ਗੁਰੂ ਅਤੇ ਸ਼ਨੀ ਬਦਲਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ ਰਾਸ਼ੀ, ਇਹ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਧਨ ਸੰਪਤੀ ਅਤੇ ਵਾਹਨ ਮਿਲਣ ਦੇ ਹਨ ਸੰਯੋਗ

ਜਸਟਿਸ ਸ਼ਨੀ ਅਤੇ ਦੇਵਗੁਰੂ ਜੁਪੀਟਰ ਆਪਣੀ ਰਾਸ਼ੀ ਬਦਲਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀ ‘ਚ ਬਦਲਾਅ ਦੇ ਕਾਰਨ ਇਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਧਨ, ਜਾਇਦਾਦ ਅਤੇ ਵਾਹਨ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਬਾਰੇ, ਜੋਤਿਸ਼ ਸ਼ਾਸਤਰ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਸਾਰੇ ਗ੍ਰਹਿ ਸਮੇਂ-ਸਮੇਂ ‘ਤੇ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਬਦਲਦੇ ਹਨ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਸਾਰੀਆਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ। ਕੁਝ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀ ‘ਚ ਬਦਲਾਅ ਨਾਲ ਫਾਇਦਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਜਦਕਿ ਕੁਝ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ

ਕਈ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈਂਦਾ ਹੈ। ਸਾਲ 2023 ਵਿੱਚ ਦੋਵੇਂ ਵੱਡੇ ਗ੍ਰਹਿ ਆਪਣੀ ਰਾਸ਼ੀ ਬਦਲਣਗੇ। ਜੋਤਿਸ਼ ਗਣਨਾਵਾਂ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਕਰਮ ਦਾਤਾ ਅਤੇ ਨਿਆਂ ਦੇ ਦੇਵਤਾ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ 17 ਜਨਵਰੀ, 2023 ਨੂੰ ਰਾਤ 8.02 ਵਜੇ ਕੁੰਭ (ਸ਼ਨੀ ਗ੍ਰਹਿ ਸੰਕਰਮਣ) ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਕਰਨਗੇ। ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਦੇਵ ਗੁਰੂ ਗੁਰੂ ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਨੂੰ ਛੱਡ ਕੇ 22 ਅਪ੍ਰੈਲ 2023 ਨੂੰ ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਸੰਕਰਮਣ ਕਰਨ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਸ਼ਨੀ ਅਤੇ ਜੁਪੀਟਰ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀ ਤਬਦੀਲੀ (ਗੁਰੂ ਗ੍ਰਹਿ ਸੰਕਰਮਣ) ਇਨ੍ਹਾਂ 3 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਧਨ, ਸੁੱਖ ਅਤੇ ਵਾਹਨ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਰੇ ਸਰੀਰਕ ਸੁੱਖਾਂ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਮਾਰਚ ਮਹੀਨੇ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਕੋਈ ਵਾਹਨ ਜਾਂ ਜਾਇਦਾਦ ਖਰੀਦਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਪੁਰਾਣੇ ਨਿਵੇਸ਼ ਤੋਂ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਦੇਵ ਗੁਰੂ ਬ੍ਰਿਹਸਪਤੀ ਸੱਤਵਾਂ ਪੱਖ ਤੁਹਾਡੇ ਵਾਹਨ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਘਰ ‘ਤੇ ਰਹੇਗਾ। ਇਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੁੱਖ ਅਤੇ ਸਾਧਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਣਗੇ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਮਜ਼ਬੂਤੀ ਆਵੇਗੀ। ਜਾਇਦਾਦ ਜਾਂ ਘਰ ਖਰੀਦਣ ਦੀ ਵੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਜਾਇਦਾਦ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨ ਨਾਲ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਜੁਪੀਟਰ ਅਤੇ ਸ਼ਨੀ ਦੇ ਰਾਸ਼ੀ ਬਦਲਣ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ੁਭ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਇੱਛਾਵਾਂ ਪੂਰੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਵਾਹਨ, ਜਾਇਦਾਦ ਅਤੇ ਜ਼ਮੀਨ-ਜਾਇਦਾਦ ਆਦਿ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਗੁਰੂ ਅਤੇ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੁਸ਼ਤੈਨੀ ਜਾਇਦਾਦ ਦਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਜਾਇਦਾਦ ਸੰਬੰਧੀ ਵਿਵਾਦ ਸੁਲਝ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਕਰੀਅਰ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *