ਸ਼ੁੱਕਰ ਦਾ ਸੰਕਰਮਣ: ਕਕਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁੱਕਰ ਦਾ ਸੰਕਰਮਣ, ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਅਮੀਰ ਹੋਣਗੇ ਅਤੇ ਸੁੱਖ-ਸਹੂਲਤਾਂ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਵੈਦਿਕ ਜੋਤਿਸ਼ ਵਿੱਚ ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਦੇ ਆਗਮਨ ਦਾ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਮਹੱਤਵ ਹੈ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸਾਰੇ 12 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ‘ਤੇ ਅਨੁਕੂਲ ਅਤੇ ਪ੍ਰਤੀਕੂਲ ਪ੍ਰਭਾਵ ਹਨ। ਹਰ ਗ੍ਰਹਿ ਆਪਣੇ ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਸਮੇਂ ਦੇ ਆਧਾਰ ‘ਤੇ ਇੱਕ ਰਾਸ਼ੀ ਤੋਂ ਦੂਜੀ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਬਦਲਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਖੁਸ਼ੀ, ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ, ਪਿਆਰ, ਸੁੰਦਰਤਾ ਅਤੇ ਐਸ਼ੋ-ਆਰਾਮ ਲਈ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰ ਗ੍ਰਹਿ ਵੀਨਸ ਨੇ ਹੁਣ ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਯਾਤਰਾ ਰੋਕ ਦਿੱਤੀ ਹੈ ਅਤੇ ਚੰਦਰਮਾ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀ ਕਸਰ ਵਿੱਚ ਦਾਖਲ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ। ਵੀਨਸ 7 ਜੁਲਾਈ ਨੂੰ ਕੈਂਸਰ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਕਰ ਚੁੱਕੀ ਹੈ। ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਕਸਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁੱਕਰ ਦਾ ਸੰਕਰਮਣ ਸਾਰੀਆਂ 12 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਕਿਵੇਂ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇਗਾ।
ਪ੍ਰਚਲਿਤ ਵੀਡੀਓਜ਼

ਮੇਖ:
ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ, ਸ਼ੁੱਕਰ ਦੂਜੇ ਅਤੇ ਸੱਤਵੇਂ ਘਰ ਦਾ ਮਾਲਕ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਚੌਥੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੰਕਰਮਿਤ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਸ਼ੁੱਕਰ ਦਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਰਹੇਗਾ, ਖਾਸ ਕਰਕੇ ਜ਼ਮੀਨ-ਜਾਇਦਾਦ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਮਾਮਲੇ ਸੁਲਝ ਜਾਣਗੇ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਘਰ ਜਾਂ ਵਾਹਨ ਖਰੀਦਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਹ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਸਮਾਂ ਹੈ।

ਟੌਰਸ:
ਟੌਰਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ, ਸ਼ੁੱਕਰ ਨੂੰ ਪਹਿਲੇ ਅਤੇ ਛੇਵੇਂ ਘਰ ਦਾ ਮਾਲਕ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਤੀਜੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੰਕਰਮਣ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨਾਲ ਮੇਲ-ਜੋਲ ਵਧੇਗਾ। ਧਰਮ ਅਤੇ ਅਧਿਆਤਮਿਕਤਾ ਵੱਲ ਰੁਚੀ ਵਧੇਗੀ। ਧਾਰਮਿਕ ਕਾਰਜਾਂ ਅਤੇ ਅਨਾਥ ਆਸ਼ਰਮਾਂ ਆਦਿ ਵਿੱਚ ਸਰਗਰਮੀ ਨਾਲ ਹਿੱਸਾ ਲੈਣਗੇ ਅਤੇ ਦਾਨ-ਪੁੰਨ ਵੀ ਕਰਨਗੇ।

ਮਿਥੁਨ:
ਮਿਥੁਨ ਲੋਕਾਂ ਲਈ, ਸ਼ੁੱਕਰ ਪੰਜਵੇਂ ਅਤੇ ਬਾਰ੍ਹਵੇਂ ਘਰ ਦਾ ਮਾਲਕ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਦੂਜੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੰਕਰਮਿਤ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਸ਼ੁੱਕਰ ਦਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਬਹੁਤ ਸਫਲਤਾ ਦੇਵੇਗਾ। ਆਰਥਿਕ ਪੱਖ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਰਹੇਗਾ। ਭੌਤਿਕ ਸੁੱਖ ਅਤੇ ਲਗਜ਼ਰੀ ਵਸਤੂਆਂ ਦੀ ਖਰੀਦਦਾਰੀ ਕਰੋਗੇ। ਰੀਅਲ ਅਸਟੇਟ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਦਾ ਨਿਪਟਾਰਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਕਰਕ:
ਕੈਂਸਰ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ, ਸ਼ੁੱਕਰ ਚੌਥੇ ਅਤੇ ਗਿਆਰ੍ਹਵੇਂ ਘਰ ਦਾ ਮਾਲਕ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਪਹਿਲੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੰਕਰਮਿਤ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਤੋਂ ਵੀ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮਾਹੌਲ ਸੁਖਦ ਰਹੇਗਾ।

ਲੀਓ:
ਲੀਓ ਲੋਕਾਂ ਲਈ, ਸ਼ੁੱਕਰ ਤੀਜੇ ਅਤੇ ਦਸਵੇਂ ਘਰ ਦਾ ਮਾਲਕ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਬਾਰ੍ਹਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੰਕਰਮਿਤ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਸ਼ੁੱਕਰ ਦਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੇਸ਼ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ਦਾ ਲਾਭ ਹੀ ਨਹੀਂ ਦੇਵੇਗਾ ਸਗੋਂ ਐਸ਼ੋ-ਆਰਾਮ ਦੀਆਂ ਵਸਤੂਆਂ ਦਾ ਆਨੰਦ ਵੀ ਦੇਵੇਗਾ।

ਕੰਨਿਆ:
ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ, ਸ਼ੁੱਕਰ ਦੂਜੇ ਅਤੇ ਨੌਵੇਂ ਘਰ ਦਾ ਮਾਲਕ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਗਿਆਰ੍ਹਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੰਕਰਮਿਤ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਸ਼ੁੱਕਰ ਦਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿੱਤੀ ਪੱਖਾਂ ਨੂੰ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਕਰੇਗਾ। ਸੁਵਿਧਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਚੰਗੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਸੀਨੀਅਰ ਮੈਂਬਰਾਂ ਅਤੇ ਸੀਨੀਅਰ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨਾਲ ਵੀ ਸਬੰਧ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਣਗੇ।

ਤੁਲਾ:
ਤੁਲਾ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ, ਸ਼ੁੱਕਰ ਪਹਿਲੇ ਅਤੇ ਅੱਠਵੇਂ ਘਰ ਦਾ ਮਾਲਕ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਦਸਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੰਕਰਮਿਤ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਅਹੁਦੇ ਅਤੇ ਮਾਣ-ਸਨਮਾਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਮਾਜਿਕ ਮਾਣ-ਸਨਮਾਨ ਵੀ ਵਧੇਗਾ। ਨਵੇਂ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਮੇਲ-ਜੋਲ ਵਧੇਗਾ;

ਸਕਾਰਪੀਓ:
ਸਕਾਰਪੀਓ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ, ਸ਼ੁੱਕਰ ਸੱਤਵੇਂ ਅਤੇ ਬਾਰ੍ਹਵੇਂ ਘਰ ਦਾ ਮਾਲਕ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਨੌਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੰਕਰਮਿਤ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਮਿਠਾਸ ਰਹੇਗੀ। ਬੱਚਿਆਂ ਨਾਲ ਜੁੜੀਆਂ ਚਿੰਤਾਵਾਂ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਮਾਹੌਲ ਖੁਸ਼ਗਵਾਰ ਰਹੇਗਾ। ਸਮਾਂ ਹਰ ਪੱਖੋਂ ਅਨੁਕੂਲ ਹੈ।

ਧਨੁ:
ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ, ਸ਼ੁੱਕਰ ਛੇਵੇਂ ਅਤੇ ਗਿਆਰ੍ਹਵੇਂ ਘਰ ਦਾ ਮਾਲਕ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਅੱਠਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੰਕਰਮਿਤ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਦੇ ਮੌਕੇ ਵਧਣਗੇ। ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਸੈਰ ਕਰਨ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਮਕਰ:
ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ, ਸ਼ੁੱਕਰ ਪੰਜਵੇਂ ਅਤੇ ਦਸਵੇਂ ਘਰ ਦਾ ਮਾਲਕ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਸੱਤਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੰਕਰਮਿਤ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ
ਕੁੰਭ:
ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ, ਸ਼ੁੱਕਰ ਚੌਥੇ ਅਤੇ ਨੌਵੇਂ ਘਰ ਦਾ ਮਾਲਕ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਛੇਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੰਕਰਮਿਤ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਸ਼ੁੱਕਰ ਦਾ ਸੰਕਰਮਣ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕਿਸੇ ਵਰਦਾਨ ਤੋਂ ਘੱਟ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਇੱਜ਼ਤ ਅਤੇ ਧਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਮੀਨ:
ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ, ਸ਼ੁੱਕਰ ਤੀਜੇ ਅਤੇ ਅੱਠਵੇਂ ਘਰ ਦਾ ਮਾਲਕ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਪੰਜਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੰਕਰਮਿਤ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਵੀ ਮਨਚਾਹੇ ਲਾਭ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *