ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਨਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਤਿੰਨ ਅੱਖਰਾਂ ਨਾਲ ਸ਼ੁਰੂ ਹੁੰਦੇ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਲਾਟਰੀ ਲੱਗ ਗਈ ਹੈ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਵਿਵਾਦ ਸੁਲਝਾਏ ਜਾਣਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਜ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸੋਚਣਾ ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਲਈ ਹਾਨੀਕਾਰਕ ਸਾਬਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਛੋਟੇ ਬੱਚਿਆਂ ਨਾਲ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਓ। ਪੈਸੇ ਦੇ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਵਪਾਰਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਅਚਨਚੇਤ ਲਾਭ ਜਾਂ ਅੰਦਾਜ਼ੇ ਦੁਆਰਾ ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੇ ਨਿੱਜੀ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਛੋਟੀਆਂ-ਛੋਟੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਵਿਵਾਦ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਚਿੰਤਾ ਵਧੇਗੀ।
ਅੱਜ ਕੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ— ਅੱਜ ਆਪਣੀ ਬਾਣੀ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਦੇਵੀ ਲਕਸ਼ਮੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ ਅਤੇ ਦਾਨ ਕਰੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਗੁਲਾਬੀ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਕਲੇਸ਼ ਸੁਲਝਾਉਣ ਦਾ ਦਿਨ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਜੇਕਰ ਜੱਦੀ ਜਾਇਦਾਦ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਕੋਈ ਵਿਵਾਦ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ ਤਾਂ ਸਾਰੇ ਮਸਲੇ ਹੱਲ ਹੋ ਜਾਣਗੇ। ਕੱਲ ਦੇ ਕੰਮ ਲਈ ਤਿਆਰ ਰਹੋ। ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਇਮਾਨਦਾਰੀ ਅਤੇ ਤਨਦੇਹੀ ਨਾਲ ਕਰੋ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਤੀਰਥ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਣ ਬਾਰੇ ਸੋਚ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸ਼ੁਭ ਦਿਨ ਹੈ। ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਰੋਮਾਂਸ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰੇ ਨਾਲ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਉਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।
ਅੱਜ ਕੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ- ਅੱਜ ਸ਼ਰਾਬ ਦਾ ਸੇਵਨ ਕਰੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਆਦਿਤਿਆ ਹਿਰਦੈ ਸਤੋਤਰ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋਗੇ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਗੁਲਾਬੀ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਬੇਰੋਜ਼ਗਾਰ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਨੌਕਰੀ ਦੇ ਚੰਗੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਜੋ ਲੋਕ ਕਿਸੇ ਕਾਨੂੰਨੀ ਵਿਵਾਦ ਵਿੱਚ ਉਲਝੇ ਹਨ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਸਾਵਧਾਨੀ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਜਾਂ ਦੋਸਤਾਂ ਵਿਚਕਾਰ ਲੜਾਈ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਇਸਦੇ ਲਈ, ਇਹ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਸ਼ਬਦਾਂ ਨੂੰ ਸਮਝਦਾਰੀ ਨਾਲ ਚੁਣੋ। ਦਫ਼ਤਰ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਵਿਵਹਾਰ ਅਤੇ ਸੁਭਾਅ ਉੱਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ ਤਾਂ ਅੱਗੇ ਵਧ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮਾਹੌਲ ਚੰਗਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਅੱਜ ਕੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ – ਅੱਜ ਸਾਤਵਿਕ ਭੋਜਨ ਖਾਓ
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਨੀਲੇ ਫੁੱਲਾਂ ਦਾ ਦਾਨ ਕਰੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਨੀਲਾ

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ: ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਲੋਕ, ਅਧੂਰੇ ਕੰਮ ਅੱਜ ਪੂਰੇ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਦੋਸਤਾਂ ਜਾਂ ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਓ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣਾ ਹੈ ਤਾਂ ਪਹਿਲਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਗੰਭੀਰਤਾ ਨਾਲ ਸੋਚਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਸਥਾਨ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਹਰ ਕੋਈ ਤੁਹਾਡੀ ਇੱਜ਼ਤ ਕਰੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੀ ਨੌਕਰੀ ਨਾਲ ਜੁੜੀ ਸਮੱਸਿਆ ਨੂੰ ਸੁਲਝਾਉਣ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਹੋਰ ਲੱਗੇਗਾ। ਮਨ ਦੀ ਤਾਕਤ ਅਤੇ ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਸਫਲ ਬਣਾਵੇਗਾ।
ਅੱਜ ਕੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ- ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬੇਲੋੜੇ ਖਰਚਿਆਂ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਹੋਵੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋਗੇ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਰਥਿਕ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਲਾਲ

Rashiya: ਇਹ ਪੰਜ ਚੀਜਾਂ ਆਪਣੇ ਘਰ ਚੋ ਹਟਾ ਦਿਓ ਬੱਸ ਇੱਕ ਵਾਰੀ ਮੇਰੀ ਗੱਲ ਮਨ ਲਵੋ

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਪੈਸਾ ਕਮਾਉਣ ਦੇ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਭ ਦੇਣਗੇ। ਸ਼ੇਅਰ ਬਾਜ਼ਾਰ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਸਾਬਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਚੰਗਾ ਚੱਲੇਗਾ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਵੱਡਾ ਆਰਡਰ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵੱਲ ਤੁਹਾਡਾ ਝੁਕਾਅ ਰਹੇਗਾ। ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਰਹੇਗਾ।
ਅੱਜ ਕੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ – ਅੱਜ ਗੱਡੀ ਨਾ ਚਲਾਓ
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਸੁੰਦਰਕਾਂਡ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ ਤਾਂ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ।
ਅੱਜ ਦਾ ਸ਼ੰਭ ਰੰਗ ਹਰਾ ਹੈ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਤਰੱਕੀ ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਦੂਜਿਆਂ ਦੀ ਗੱਲ ਸੁਣਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਗਲਤਫਹਿਮੀ ਵਿੱਚ ਪੈ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਵਿੱਤੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਆਪਣੀ ਸਮਰੱਥਾ ਨੂੰ ਪਛਾਣਨ ਦਾ ਸਮਾਂ ਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਧਨੁ, ਆਪਣੀ ਪ੍ਰਤਿਭਾ ਨੂੰ ਬਾਹਰ ਲਿਆਓ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ਵਿੱਚ ਸਮਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਅਨੁਕੂਲ ਬਣ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਦਫਤਰ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਕੰਮ ਪਹਿਲਾਂ ਵਾਂਗ ਹੀ ਰਹੇਗਾ। ਆਪਣੀਆਂ ਪਿਛਲੀਆਂ ਗਲਤੀਆਂ ਤੋਂ ਸਿੱਖੋ ਅਤੇ ਕਰਜ਼ਾ ਲੈਣ ਤੋਂ ਬਚੋ।
ਅੱਜ ਕੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ— ਅੱਜ ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ- ਅੱਜ ਘਰ ਦੇ ਦੱਖਣ ਕੋਨੇ ‘ਚ ਕੇਲੇ ਦਾ ਪੌਦਾ ਲਗਾਓ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਭੂਰਾ

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਸੁਪਨਿਆਂ ਨੂੰ ਸਾਕਾਰ ਕਰਨ ਲਈ ਚੰਗਾ ਆਚਰਣ ਅਪਣਾਓਗੇ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਬੁੱਧੀ ਨਾਲ ਫੈਸਲੇ ਲਓਗੇ ਅਤੇ ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਭਾਵ ਪਾਉਣ ਲਈ ਸਖਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰੋਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਣ ਬਾਰੇ ਸੋਚ ਰਹੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਡੀ ਇਹ ਯੋਜਨਾ ਅੱਜ ਅਸਲ ਰੂਪ ਲੈ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਚੰਗੀ ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਪ੍ਰਗਟਾਵੇ ਨਾਲ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਮਿਠਾਸ ਵਧੇਗੀ ਅਤੇ ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਸਬੰਧੀ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਮਨ ਚਿੰਤਤ ਰਹੇਗਾ।
ਅੱਜ ਕੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ— ਅੱਜ ਆਪਣੀ ਬਾਣੀ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਮੰਤਰ : ਅੱਜ ਆਪਣੀ ਬਾਣੀ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ।
ਅੱਜ ਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ- ਹਰਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *