ਦੋਂਨੇ ਦੇਵੀ ਦੇਵਤਾ ਮਿਲਕਰ ਕਰੋੜਪਤੀ ਬਣਾਉਣਗੇ ਇਹ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਜੋ ਨਸੀਬ ਵਾਲਾ ਹੋਵੇਗਾ ਉਹ ਜਲਦੀ ਦੇਖੋ

ਮਿਥੁਨ-ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਕੁਝ ਮੁਸ਼ਕਿਲਾਂ ਲੈ ਕੇ ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਮੰਦੀ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਤ ਸੀ, ਤਾਂ ਅੱਜ ਇਹ ਫਿਰ ਤੋਂ ਵਧ ਜਾਵੇਗਾ। ਪਿਤਾ ਦੀ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਗਿਰਾਵਟ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਰਹੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਬਾਹਰਲੇ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਮਨ ਦੀ ਕੋਈ ਗੱਲ ਨਾ ਦੱਸੋ। ਚੱਲ ਰਹੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਵਿਵਾਦ ‘ਚ ਜੇਕਰ ਦੋਹਾਂ ਪੱਖਾਂ ਦੀ ਗੱਲ ਸੁਣਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੀ ਕੋਈ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣਾ ਪਵੇ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ। ਔਲਾਦ ਨੂੰ ਨੌਕਰੀ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਕੰਮ ਲਈ ਅੱਜ ਥੋੜ੍ਹੀ ਦੂਰੀ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਕਰਕ-ਅੱਜ, ਤੁਸੀਂ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਚੱਲ ਰਹੇ ਲੜਾਈ-ਝਗੜੇ ਤੋਂ ਥੋੜੇ ਚਿੰਤਤ ਰਹੋਗੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਦੀ ਬਜਾਏ ਇਧਰ-ਉਧਰ ਜ਼ਿਆਦਾ ਕੇਂਦਰਿਤ ਰਹੇਗਾ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਅੱਜ ਬਿਨਾਂ ਸੋਚੇ ਸਮਝੇ ਕੋਈ ਕੰਮ ਨਾ ਕਰੋ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ, ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਚਤੁਰਾਈ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਕੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪਛਾੜਣ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋਵੋਗੇ. ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਤੋਂ ਬਹੁਤ ਸਹਿਯੋਗ ਅਤੇ ਕੰਪਨੀ ਮਿਲ ਰਹੀ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪੁਰਾਣੇ ਕਰਜ਼ਿਆਂ ਨੂੰ ਚੁਕਾਉਣ ਵਿੱਚ ਕਾਫੀ ਹੱਦ ਤੱਕ ਸਫਲ ਹੋਵੋਗੇ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਕਾਰਨ ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਖੁਸ਼ ਰਹੋਗੇ।

ਸਿੰਘ-ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਸਨਮਾਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨੂੰ ਕੋਈ ਨਵੀਂ ਨੌਕਰੀ ਮਿਲਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਖੁਸ਼ ਹੋਵੋਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਦਾਲਤੀ ਕੇਸ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਵੀ ਜਿੱਤ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿਅਰਥ ਭੱਜਣ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਪਵੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਨਾਲ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਇਕੱਲੇ ਬਿਤਾਓਗੇ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਬੇਲੋੜੀ ਬਹਿਸ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਪਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਮੰਨਣਾ ਪਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਕੋਈ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਸੌਂਪ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਹੁਰੇ ਪੱਖ ਤੋਂ ਇੱਜ਼ਤ ਮਿਲਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ।

ਕੰਨਿਆ-ਪੈਸੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਆਮਦਨ ਵਧਣ ਕਾਰਨ ਅੱਜ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਖੁਸ਼ੀ ਦਾ ਕੋਈ ਟਿਕਾਣਾ ਨਹੀਂ ਰਹੇਗਾ। ਪੈਸਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਅਜਿਹਾ ਕੰਮ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਏਗਾ ਅਤੇ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਪੱਖ ਤੋਂ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਸੁਣਨ ਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਅੱਜ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਪੂਜਾ ਪਾਠ, ਭਜਨ ਕੀਰਤਨ ਆਦਿ ਦਾ ਆਯੋਜਨ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਖੁਸ਼ ਰਹੋਗੇ, ਪਰ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਗੁੱਸੇ ਵਿੱਚ ਗੱਲ ਨਾ ਕਰੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਸਾਹਮਣੇ ਵਾਲਾ ਵਿਅਕਤੀ ਬੁਰਾ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਤੁਲਾ-ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਮਿਲਿਆ-ਜੁਲਿਆ ਫਲਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਕਾਰਨ ਅੱਜ ਉਹ ਖੁਸ਼ ਰਹਿਣਗੇ, ਪਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਟੀਚੇ ਉੱਤੇ ਚੱਲਣਾ ਪਵੇਗਾ, ਤਾਂ ਹੀ ਇਹ ਪੂਰਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਕੁਝ ਕੰਮ ਕੱਲ ਲਈ ਟਾਲ ਸਕਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਪਿਆਰ ਰਹੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗੀਆਂ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਨਾ ਕਰੋ। ਜੇਕਰ ਨੌਕਰੀ ‘ਤੇ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕੋਈ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਉਹ ਉਸ ਨੂੰ ਸਮੇਂ ‘ਤੇ ਪੂਰਾ ਕਰਨ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਅਧਿਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਨਾਰਾਜ਼ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ-ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਆਲਸ ਨਾਲ ਭਰਿਆ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਤ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਵਿਰੋਧੀਆਂ ਨਾਲ ਬਹਿਸ ਨਾ ਕਰੋ। ਤਣਾਅ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਯੋਗਾ ਧਿਆਨ ਦਾ ਸਹਾਰਾ ਲੈਣਾ ਪਵੇਗਾ, ਤਾਂ ਹੀ ਇਹ ਦੂਰ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਕੁਝ ਪੁਰਾਣੀਆਂ ਗਲਤੀਆਂ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਤੁਸੀਂ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਅੱਜ ਦੀ ਪਾਰਟੀ ਕਰਨ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਪਰ ਤੁਹਾਡੇ ਬੱਚਿਆਂ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿਚ ਅੱਖਾਂ ਅਤੇ ਕੰਨ ਖੁੱਲ੍ਹੇ ਰੱਖੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਕੁਝ ਵਿਰੋਧੀ ਤੁਹਾਡੇ ‘ਤੇ ਹਾਵੀ ਹੋਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨਗੇ।

ਧਨੁ-ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਕਾਨੂੰਨੀ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਨਾਲ ਮਾਹੌਲ ਨੂੰ ਸੁਹਾਵਣਾ ਬਣਾਉਗੇ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡਾ ਕਿਸੇ ਵਿਅਕਤੀ ਨਾਲ ਕੋਈ ਝਗੜਾ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸ ਵਿੱਚ ਚੁੱਪ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਭਰਾ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਚੱਲ ਰਹੀ ਦਰਾਰ ਖਤਮ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਖੂਨ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ‘ਤੇ ਪੂਰਾ ਜ਼ੋਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕਿਸੇ ਯੋਜਨਾ ਵਿੱਚ ਆਪਣਾ ਪੈਸਾ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨਾ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ, ਪਰ ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਵੀ ਹਿੱਸੇਦਾਰ ਬਣਾਉਣ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

ਮਕਰ-ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਤਣਾਅਪੂਰਨ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਬੱਚੇ ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਨਾਰਾਜ਼ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਅੱਜ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਸੁਹਜ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਹੈਰਾਨ ਹੋ ਜਾਣਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਥੋੜ੍ਹੀ ਦੂਰੀ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਕੰਮਕਾਜ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਰਤਣੀ ਪਵੇਗੀ। ਬੱਚੇ ਦੇ ਪੱਖ ਤੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਸੁਣਨ ਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਦੇ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਨਾਲ, ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਨਵੇਂ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਹੱਥ ਅਜ਼ਮਾਉਂਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ।

ਕੁੰਭ-ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਭਰਿਆ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਸਹਿਕਰਮੀਆਂ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਦੇ ਕਾਰਨ, ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਔਖੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਪੂਰਾ ਕਰੋਗੇ ਅਤੇ ਸਰਕਾਰੀ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਤਰੱਕੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਮੁੱਦੇ ‘ਤੇ ਚਰਚਾ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਉਹ ਕਰੋ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਪਿਆਰ ਕਰਦੇ ਹੋ. ਤੁਹਾਡੇ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮਾਂ ਦੇ ਪੂਰਾ ਹੋਣ ਦੀ ਬਹੁਤ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰ ਰਹੇ ਲੋਕ ਆਪਣੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਬਾਰੇ ਕਿਸੇ ਸੀਨੀਅਰ ਵਿਅਕਤੀ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *