਸ ਨਾਲ ਸ਼ਾਂਤੀ ਅਤੇ ਬੇਚੈਨੀ ਦੋਵੇਂ ਮਿਲੇਗੀ।

ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਗੂੜਾ ਨੀਲਾ
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ- 6

ਦੋਸਤੋ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਦਾ ਮਕਸਦ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰਾਂ ਦਾ ਅੰਧਵਿਸ਼ਵਾਸ ਫੈਲਾਉਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਿਰਫ ਉਹ ਕਹਾਣੀਆਂ, ਉਪਾਅ, ਭਾਰਤੀ ਸਮਾਜ ਦੁਆਰਾ ਸਵੀਕਾਰ ਕੀਤੀਆਂ ਰਸਮਾਂ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦੇ ਹਾਂ। ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਵਹਿਮ ਨਹੀਂ ਪੈਦਾ ਕਰਦਾ। ਇੱਥੇ ਸਾਂਝੇ ਕੀਤੇ ਲੇਖ ਸਿਰਫ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਉਦੇਸ਼ਾਂ ਲਈ ਹਨ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਅੰਧਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਜੋਂ ਨਾ ਵਰਤੋ। ਸਾਨੂੰ ਕਮੇਂਟ ਕਰਕੇ ਜਰੂਰ ਦੱਸੋ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਹੋਰ ਕੀ ਪੜ੍ਹਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਹਾਡੀ ਇੱਕ ਟਿੱਪਣੀ ਸਾਡੀ ਪ੍ਰੇਰਨਾ ਵਧਾਉਂਦੀ ਹੈ।

ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਆਰਟੀਕਲ ਵੱਧੀਆ ਲਗਿਆ ਤਾਂ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ । ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੋਂ ਹਰ ਰੋਜ ਤਾਜਾ ਅੱਪਡੇਟ ਲੈਣ ਲਈ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰ ਲਵੋ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਪਹਿਲਾ ਹੀ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਤਾਂ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ।

ਏਦਾਂ ਹੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹੋ ਅਤੇ ਸਪੋਰਟ ਕਰਦੇ ਰਹੋ ।ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋਂ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ । ਮੈਨੂੰ ਸੱਚ-ਮੁੱਚ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ, ਮੈਂ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀ-ਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਾਰੇ ਦੂਜੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰੂਟ ਅਤੇ ਵੈਬ-ਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਏ ਗਏ ਹਨ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *