ਇਨ੍ਹਾਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਚੰਗੇ ਦਿਨ ਸ਼ੁਰੂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਕਰੋੜਪਤੀ ਬਨਣ ਤੋਂ ਕੋਈ ਨਹੀਂ ਰੋਕ ਸਕਦਾ ਸ਼ਨੀ ਨੇ ਬਦਲੀ ਚਾਲ

ਜੋਤਿਸ਼ ਸ਼ਾਸਤਰ ਜਾਂ ਵਾਸਤੂ ਸ਼ਾਸਤਰ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਜ ਦੋਂ ਵੀ ਕੋਈ ਵਿਅ ਕਤੀ ਮੁਸੀਬਤ ਵਿੱਚ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਉਹ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਇਸਦਾ ਉਪਾਅ ਲੱਭਦਾ ਹੈ। ਕਿਉਂਕਿ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੋਹਾਂ ਗ੍ਰੰਥਾਂ ਵਿੱਚ ਉਪਾਅ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਮਿਲ ਜਾਂਦੇ ਹਨ, ਜੋ ਮਨੁੱਖ ਲਈ ਬਹੁਤ ਆਸਾਨ ਹਨ। ਕਦੇ ਕੋਈ ਪੂਜਾ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਕਦੇ ਰਤਨ ਪਹਿਨਦਾ ਹੈ ਜਾਂ ਮੁੰਦਰੀਆਂ ਪਾਉਂਦਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਕਿਸੇ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਹਰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਦੇ ਬਾਅਦ ਵੀ ਹਰ ਕੰਮ ‘ਚ ਨਿਰਾਸ਼ਾ ਹੀ ਮਿਲ ਰਹੀ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸ ਦੇ ਲਈ ਜੋਤਿਸ਼ ਅਤੇ ਵਾਸਤੂ ਸ਼ਾਸਤਰ ‘ਚ ਅਜਿਹੇ 6 ਖਾਸ ਕਿਸਮ ਦੇ ਰਿੰਗ ਦੱਸੇ ਗਏ ਹਨ, ਜੋ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ‘ਚ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਲਿਆਉਂਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀਆਂ ਪੈਸਿਆਂ ਨਾਲ ਜੁੜੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਵੀ ਜਲਦੀ ਖਤਮ ਹੋਣੀਆਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ…

ਵਾਸਤੂ ਸ਼ਾਸਤਰ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਕੱਛੂ ਦੀ ਮੁੰਦਰੀ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਜੀਵਨ ਦੇ ਸਾਰੇ ਦੁੱਖਾਂ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਕੁੰਡਲੀ ਵਿੱਚ ਮੌਜੂਦ ਨੁਕਸ ਤੋਂ ਮੁਕਤ ਕਰਦੀ ਹੈ। ਇਸੇ ਲਈ ਕਿਸੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਕਿਸਮਤ ਨੂੰ ਚਮਕਾਉਣ ਲਈ ਕੱਛੂ ਦੀ ਮੁੰਦਰੀ ਪਹਿਨੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਇਸ ਨੂੰ ਪਹਿਨਣ ਨਾਲ ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵੀ ਵਧਦਾ ਹੈ। ਵਾਸਤੂ ਅਨੁਸਾਰ ਕੱਛੂ ਵਾਲੀ ਮੁੰਦਰੀ ਵੀ ਧਨ ਨੂੰ ਵਧਾਉਂਦੀ ਹੈ।

ਇੱਜ਼ਤ ਅਤੇ ਸਨਮਾਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਤਾਂਬੇ ਦੀ ਅੰਗੂਠੀ ਪਹਿਨੋ-ਜੋਤਿਸ਼ ਸ਼ਾਸਤਰ ਵਿੱਚ ਇਹ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਤਾਂਬੇ ਦੀ ਅੰਗੂਠੀ ਪਹਿਨਣ ਨਾਲ ਸੂਰਜ ਦੇ ਦੋਸ਼ਾਂ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਮਿਲਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਕੁੰਡਲੀ ‘ਚ ਸੂਰਜ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਸ਼ੁਭ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਤਾਂਬੇ ਦੀ ਅੰਗੂਠੀ ਪਹਿਨਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਇਹ ਮੁੰਦਰੀ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਮਾਣ-ਸਨਮਾਨ ਦਿੰਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਤਾਂਬੇ ਵਿੱਚ ਔਸ਼ਧੀ ਗੁਣ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਨਾਲ ਸਰੀਰ ਦੇ ਚਮੜੀ ਰੋਗ ਵਰਗੇ ਕਈ ਵਿਕਾਰ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹਨ।

ਘੋੜੇ ਦੀ ਨਾੜ ਸ਼ਨੀ ਨੁਕਸ ਤੋਂ ਮੁਕਤੀ ਦਿੰਦੀ-ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਦਸ਼ਾ ਹੈ ਅਤੇ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਅਰਧ ਸ਼ਤਾਬਦੀ ਜਾਂ ਧੀਅ ਚੱਲ ਰਹੀ ਹੈ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਲਈ ਘੋੜੇ ਦੀ ਨਾੜ ਬਹੁਤ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਹੈ। ਕਾਲੇ ਘੋੜੇ ਦੀ ਨਾਲ ਦੀ ਮੁੰਦਰੀ ਪਹਿਨਣ ਨਾਲ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਰਾਹਤ ਮਿਲਦੀ ਹੈ। ਨਾਲ ਹੀ ਸ਼ਨੀ ਦੇ ਦਰਦ ਤੋਂ ਵੀ ਜਲਦੀ ਛੁਟਕਾਰਾ ਮਿਲਦਾ ਹੈ।

ਹਾਥੀ ਦੀ ਅੰਗੂਠੀ ਵਿੱਤੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਤੋਂ ਮੁਕਤੀ ਦਿੰਦੀ-ਜੋਤਿਸ਼ ਸ਼ਾਸਤਰ ਅਨੁਸਾਰ ਅਜਿਹੇ ਲੋਕ ਜੋ ਆਰਥਿਕ ਤੰਗੀ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਹਾਥੀ ਦੀ ਅੰਗੂਠੀ ਪਹਿਨਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਹਾਥੀ ਦੀ ਮੁੰਦਰੀ ਪਹਿਨਣ ਨਾਲ ਵਿਅਕਤੀ ਆਰਥਿਕ ਤੰਗੀਆਂ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਪਾ ਲੈਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਧਨ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *